Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Vui lắm ! [DIS] bất đồng ngôn ngử, tục nhưng thanh

trên 1 chuyến tàu từ bắc vào nam có 2 cặp vợ chồng già,cặp vợ chồng người nam đại diện cho nhà trai vừa mới vào bắc để làm lể hỏi cưới con gái của cặp vợ chồng người bắc, bây giờ cả 2 cùng chung 1 chuyến tàu trở về nam để cùng làm lể cưới cho cặp vợ chồng trẻ
    lúc này đả gần 11h tối cả 2 cặp vợ chồng cùng chung 1 toa nhưng nằm 2 gường khác nhau... bổng bên gường của vợ chồng người nam bổng vang nhiều tiếng ..... bũm bũm bịch bịch (ông chồng ổng ... địt)
    người vợ xấu hổ nói : ông này kỳ ghê, đi đâu củng địt, nằm củng địt,ngồi củng địt,đứng củng địt, đi củng địt .... lúc nào củng địt
    bên giường của cặp vợ chồng người bắc,người vợ tỏ vẻ thán phục và ngạc nhiên nói với ông chồng : ông thấy anh xui khoẻ chưa lúc nào củng địt cả ... ai như ông
    ông chồng nghỉ hồi lâu rồi đáp : nằm thì tui địt rồi,ngồi tui củng địt rồi,đứng tui củng địt rồi còn ... đi thì làm sao mà địt ....
    người vợ đáp : .... thế mới tài !!!!!!
    he he he mấy bồ thấy mắc cười không? xin cho 1 nụ cười và chàng pháo ... chân nào .....
    Quote Quote

Like
    0
    nghe kì quá

Like
    0

hic

vừa chuối nữa chứ chẳng ra gì cả
    bác nghe chuyện thấy buồn ngủ không

tại sao nguời ta gọi cột điện là cột điện cao thế bởi ngày xưa khi mới xuất hiện cột điện, mọi ngưòi cứ nhìn lên rùi ken sao mà cao thế khen lâu ngay lên quen minệg bảo là cột điện cao thế

thế tại sao ngưòi ta gọi những cô gái ấy rùi là đàn bà không, hi tại ngày xưa họ cũng ngu như bò ý len quen miệng gọi là đàn bò hic rồi ngày qua ngay họ thông minh hơn lên mọi ngưòi gọi lệch thành đàn bò

Like
    0
    mất vệ sinh quá

Like
    0
    Có lẽ do bất đồng ngôn ngữ, tui cũng ko hiểu bài này lắm.
    To LOM: đừng suy diễn bậy bạ à nghen.

Like
    0
    thì tui đả nói là tục rùi cơ mà, mấy cha thấy hzông hay thì thui dzậy hic hic chẳng là muốn góp 1 nụ cười nào đó dzô diển đàn này cơ mà nhưng tui chả có chuyện nào thấy mắt cười bằng cái chuyện này ... xin lổi tất cả nhé

Like
    0
    ko hay thì thôi, làm gì mà chê người ta thế, mõi người 1 ý mà?

Like
    0
    Tui thấy chuyện cũng hay nhưng tục quá không thích hợp đem ra vì còn có các bạn nữ xem nửa.

Like
    0
    tui thấy chả có gì là tục cả..do đầu óc mấy người quá đen tôi mà thôi...a co ngon vào truyện cực hay mà đọc....rất là bình thường..hehe

Like
    0
    hic hic ai ko* hay thi' co' sao da*u co* chu*' nhi? mie*~n la' co' ba?n li~nh vie*t' la' qui' ru'i ma'.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết