Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Bblue Guest
    lèm seo mà chạy mất tiêu được chứ!!! Bên này có em trai của Bblue mè, seo nỡ để em trai mình "đơn phương độc mã" được!!!

BBlue hổng biết giới thiệu thim như thía nào nữa....... hehehe...... khỏi nha mọi người!!!

Mọi người click vào chữ ký của Bblue đi, một sân chơi bổ ích đấy_đó là nhà của BBlue!!! Thanks!!!

Like
    0
    hì ... dzậy là nhìn đúng người gòi ... hôm bữa còn kô chắc lém... tự nhiên đâu thấy bà chị xâm nhập vào "thế giới tin học" cứ sợ là nhìn lầm người (ai biểu kô chịu dùng nick cũ chi hổng biết) ... chị qua đây giới thiệu dzầy là "nhanh chân" hơn em gòi đó ... em còn chưa có bài làm wen bên này nữa ah !!! hui xài ké với topic của chị nha !

Bblue Guest
    choài, chị mới post có một bài nì à em trai iu...í lộn, em trai dễ thương...chời seo lộn hoài nè...em trai dễ ghét.....hehehe!!!

Ở chung topic với chị là phải đóng thuế đó nha, giống như là thuê nhà đó......hehehe, rẻ thôi, tuỳ hỷ!!!

Like
    0
    tùy hỉ huh ?? hihi ... vậy trả công bằng cách cứ 1 người bạn mới vào làm wen Wall, Wall "mi" chị nui 1 cái nha

Like
    1
    chào cả nhà, các bạn có gì vui không? Hả, tôi xin làm quen với Wall trước luôn. Cho hỏi Wall ở Long An có uống được đế gò đen hông ta?

Bblue ơi, tôi chỉ muốn hỏi thăm Wall thôi nha, không có í gì đâu, hihi

Like
    0
    nhảy vào không thấy gì cả rồi lại nhảy ra cũng chăng thấy gì rồi nhảy vào ... à đông vui quá
    chào bạn Bblue hân hạnh làm wen vơi bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi NoZ
    chào cả nhà, các bạn có gì vui không? Hả, tôi xin làm quen với Wall trước luôn. Cho hỏi Wall ở Long An có uống được đế gò đen hông ta?

Bblue ơi, tôi chỉ muốn hỏi thăm Wall thôi nha, không có í gì đâu, hihi
    Hìhì … NoZ yên tâm, Bblue đã bật đèn xanh cho Wall “giao lưu” ké cùng topic của Bblue rùi … (khỏi mắc công tạo thêm topic mới ) … bắt tay làm wen với NoZ nhé !!! àh NoZ này, nhà Wall gần Gò Đen lắm á (cách chừng 10 phút đi xe thui), và còn một điều nữa là nhà Wall … bán rượu nếp Gò Đen luôn nữa đấy chứ nhưng mà tửu lượng của nó cũng “kén” người uống lắm ạ, kô phải muốn “đụng” là “đụng” đâu nhé . Wall thì nghe mùi của nó kô cũng đủ chết rùi . Ai có dịp xuống Long An ghé qua nhà Wall thì sẽ biết hương vị Rượu nếp Gò Đen thế nào liền! … một xị xong là khỏi về nhà luôn !

Còn cái ông SYMOS kia, cha này ẩu thấy ghê luôn… hôm bữa lên TGA vô DDTH.com thì thấy nick của ông hehe… nhờ vậy mới biết được cái phòng họp Mod của DDTH.com nó như thế nào ấy chứ

Bblue Guest
    ac...ac...ac....Wall ăn nói với chị thía hử, đòi "mi" chị hử, không sợ anh rể seo?!? (ui, Wall có anh rể ha ta, mình có ngừơi like hả ta, hehehe)

Hân hạnh làm wen với các bạn!!! Nói nhỏ nha, Wall tửu lượng khá lém đó!!! Bữa nào dẫn chị em Bblue đi nhậu đi, mọi người bít liền hà!!!

Like
    0
    hồi đó giờ Bia thì thử rùi chứ mấy cái nếp gò đen hay gì gì đó thì đành potay ... kô sao chịu nổi cái mùi của nó . Hôm nào thử nhé Bblue, kô say kô về để xem con gái xỉn thế nào hehe

Bblue Guest
    hehehe, chùi ui, chị mà uống thì ko có dzìa đâu, tại đâu có biết đường dzìa!!!

mọi người chừng nào dẫn chị em Bblue đi dzị?!? Càng nhanh càng tốt nha!!! Thời gian là gold mè!!!

Cám ơn mọi người đã ủng hộ chị em chúng mi`nh, sẽ mãi mãi ghi nhớ sự hiếu khách của mọi người!!! Tuy chị em Bblue thân như máu mủ rùi nhưng Bblue sẵn sàng bỏ đứa em nì để giúp mọi người khi khó khăn!!! Chị em không thể nào bằng bạn bè được, mọi người thấy Bblue tốt không nà!!!

To Wall: đừng giận chị nghe em, tại mi' anh trong nì, anh nào cũng dễ xương hơn em!!!hehehe

JOKING!!!

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết