Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 61 / 61
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi ntlntl View Post
    hỏi có mỗi cái bình cứu hỏa, mà cứ lòng vòng......
    Hi ntlntl,

Đâu phải chú ấy chỉ hỏi mỗi cái bình cứu hỏa?

Ông bà mình nói muốn ăn thì phải lăn vô bếp

Nếu chú ấy muốn biết thì thái độ nó phải khác chứ nhỉ? Đâu phải cứ chăm chăm bắt người khác trả lời hết câu hỏi này đến câu hỏi khác trong khi chú ấy thì lại chẳng tin những gì người ta trả lời chú ấy. Như vậy, có phải rất tốn thời gian cho cả hai không?

Ví dụ nhé: tôi nói ntlnt chính là chú Gradius, ntlnt nói không phải. Tớ vẫn khẳng định thế (chẳng có một căn cứ nào) rồi tôi lại nói này nói kia, ... Liệu ntlnt có đủ thời gian cù cưa với tôi mãi không?

Cám ơn bạn đã quan tâm

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi matbao View Post
    Hì hì

Có 1 cái khiến các DC không thể nào đạt chuẩn: Tier, theo mình biết phải có 2 nguồn điện ngoài dự phòng từ 2 nhà cung cấp khác nhau.

ở VN, chỉ có EVN là tập đoàn duy nhất bán điện cho người dùng. Làm sao có được 2 nguồn điện ngoài dự phòng từ 2 nhà cung cấp?
    Trước tiên, với cái ý này thì mình nghĩ đúng trên ... lý thuyết

Thực tế thì mình cũng đã hỏi một số tổ chức đánh giá độc lập về điều này thì được trả lời mọi thứ đều ... tương đối. Tức là chuẩn đưa ra không hẳn bắt buộc phải "đạt" được 100% mới "được" chứng nhận mà khi áp dụng vào từng trường hợp cụ thể sẽ có những "thích nghi" nhất định

Chẳng có ý cay cú hay ném đá gì đâu nhé

Chúc Mắt Bảo ngày càng thành công
    Được sửa bởi security_plus lúc 14:00 ngày 28-12-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết