Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 28 / 28
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Aboutdomains View Post
    Quả là toàn cao thủ online
    Xin hỏi bạn có là webmaster của website nào mà một ngày có pageviews hơn 7000000 chưa? Xin chỉ giáo để anh em học tập, bởi vì nếu có khoảng hơn 70000 người/ ngày mà chỉ dùng con 8 nhân dư sức thì quả là quá tốt. Ở Vietnam những trang có pageviews như thế này có thể đếm trên đầu ngón tay.

for tranhung01:

Với trên 1 triệu pageviews perday cho con 16 nhân thì cũng là đại cao thủ rồi. Chắc bác này cũng là webmaster của siêu website rồi. Xin chỉ giáo để anh em học tập. (mình nghĩ FPT,Tuổi Trẻ, cần phải học tập các Bác rồi. Báo tuổi trẻ công bố họ có 1 triệu pageviews một ngày mà các bác biết họ có bao nhiêu cónerver không???)
    Em thật tình không hiểu ý của ông anh, nên nhớ là 700.000 pageviews/days không khó nếu làm SEO tốt, 1 phút có thể kiếm 3 - 5 click từ google, right ?

Và xin đính chính là trang đó là của tụi em làm cho nước ngoài, còn Việt Nam chỉ thích game thôi, hoàn toàn không có lợi nhuận,

Nếu ông anh không tin thì em sẽ chứng minh cho ông anh tâm phục, khẩu phục, nhưng mà em cần ông anh cá độ trong vụ này !

kocanem Guest
    Quote Được gửi bởi Aboutdomains View Post
    Quả là toàn cao thủ online
    Xin hỏi bạn có là webmaster của website nào mà một ngày có pageviews hơn 7000000 chưa? Xin chỉ giáo để anh em học tập, bởi vì nếu có khoảng hơn 70000 người/ ngày mà chỉ dùng con 8 nhân dư sức thì quả là quá tốt. Ở Vietnam những trang có pageviews như thế này có thể đếm trên đầu ngón tay.

for tranhung01:

Với trên 1 triệu pageviews perday cho con 16 nhân thì cũng là đại cao thủ rồi. Chắc bác này cũng là webmaster của siêu website rồi. Xin chỉ giáo để anh em học tập. (mình nghĩ FPT,Tuổi Trẻ, cần phải học tập các Bác rồi. Báo tuổi trẻ công bố họ có 1 triệu pageviews một ngày mà các bác biết họ có bao nhiêu cónerver không???)
    7tr pageview đúng là website khủng . Nhưng trên đời kô có gì là kô thể đừng nên kết luận vội .

Like
    19
    7tr pageview ngang google.com ở vn thôi có gì to tát đâu mà phải suy nghĩ

Like
    0
    thuê server bên mình xem

Like
    16
    1. 1 cái web cùi bắp của mình 90% Việt Nam cũng có thời điểm lên trên 7 triệu pageviews 1 ngày rồi.
    2. Con server 4 nhân của mình vẫn dư cân hết 7 triệu pageviews không vấn đề gì cả.
    PS: Mình cũng chả biết gì nhiều về server thì những người giỏi họ còn làm được hơn nhiều. Đừng có ngồi dưới đáy giếng mà nhìn thế giới bạn ạ

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Có nhiều nhà cung cấp Dedicated nổi tiếng như online.net, OVH, Quadranet... Hoặc bác có thể thử sử dụng Vultr Dedicated Instances thì cũng ngon.

Like
    0
    Mình dùng google cũng ngon

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    47
    Nhật thấy chậm quá. Hồng Kông đang nội chiến chắc bên Sin là ok nhất !
    Thuê máy chủ, Chỗ đặt máy chủ, Cloud Server

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết