Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    33
    Còn 1 điều nữa mới nghĩ ra: Nếu bạn nào kiếm được site nào có traffic tốt, ngôn ngữ gì cũng được, kể cả Vn, nhưng không được có traffic VN ( hoặc có thì ít thôi, nếu có ít thì cũng được ) mà kêu họ chịu hợp tác với tụi mình thì tụi mình sẽ trả 10% số tiền mà site đó kiếm được cho người giới thiệu. Kêu họ đặt trong một ngày nào đó cũng được đến thứ 4 hoặc 5 thì sẽ được pay. Còn nếu ko ngại thì đặt tới ngày thanh toán luôn cho nó nhiều ^^!

Có ai thuyết phục thằng http://vimanga.ru giùm mình không ^^! Nếu được thì 10% số tiền nó kiếm được khi hợp tác với mình sẽ là của bạn!

Like
    10
    WMZ giá trị thía nào so với $ nhỡ ?
    Hờ hờ, traffic các nước như United States, France, India, Germany, Indonesia, Australia... chiếm quá nửa (53.55%) được hôn?
    Du lich, GO! - Blog phượt.

Like
    33
    Quote Được gửi bởi NH View Post
    WMZ giá trị thía nào so với $ nhỡ ?
    Hờ hờ, traffic các nước như United States, France, India, Germany, Indonesia, Australia... chiếm quá nửa (53.55%) được hôn?
    Nếu ko có Việt Nam thì ok! WMZ bây giờ là xịn nhất rồi ^^!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi yahoo.com View Post
    Mình môi giới đặt hàng các trang web có nội dung adult ( ko cần cũng được ), 3$/1000IP nè. Ai cần thì PM và cho mình địa chỉ website nhé. Nếu bạn mình chấp nhận site của các bạn thì mình sẽ send code cho, mỗi người 1 code riêng. ^^. Nói thiệt chứ ko giỡn đâu à nghen! Phù hợp với mọi loại ads! Chơi được với GA,AB....

!
    Nhìn lên thì ham, mà nhìn xúo6ng thì

Cái nì tính chơi lấy trafic của anh em rùi chơi bài chuồn đây muh, trò này xưa như trái đất rùi bạn ơi

Like
    33
    Quote Được gửi bởi trumcuibap View Post
    Nhìn lên thì ham, mà nhìn xúo6ng thì

Cái nì tính chơi lấy trafic của anh em rùi chơi bài chuồn đây muh, trò này xưa như trái đất rùi bạn ơi
    Cái loại người mà chỉ có biết nói ở ngoài, không đủ trí khôn để biết cái gì thì đừng có nói. Nghe mà thấy sao mà IQ thấp vậy không biết, nếu chỉ muốn tăng traffic thì tôi mua traffic hay tự chơi các trang autosurf bộ không sướng hơn chắc, nếu muốn tăng traffic thì hôm qua có một anh chị em có rank cao mà tôi cũng đâu có thể hợp tác được với anh chị em ấy vì traffic đến từ VN chiếm số nhiều, thậm chí có người có traffic từ Vn chỉ có cỡ 20% thôi mà tôi vẫn không chịu.
    Tôi là hợp tác nghiêm chỉnh, còn bạn thì có khá hơn tôi đấy, 14 bài( ngày 06-08-2008 ), nếu chỉ đánh giá cái bài viết thì nản kèo quá, tôi không yêu cầu rank quá cao mà chỉ yêu cầu traffic tốt. You nên suy nghĩ kỹ lại 1 người muốn lấy traffic thì cần cái quái gì làm như tôi! Làm web mà kiếm traffic theo kiểu như bạn nói thì lấy click ở đâu ra để mà kiếm tiền chứ. Đi ngủ cho khôn chút đi! Cái Usename mà you đang dùng trên diễn đàn đúng là rất hợp với you: Trùm Cùi Bắp )

Like
    33
    Quote Được gửi bởi download free View Post
    traffic vn lấy 1/2 giá, ok ko bạn
    Xin lỗi bạn! Nhưng bây giờ thì chưa được. Cám ơn bạn đã quan tâm!

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết