Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 37 / 37
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi nokia1207 View Post
    thằng nào kêu cc full mới Fund dc. vào paypal . chỉ cần cv2 là fund tốt . ko biết thì đừng ba hoa bốc phét Công Tử à
    đúng là fund đc $ từ ccv vào pp ko cần full , MB thì full và confim phone. Thằng viết bài này cũng gà, trình độ ....hạng bét, ka ka biết nhiều nhưng ko biết sâu, cho nên viết dở ẹc

Like
    0
    không hiểu lắm. muốn active dc paypal thì phải là thẻ của mình. vì khi đang ký Paypal, thì nó sẽ trừ 1.9 USD và gởi 4 số active về bank của mình. và nhà Bank sẽ gởi bill thanh toán và 4 số đó vào cuối tháng. nếu không phải tài khoản của mình thì làm sao có dc 4 số active Paypal.

trường hợp thứ 2 là. khi đã active acc paypal của mình rồi thì có thề add CC vô mà không cần active nữa. nhưng nếu chủ thẻ kiện thì Paypal có thể truy ra chủ acc paypal với info thật của mình. như vậy bị bắt như chơi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quanghaihcm View Post
    không hiểu lắm. muốn active dc paypal thì phải là thẻ của mình. vì khi đang ký Paypal, thì nó sẽ trừ 1.9 USD và gởi 4 số active về bank của mình. và nhà Bank sẽ gởi bill thanh toán và 4 số đó vào cuối tháng. nếu không phải tài khoản của mình thì làm sao có dc 4 số active Paypal.

trường hợp thứ 2 là. khi đã active acc paypal của mình rồi thì có thề add CC vô mà không cần active nữa. nhưng nếu chủ thẻ kiện thì Paypal có thể truy ra chủ acc paypal với info thật của mình. như vậy bị bắt như chơi.
    kiến thức là vô biên mà bạn . bạn ko phải dân sài cc chùa thì sao mà biết dc. bạn cứ nghĩ mỗi add cc vào paypal thôi sao . bạn biết 1 nhưng người khác biết 2 .

paypal có ngu thế ko bạn . info việt nam . add card của us . bạn nghĩ sao .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nokia1207 View Post
    kiến thức là vô biên mà bạn . bạn ko phải dân sài cc chùa thì sao mà biết dc. bạn cứ nghĩ mỗi add cc vào paypal thôi sao . bạn biết 1 nhưng người khác biết 2 .

paypal có ngu thế ko bạn . info việt nam . add card của us . bạn nghĩ sao .
    vì vậy nên mình mới nói là không hiểu. nó là sao mà tài thế. hoặc người viết bài viết không đúng

Like
    0
    Hix, lại rửa tiền.........

Like
    0

close

thôi close đi đừng bình luận nữa

Like
    0
    ) VCC, nghe cái này bao giờ chưa?

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Tags for this Thread