Trang 14 / 31 FirstFirst ... 91112131415161719 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 131 đến 140 / 306
    Like
    0

Giận dữ !

Chúng mình sang topic khác chơi đi!

Like
    0
    thực sự mình chua học ỏ ApTech bao gjo.nhưng 1 số người bạn của mình cũng học ỏ đó.nhưng mình thấy giáo trình cũng bình thường.1 số thầy giáo của mình nói..hoc ở NIIT thì cũng dầy đủ.nhưng dù học ở APtech hay Niit thi bạn cũng cần phải xac định tụ học là chính....nhưng theo mình NIIT mình vẫn cảm thấy hứng thú hơn....Chúc các bạn có 1 quá trình học thật tốt,nhưng công dân IT thực sự...mình cũng xin tiết lộ 1 điều mình đang theo học NIIT-Thăng Long...Cũng vì yêu thich IT như các bạn.....có gì thì vào link web này tìm hiểu thêm về IT cuat trường mình nhé....http://www.niit-thanglong.edu.vn/
    ----Cùng Giao Lưu Cùng Học Tập----

Like
    0
    NIIT hay APTECH thì cũng thế thôi...toàn bọn lừa đảo.Cướp tiền của thiên hạ...
    Các bạn ạh!Cái XH này đầy rẫy những bất cập...Thân ái chào các bạn!Chúc các bạn tìm được con đường đúng đắn cho mình...

Like
    0
    Các bác tư vấn dùm, em đang là sinh viên năm 4 của BK, có nên đi học thêm NIIT ko?, em thích quản trị mạng

Like
    0
    Em chả biết gì về CNTT. Thấy các bác tranh luận vui quá nên vào góp 1 câu: Hài quá

Like
    0
    HAHA 2` thật :]] ~~~~~> topic 2` pốt sai mục , yêu cầu bạn mod đẹp trai ( hoặc xinh gái ) move sang box 2` đi ạ

Like
    5

Thông tin Góp ý

Quote Được gửi bởi kiid1214 View Post
    NIIT hay APTECH thì cũng thế thôi...toàn bọn lừa đảo.Cướp tiền của thiên hạ...
    Các bạn ạh!Cái XH này đầy rẫy những bất cập...Thân ái chào các bạn!Chúc các bạn tìm được con đường đúng đắn cho mình...
    bạn nói giọng điệu như trẻ con ấy.
    Theo mình thi tuyển đầu vào aptech nên thêm môn lập trình căn bản cho lớp ACCP hay tin học căn bản cho lớp quản trị mạng.Vì có nhiều người ko đúng ngành nghề nhảy vào aptech ,thành ra ko theo dc,lên đây nói xấu.Làm như thế mới đầu sẽ ít học viên nhưng chất lượng tăng cao,giáo viên giỏi ko phải chạy sô nữa,dần dần sẽ thu hút nhiều học viên hơn ,nhất là thế hệ 9x sớm tiếp cận công nghệ thông tin từ nhỏ.Như vậy có lợi cho cả học viên lẫn trung tâm.
    Được sửa bởi BeatOfAngle lúc 00:45 ngày 16-07-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BeatOfAngle View Post
    bạn nói giọng điệu như trẻ con ấy.
    Theo mình thi tuyển đầu vào aptech nên thêm môn lập trình căn bản cho lớp ACCP hay tin học căn bản cho lớp quản trị mạng.Vì có nhiều người ko đúng ngành nghề nhảy vào aptech ,thành ra ko theo dc,lên đây nói xấu.Làm như thế mới đầu sẽ ít học viên nhưng chất lượng tăng cao,giáo viên giỏi ko phải chạy sô nữa,dần dần sẽ thu hút nhiều học viên hơn ,nhất là thế hệ 9x sớm tiếp cận công nghệ thông tin từ nhỏ.Như vậy có lợi cho cả học viên lẫn trung tâm.
    Đó là lời góp ý của mình.Mình chẳng phải dấu mặt như mấy người kia làm gì,mình cũng là sinh viên BK Aptech lớp C0803L ,tên mình :Nguyễn Tuấn Hải -19 tuổi.Mặc dù sinh viên năm nhất nhưng mình yêu thix và gắn bó tin học từ năm lớp 8 -từ hồi mà báo echip mới ra với tiêu chí "Tin học như cơm bình dân ^^".
    Yêu cầu bạn đọc kỹ: Ở đây tôi thấy họ nói chất lượng giáo viên không tốt và các vấn đề vi phạm khác có dẫn chứng đàng hoàng bạn ạ. Không phải là do họ khác nghành nghề học không theo được nên tức tối post những bài thể hiện thái độ bức xúc. Mong bạn khách quan dùm.
    Được sửa bởi TrươngXuânNam lúc 15:27 ngày 13-07-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Topic nhảm quá,mệt mỏi

Like
    3
    Tóm lại là ai biết Hanoi aptech, BkAptech va` FPT Aptech cái nào tốt nhất ko

Trang 14 / 31 FirstFirst ... 91112131415161719 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết