Trang 8 / 21 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 206
    Like
    0
    hehhe.. bây h có quan trọng bạn là SV hay HS hay Học viên nữa đâu.. cái quan trọng là ra trường có được việc làm đúng như mình muốn.. làm được lương cao, có cơ hội thăng tiến... nhiều cái khác.. Đại học thì tính ra cũng chỉ là để đào tạo ra 1 ng có đủ kiến thức để đi làm thôi mà bạn.. bạn học ĐH ra chắc zì đã hơn những bạn học Aptech mà phải phân biệt nhiều như thế..
    ng ta học ĐH 4 5 năm trời ra trường chưa chắc có việc làm nhưng học viên Aptech luôn được nhà tuyển dụng quan tâm ngay từ khi còn ngồi ghế nhà trường mà..
    ko phải mình so sánh ĐH với Aptech.. nhưng tại vì bạn phân biệt giữa SV và học viên thì mình thấy không đáng..

ln35-3 Guest
    Quote Được gửi bởi Thanh Nhu Mì View Post
    hehhe.. bây h có quan trọng bạn là SV hay HS hay Học viên nữa đâu.. cái quan trọng là ra trường có được việc làm đúng như mình muốn.. làm được lương cao, có cơ hội thăng tiến... nhiều cái khác.. Đại học thì tính ra cũng chỉ là để đào tạo ra 1 ng có đủ kiến thức để đi làm thôi mà bạn.. bạn học ĐH ra chắc zì đã hơn những bạn học Aptech mà phải phân biệt nhiều như thế..
    ng ta học ĐH 4 5 năm trời ra trường chưa chắc có việc làm nhưng học viên Aptech luôn được nhà tuyển dụng quan tâm ngay từ khi còn ngồi ghế nhà trường mà..
    ko phải mình so sánh ĐH với Aptech.. nhưng tại vì bạn phân biệt giữa SV và học viên thì mình thấy không đáng..
    U rớt ĐH và đang học Aptech sao.

Like
    0
    ko... mình học xong ĐH oi`.. ra trường oi`.. T ko học Aptech nhưng bạn của T học tại đó và T thấy được cơ hội của 2 bên ngang nhau..nếu như ko muốn nói là bạn đó đi làm sớm hơn mình.. tại zì Aptech chỉ học 2 năm.. mà trong khi mấy bạn đó học xong năm đầu ra là đã có thể kiếm việc làm oi`.. mà bằng Aptech thì ở đâu cũng công nhận..

ln35-3 Guest
    ko... mình học xong ĐH oi`.. ra trường oi`.. T ko học Aptech nhưng bạn của T học tại đó và T thấy được cơ hội của 2 bên ngang nhau..nếu như ko muốn nói là bạn đó đi làm sớm hơn mình.. tại zì Aptech chỉ học 2 năm.. mà trong khi mấy bạn đó học xong năm đầu ra là đã có thể kiếm việc làm oi`.. mà bằng Aptech thì ở đâu cũng công nhận..
    "Bằng Aptech ở đâu cũng công nhận"-----> thật là thiếu hiểu biết quá...đang nói cả thế giới hay chỉ nói cả thế giới trừ VN zậy bạn...thật là chán cho 1 người đã tốt nghiệp ĐH như bạn phát biểu như trên

Like
    0
    ak.. nói tui thiếu hỉu biết.. wa' đáng.. mà nói như bạn là sao T hôg hỉu.. bằng Aptech đc công nhận toàn cầu mà.. hay bạn gặp trục trặc zì nên mới bức xúc thế
    Được sửa bởi Thanh Nhu Mì lúc 08:39 ngày 13-09-2008

Like
    5
    Năm cấp 3 mình nghĩ ĐH ko quan trọng , thix học chuyên ngành như ở aptech . h thấy hơi hối hận , học ĐH vẫn hay hơn .Học Aptech như kiểu dạy 1 bít 1 , tự học 9,hơi khô khan máy móc .

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ak.. nói tui thiếu hỉu biết.. wa' đáng.. mà nói như bạn là sao T hôg hỉu.. bằng Aptech đc công nhận toàn cầu mà..
    toàn cầu nhưng trừ VN
    Được sửa bởi BeatOfAngle lúc 16:08 ngày 12-09-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Xin link không phải của VN và của APTECH nói APTECH công nhận toàn cầu

Bỏ ĐH không hối hận

Like
    0
    oh... vậy chúng ta phát động cả nước bỏ thi ĐH đi, xét tuyển vô Aptech Aptach là số 1, học ĐH bị thất nghiệp, học Aptech ra có việc alfm liền

Like
    2
    học ở đâu cũng vậy thui, đại học hay aptech nếu mà dỡ thì ra trường chả làm dc gì hết, còn nếu giỏi thì có mẹ gì, giỏi tất nhiên ra trường có khối công ty tuyển vào làm, dù là học aptech hay đại học.

chắc thanh nhu mì quảng cáo cho aptech chứ gì, nick mới có mấy bài viết, nhìn vào là bít quảng cáo cho ai liền àh

Like
    0
    giởi thì đậu ĐH rồi chỉ số ít giỏi nó không cần học ĐH thôi, muốn ra đi làm sớm để khẳng định mình.

Trang 8 / 21 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết