Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18
    Like
    0

HHHV phần thi Bikini, chán ko để đâu hết.

Hôm nay xem HHHV phần thi bikini, công nhận các em xinh thật, nhìn Thùy Lâm nhà ta rất xinh đấy chứ các bác cứ chê là thế nào. Chỉ có điều quá nhiều cái gai chán ko chịu dc. Thằng MC là thằng nào sao nó ăn mặc phản cảm thế nhỉ, trời thì nóng mà nó quàng cái khăn ko biết để làm cái gì, trông như dở hơi, đến bà MC nữa ( gọi = bà vì già quá) chẳng nhẽ BTC ko kiếm dc MC nào trẻ trung sao lại đưa ra 1 bà già làm MC. Mình tuy dốt tiếng Anh nhưng nghe bà ý nói tiếng Anh thấy chán, thật xấu hổ.
    Mấy bài hát xen giữa thì chẳng đâu vào đâu, dân mình nghe còn chẳng ngửi dc ko biết người ngoài họ thấy thế nào, ca sĩ thì toàn bọn ở đâu ăn mặc rồi fong cách trình diễn thật chẳng ra cái gì nhất là con bé Trà My ko có lời nào bình phẩm có thể tả hết sự lố bịch của con bé này dc, ăn mặc vô cùng phản cảm.... còn rất nhiều cái nữa
    Nhưng cái chán nhất là BTC ko biết bọn nó ăn cái cit gì mà ngu thế, chẳng nhẽ ko thấy vde gì ở MC với cả ca sĩ trình diễn à.... chán ko muốn nói nữa.
    Quote Quote

Like
    13
    Quote Được gửi bởi summit View Post
    Hôm nay xem HHHV phần thi bikini, công nhận các em xinh thật, nhìn Thùy Lâm nhà ta rất xinh đấy chứ các bác cứ chê là thế nào. Chỉ có điều quá nhiều cái gai chán ko chịu dc. Thằng MC là thằng nào sao nó ăn mặc phản cảm thế nhỉ, trời thì nóng mà nó quàng cái khăn ko biết để làm cái gì, trông như dở hơi, đến bà MC nữa ( gọi = bà vì già quá) chẳng nhẽ BTC ko kiếm dc MC nào trẻ trung sao lại đưa ra 1 bà già làm MC. Mình tuy dốt tiếng Anh nhưng nghe bà ý nói tiếng Anh thấy chán, thật xấu hổ.
    Mấy bài hát xen giữa thì chẳng đâu vào đâu, dân mình nghe còn chẳng ngửi dc ko biết người ngoài họ thấy thế nào, ca sĩ thì toàn bọn ở đâu ăn mặc rồi fong cách trình diễn thật chẳng ra cái gì nhất là con bé Trà My ko có lời nào bình phẩm có thể tả hết sự lố bịch của con bé này dc, ăn mặc vô cùng phản cảm.... còn rất nhiều cái nữa
    Nhưng cái chán nhất là BTC ko biết bọn nó ăn cái cit gì mà ngu thế, chẳng nhẽ ko thấy vde gì ở MC với cả ca sĩ trình diễn à.... chán ko muốn nói nữa.
    Bác nì thiệt là .Bác hông chịu tập trung vô cái bikini mà chỉ để ý lung tung không à. Phí quá!quá phí!

Like
    0
    Em thấy đây là phần hay nhất của các cuộc thi hoa hậu bác ạ.

Like
    0
    Có để ý chứ, thấy HH việt nam mình rất xinh đấy chứ, rất duyên dáng, rất Việt Nam, sao lại có nhiều ng chê HH mình nhỉ mà toàn người mình chê người mình, báo chí nước ngoài có chê bai gì Thùy Lâm đâu.

Like
    45
    tổ chức cứ lố nhố kiểu gì ý
    em chả xem

Like
    0
    Em Lâm nhìn bikini trông cũng thường thôi, không có gì còn hay hơn nhiều

ConOngChua Guest
    TL hơi bị chìm giữa 1 rừng "cò"

Like
    0
    Việt Nam mà các bác ơi.

Vịt Lộn Guest
    có cái hình post em coi với nào

Like
    0
    Nếu có Top ten tôi nghĩ Thùy Lâm xứng đáng, nhiều em trông chán chết.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết