Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 65
    Like
    0
    Mình ở Gò Vấp đang xài Viettel xài nhiu trả nhiu, ban ngày thì down đỡ hơn tí dc 10-20kb/s, còn ban đêm dưới 10kb/s và đôi khi 0kb/s, đều down link direct cả, game online VN thì down nhanh 200kb/s. Thằng bạn ở quận 6 trọn gói down toàn 200kb/s ko. Ai bít tại sao ko?

goku2011a Guest
    Quote Được gửi bởi anon View Post
    Viettel bây giờ chơi trò giới hạn băng thông!!
    Ko biết bác ở Q1 Q3 gói HomeN TpHCM nào có bị vậy ko?
    Mấy hôm nay cứ tưởng mưa bão bị lỗi đường truyền
    Giờ để ý thấy ban ngày download chỉ được 20-30kB/s, ban đêm mới trở lại bình thường
    Viettel bây giờ chơi trò giới hạn băng thông!!
    dơnload torrent, vẫn nhanh bình thuong, khu vuc Q.PN, tpHCM

Like
    22
    Tình trạng ngược lại buổi sáng vô mạng chấp nhận được nhưng buổi tối thì cứ lê nhé. Wordpress chạy không nổi, yahoo mail cũng vậy. Load cả phút mới xong được là sao?
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    0
    Chúng ta đang trong giai đoạn "khủng hoảng tốc độ" .

PMLOG Guest
    Đã nói là các gói cước các ISP hiện nay cung cấp đều kô cam kết tốc độ mà,dĩ nhiên là có lúc nhanh lúc chậm,cũng kô thể kiện cáo gì được,chấp nhận dùng tiếp đi,còn đở hơn kô có gì sài..kô dowload được thì chơi game online đi cho vui.

Like
    0
    haiz..chung cảnh ngộ..chia bùn

loveleeyoungae Guest
    Ớ, hóa ra là vậy à? Hèn chi anh kĩ thuật hẹn hôm nay mà ko thấy tới nữa. Mình bị tình trạng như tintruc_22.

Dù sao thì trường hợp của mình đã nói đầy đủ bên topic Support rồi, nên thôi ko nói thêm. Các bác cần được support kĩ càng cho từng trường hợp thì cứ vào topic đó hỏi bác dieukonoi.

Like
    0
    mình thì ko biết có giới hạn hay ko? nhưng mình thấy ban ngày hay ban đêm gì cũng vậy cũng chạy chậm à

Like
    0
    Bác ban đêm còn vù vù được là may rồi còn em cả ngày lẩn đêm cũng chỉ được <5kB/s. Gọi lên Viettel hôm sau viettel cho 2 ông kỉ thuật xuống nhà kiểm tra rồi phán em xài gói homeE tốc độ download từ web nước ngoài (symantec.com, intel.com....) chỉ được như vậy thôi.Pótay.Đúng là chuối nguyên buồng

goku2011a Guest
    Quote Được gửi bởi ngayayxaroi View Post
    Bác ban đêm còn vù vù được là may rồi còn em cả ngày lẩn đêm cũng chỉ được <5kB/s. Gọi lên Viettel hôm sau viettel cho 2 ông kỉ thuật xuống nhà kiểm tra rồi phán em xài gói homeE tốc độ download từ web nước ngoài (symantec.com, intel.com....) chỉ được như vậy thôi.Pótay.Đúng là chuối nguyên buồng
    nghi ngờ tên này là gián fpt thừa nước đục thả câu , cái kiểu trả lời của bọn KTV đó chỉ có ở fpt telecom thôi, tôi vẫn download âm ầm đây, vietel home E

Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết