Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13
    Like
    0

Giup minh cai thien doc English ???

Hi every body !!
    Minh đang tìm kiếm chỗ để mua 1 cái kim từ điển để cải thiện việc đọc English, ban nào biết chổ chỉ mình. cảm ơn nhiều nha
    mình ở Tp. Hcm, theo các bạn KTD đọc có chuẩn không ??

----------------------
    Nếu đôi tay của bạn không đủ mạnh
    - bạn chỉ xử dụng nó để lau nước mắt
    Quote Quote

Like
    0
    u wanna improve ur comprehensive skill ?

Like
    0
    có ai bán card màn hình không
    oi, chan doi qua

Like
    0
    bạn lemontree vào box rao vặt mà hỏi.hỏi ở đây không ai trả lời cho bạn đâu.
    to phamhuuphu.bạn lại gầm hồ bơi tản đà.gần khách sạn thiên hồng.ở đó có bán.good luck

Like
    0
    Tôi nghĩ là bạn đừng nen mua KTD khi muon cải thiện khả năng nói tiếng anh của mình. Tốt nhất là bạn nên tìm học ở môi trường thường xuyên giao tiếp bằng anh ngử, chẳng hạn như các lớp chuyên về nghe nói, các câu lạc bộ anh văn. Một số trường dạy nghe nói rất tốt, Không gian, Hội Việt Mỹ (nếu bạn có đủ khả năng về tài chính), hoăc NVH Thanh Niên (học phí ở đây không qúa cao so với việc bỏ tiền mua KTD). Còn nếu bạn muốn tự luyện nói thì có thể mua bộ đĩa Learn to speak English, một bộ Headphone có kèm theo tai nghe, một đĩa tự điển English Study (tự điển này có phần phát âm từ vựng rất tốt, chỉ khỏang 8.000 đồng, đĩa lậu!!).
    Chúc bạn thành công.

Like
    0

Vui lắm ! Hì ..... HÌ uổng lắm Bác ơi

Tôi cũng đồgn ý với bạn Hoàng HOa. Bời vì nếu muốn cải thiện những kỹ năng English thì bạn phải thực hành rất nhiều. Tiếng Anh chẳgn đòi hỏi bạn một sự thông minh nào cả. Bạn chỉ cần một cái mà thôi( Mà thường là Những ng2 "ghet" AV hay gặp đó là : chăm)
    KTD thật ra chỉ hữu dụng khi bạn cần phải biết từ đó ngay khi bạn cần ( gấp , hoặc không thể tra được) như khi bạn giao tiếp chẵng hạn.Chứ nếu không uổng tiền lắm.( Một cái xài ngon cũng hết từ 2 - 3.5 "chai" rồi).

Vậy hen!!!

Like
    0
    Toi o gan Trung tam chuyen ban Kim tu dien do, no nam ngay goc duong Tran Hung Dao, va Nguyen Bieu, o day ban day du cac loai Kiem Tu dien, neu ban can thi ban den day tham khao nhe,
    Rieng toi co y kien nay, neu ban muon phat trien nhanh kha nang noi tieng anh thi moi ban lam quen voi minh, 0913124454 se co mot nguoi luon lam ban va trao doi tieng anh voi ban do.
    Rat mong ban hoi am.

Like
    0
    my teacher(in apollo) said" don't use KTD, it is very difficult", hmmm

Like
    0
    Want to improve ur skills in english? Here are some tips for ya buddy:

1: practise
    2: practise
    3: practise

Like
    0

Thông tin

oh my goodness! what this guy needs in this box is some advice about " electronic dictionary" in vietnamese. but all you wrote here in English. u wanna show off or sb to talk to?
    bạn Hoang Hoa ơi, minh nghi k cần kim tù điển đâu? tốn tiền lắm, để dành tiền đi học tiếng anh đi. Nếu thật sự muốn mua thì nên kiếm cái nào cho nó xin, kẻo mai mốt muốn tra từ thì nó lại không có đó.
    bạn nào cần improve English speaking skill thì nên tham gia vào các speaking club càng nhiều càng tốt. đừng có ngại vì mình nói dở ( tui chỉ có bằng B av thui , nhưng tự học mà vẫn có thể giao tiếp với người nuớc ngoài đó
    ban đầu thì mình nói hay bị sai , và muốn nói một câu thì phải rặn lâu lắm mới ra được nhưng từ từ rồi sẽ quen thôi
    mình hay đọc sách báo lắm, thấy câu nào hay là ghi vào sổ tay, rảnh lấy ra đọc ( đọc hoài) khi nào mình có thể nói mà không cần nhìn vào nó nữa , là bạn đã có 1 câu nói mà người ta cứ tuởng là bạn đã học tiếng Anh lâu lắm rồi vậy dó. Người ta sẽ khen bạn , bạn thấy mình học cũng không đến nỗi tệ, từ đó bạn học anh vănn không còn cẳm thấy đó là cực hình nữa.
    con người ta thường khoái nghe khen lắm, mới tập nói mà bị người ta chê thì sẽ nản liền.
    Hy vọng kinh nghiệm của mình đủ thiết thực để cho các bạn coi mà không " xi ! sến quá" , " xạo quá cha ơi"....

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết