Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    Like
    0

Nhân Hòa Hosting Suppend không một lí do ?

Chẳng là site em dùng gói doanh nghiệp, site về điện thoại bình thường, ko hề upload *** hay đồi trụy, ko lưu trữ phần mềm ko bản quyền
    Hôm 28 vừa rồi host em hết băng thông , nghĩ còn 3 ngày nên ko cần mua thêm và để thế cho sang tháng, đến hôm nay, 1/10 em vào host tự nhiên ra host bị suppend, vào check mail thì ko hề có thông báo gì giờ là 1h23 sáng nên có lẽ support nhân hòa ko còn thức để thắc mắc, nhưng có cảm giác bị suppend vậy em muốn hỏi ý kiến các anh về vấn đề này, cảm giác khó chịu lắm
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Chuyện bình thường ở huyện thôi mà...

Like
    0
    híc, thật sao đang băn khoăn chuyển server sang US

Like
    0
    Bác coi thử nguyên nhân bị hết BW đó có liên quan đến việc bị DDOS không?
    Thường thì các ISP sẽ khóa account lại nếu phát hiện tình trạng ngốn tài nguyên SV nhiều và làm ảnh hưởng các acc khác.

Like
    0
    mà sao ngộ vậy ? hết BW rùi ko vào dc nữa thì sao lại suspend hosting thía ?

mà mình nghĩ nó ngốn tài nguyên sv thì phải suspend trước khi BW hết, site ngưng hoạt động chứ ta

Like
    0
    Có thể bị suspend do bandwidth hết thôi, sau khi sang tháng mới thì sẽ unsuspend, mới 1h23 ngày 1/11 nên có thể chương trình unsuspend chưa chạy (chỉ chạy vài lần trong ngày), không biết bây giờ (14h30) website đã vào lại được chưa?

Like
    0
    Mình cũng bị như bạn. Hết băng thông họ còn ko báo họ để nguyên kệ cho chạy cuối tháng báo đóng tiền thấy tính hơn cả tháng mình thuê host, nếu không lên đóng tiền lượng dư thì suppend vĩnh viễn. bó tay nhân hòa... lần đó té luôn.

Like
    11
    Ở VN khoản service chán nhỉ, nhưng mà host ở US thì chậm lắm.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi LinuXpert View Post
    Có thể bị suspend do bandwidth hết thôi, sau khi sang tháng mới thì sẽ unsuspend, mới 1h23 ngày 1/11 nên có thể chương trình unsuspend chưa chạy (chỉ chạy vài lần trong ngày), không biết bây giờ (14h30) website đã vào lại được chưa?
    Mình thấy suspend với hết BW khác nhau xa lắm. Suspend là phải do vi phạm gì đó mới bị suspend và có dòng thông báo bị suspend mà.

Còn hết BW thì nó báo thế này:

Bandwidth Limit Exceeded
    The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.

Like
    0
    hi all, sr vì bận quá ko vô đây dc
    Ko hiểu sao đến 7h sáng hôm đó đã đc unsuppend và hoạt động bình thường nên mình cũng ko khiếu nại gì nữa

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết