Trang 9 / 12 FirstFirst ... 46789101112 LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 112

Chủ đề: CCNA - Cách học

Like
    0

Hạnh phúc

Cám ơn lời khuyên của tất cả các bạn.
    Tôi sẽ cố gắng lựa chọn cho mình một cách học thích hợp.
    thanks

Like
    0
    Quote Được gửi bởi trangkuem View Post
    con gai co nen hoc ccna ko a?hoc co vat va lam ko?cac thiet bi thuc hanh dat wa e ko mua dc.neu chi thuc hanh o phong lab lieu co du ko?ma sach ccna toan viet bang tieng anh the lam sao co the hieu dc het a?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

con gai hoc ccna thi sau nay co the lam viec dc o nhung cong ty nhu nao ah
    Con gái học CCNA vẫn bình thường, chả có khó khăn gì. Chú ý khi đi học cần thực hành thật nhiều, nếu có điều kiện thì thuê lab mà thực hành
    Mọi công việc vẫn như con trai thôi, tuy nhiên nhà tuyển dụng sẽ e ngại tuyển con gái hơn do những công việc như: trực đêm, nghỉ sinh con...

Like
    0

Hạnh phúc

Mình muốn thi lấy chứng chỉ ccna thì cần phải học những gì? Ai bít chỉ mình với.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyenhuuhai View Post
    Các bạn có thể vào http://p4s-ccna.blogspot.com để tham khảo các bài test. Trong đó có toàn bộ các key của các bài test của các module trong môn học. Và trong đó có cả Pass4Sure để các bạn thử làm bài thi CCNA

Đừng dựa vào cách học như thế này.

Lệ phí thi CCNA có thể cao với nhiều người. Vậy đường cùng có thể xem các câu hỏi như 1 kiểu tham khảo, đừng nhìn câu trả lời cho đến khi bạn hiểu rõ từng câu hỏi, trả lời theo bạn hiểu là đúng. Việc này thực tế không hề khó khăn chút nào cả, đặc biệt khi có sách tra cứu ngay bên cạnh ^^, vừa tra vừa học.

Có cái bằng là rất dễ, có kiến thức thực sự mới khó. CCNA không hề khó, nhưng kiến thức rất nhiều. Đã có CCNA 'thực sự' thì việc học lên cao (chẳng hạn CCNP) không hề khó khăn nữa.

Like
    0
    Học CCNA thì chịu khó làm lab nhiều là ổn thôi. Mà không biết bây giờ CCNA có được chuộng nữa ko nhỉ? Mình học cách đây 3 năm, giờ cái bằng vứt xó. Hic

Like
    0
    co ai lam ho minh cau hoi thi skill khong?
    .Hay neu ten cac chuc nang cua switch lop 2 ma ban biet?5. Ban la mot hoc vien da tot nghiep BKAD, va ban vua moi trung tuyen vao vi tri quan tri mang cho cong ty X.Tuy nhien nguoi quan tri cu cua cong ty lai quen khong ban giao lai cho ban password cho ban de vao cau hinh switch. Vat ban phai lam the nao de vao dc SW?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi baoanh8800 View Post
    co ai lam ho minh cau hoi thi skill khong?
    .Hay neu ten cac chuc nang cua switch lop 2 ma ban biet?5. Ban la mot hoc vien da tot nghiep BKAD, va ban vua moi trung tuyen vao vi tri quan tri mang cho cong ty X.Tuy nhien nguoi quan tri cu cua cong ty lai quen khong ban giao lai cho ban password cho ban de vao cau hinh switch. Vat ban phai lam the nao de vao dc SW?
    Bài recovery password này là một trong những bài lab CCNA mà bạn
    Nếu chưa từng làm bạn có thể xem tên sw sau đó tra trên trang của cisco có hướng dẫn chi tiết

Like
    0
    bác ơi! giới thiệu sách học cho anh em sao ko cho luôn link down bộ sách đó?
    Bác náo có cho ca nhà nhé! thanks!

Like
    0
    giới thiệu thì chia sẽ tài liệu cho anh em đi.thanks.

Like
    7
    Nếu bạn ở HN mời bạn qua VnExperts để chúng tôi gửi tạng bạn 01 đĩa CD đủ tài liệu CCNA + lab tiếng Việt
    VnExperts - học Cisco CCNA chỉ từ 2.1tr

Trang 9 / 12 FirstFirst ... 46789101112 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết