Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Tư Vấn VPS Window

Like
    0

Vui lắm ! Tư Vấn VPS Window

Hiện nay mình có nhu cầu thuê 1 VPS đặt tại các datacenter của US Đức Hoặc Canada Tốt nhất là Đức.Cấu hình VPS thì không cần cao lắm cần nhất là sự ổn định ! Bác nào biết giới thiệu cho mình vài chỗ .Chỗ nào cho dùng thử test trước càng tốt !
    Thank!
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Phannhatnghi View Post
    Hiện nay mình có nhu cầu thuê 1 VPS đặt tại các datacenter của US Đức Hoặc Canada Tốt nhất là Đức.Cấu hình VPS thì không cần cao lắm cần nhất là sự ổn định ! Bác nào biết giới thiệu cho mình vài chỗ .Chỗ nào cho dùng thử test trước càng tốt !
    Thank!
    Nhìn cái signatures của bạn chuyên làm link leech từ Rapidshare thì các provider đã ... "mất hứng" khi chào hàng cho bạn rồi :-D

Lựa chọn tốt nhất của bạn là đăng ký trực tiếp tại www.1und1.de, họ có VPS windows với giá 30 EUR/tháng. Bạn cũng có thể đăng ký tại VinaCIS www.vinacis.com , nếu server đặt tại Đức giá sẽ rẻ hơn 20% so với server đặt tại Việt Nam. Thanh toán tại Việt Nam luôn. Nói thật lòng là nếu bạn thuê để làm download, link leech từ RS thì nên đàm phán thẳng với VinaCIS trước, nếu không cũng khó hợp tác lâu dài lắm.

Like
    0
    Bạn qua bên mình thư xem.
    VPS với CPU: QUAD CORE 2.13GHz.

đảm bảo sẽ làm bạn hài lòng.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết