Trang 17 / 31 FirstFirst ... 121415161718192022 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 161 đến 170 / 306
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi BeatOfAngle View Post
    Các bác cứ vu khống nick Trương Xuân Nam là người của 1 trung tâm aptech nào đấy ,nhưng em lại nghi ngờ người của NIIT.Cứ nghĩ thử mà xem,nếu em bêu xấu tất cả các trung tâm aptech thì mọi người nghĩ ngay em là thằng NIIT,nhưng em chỉ cần bêu xấu 1 thằng thôi thì cả họ hàng nhà đấy đều mang tiếng xấu.Tất nhiên sau vụ này em thấy thằng NIIT là có lợi nhất,bằng chứng là có nhiều topic hỏi về NIIT nhiều hơn.
    Đó chỉ là giả thiết em đặt ra ,còn đúng hay sai ko dám chắc,chất lượng NIIT thế nào ko dám bàn vì ko học ở đó.
    Nói đúng đấy.mình cũng nghi nghi...vớ vẩn cái bố có nick TXN này lại là người của NIIT cũng nên...vui thật!Mẹ cha cái thằng NIIT này chơi cả đội AP nhà mình đây...ghê đây!

Like
    0
    Các bác thật dễ bị kích động,
    Thực tế NIIT ở đất VN này không có cơ phất, ít nhất là trong vòng 5 năm nữa. NIIT mà có vào đây chỉ uống mấy cốc nước rồi đi ra thôi.
    Dù không học Aptech nhưng hậu trường của các Aptech tại Việt Nam này em thuộc lòng (xin không tiết lộ vì em cũng chả thích làm cái trò ý)
    Việc đánh đấm của các Aptechs là vì lí do gì, nói ra chỉ làm thất vọng người đọc. Bản chất của em là thích xem chọi gà, bình thường cũng chả thích bóc mẽ thằng nào, xem vui là chủ yếu. Tưởng ông này trong thời gian đương chức phó giám đốc ở Hanoi-Aptech thó được cái gì hay ho hấp dẫn, nên vào đưa chuyện một tí thôi...nhưng cái sự lơ mơ của bác này là ở chỗ cứ hỏi đến chứng cứ là bác nằm ngửa ra kêu người ta vu khống...(ngu vãi)
    Bác gamo hỏi em sao biết tay kia là ông Đức, sự thật quá nhiều người biết, nhưng họ không nói, họ chỉ nhấm nháy bên ngoài, rồi bóng gió để bác ý có đường lui một cách đẹp mặt. Nhưng bác này bác ý tư duy dốt, bác ý cho rằng ta reg nick ông Trương Xuân Nam, ta không thừa nhận ta là Đức thì đứa nào biết được ta là ai. Sau khi bị lộ,(do bác toanbond trong lúc khuyên bảo vội vã quên edit), bác Đức nhà ta ngậm thít được 1 hôm rồi bắt đầu đánh lạc hướng anh em... Có muộn không? Cái đấy để các Aptech chief tự giải quyết.
    Em không định đánh thằng Aptech nào, em không có hứng, không có nhu cầu. Thơm thối ở đâu thì mặc kệ, biết là đủ. Nhưng loại phản chủ thì quan điểm của em là không nên dung thứ. Cần phải thịt.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi TrươngXuânNam View Post
    Đừng trở thành người vu cáo vì thiếu hiểu biết.
    mượn danh người ta để nói xấu là hành vi của thằng tiểu nhân
    Mày đưa ra nhận xét rất là hùng hồn về cả 3 trung tâm aptech, mày đi học cả 3 chỗ rồi nhỉ?

thề rằng đây là lần đầu tao vào ddth và nói bậy như này đấy, thành thực khuyên mày hãy đưa ra 1 lời xin lỗi rồi tốt nhất là cút đi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi Ga mo View Post
    Sao bác biết tên bác ấy là Đức? Nếu đúng thì em thấy cái tên đó đặt cho bác ý chẳng hợp tẹo nào.
    ĐỨc là Thất ĐỨc .
    Được sửa bởi sonC0609k lúc 16:50 ngày 20-07-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    nói chung là không phai nói nhiều với loại người này.minh đưa tin mà lại không dám nhận,xong lại nói là của người khác,đã vậy lại ko dám đưa ra 1 quan điềm nào.phải chăng không hiểu j đến những j mình đang làm,thế mà lại dam đưa lên diên đàn,nhưng cũng ko ngu lắm vì đã không đưa lên diễn đàn của HNaptech,chắc cũng phần nào hiểu được việc làm sai của mình,hay không dám chịu trách nhiêm về lời nói đó nên mới làm như vậy,nhưng lai làm cho người ta khinh thêm,thôi cái loại nói xấu sau lưng chấp làm j cho mệt,khổ thế đấy thất vọng về 1 con người

Like
    0
    Xin chia buồn cùng với TXN vậy.Mục đích chính của bác là lên cái diễn đàn này để cho mọi người biết về HN-aptech(đúng hay sai thì cũng ko rõ...) nhưng xem ra ko thành rồi...lại còn bị trẻ con nó chửi cho.Chuyện này chẳng còn gì để bàn nữa.Bác có cố gắng mấy thì cũng vậy thôi.Tốt nhất là chuồn...Chỉ còn một chữ dành cho bác thôi.NHỤC!...

Like
    0
    Bác Kiid vẫn chưa nắm được cốt chuyện,
    Bác Đức phó rám đốc này đã rời khỏi HN-Aptech nửa năm, và mở Aptech mới ở Hà Đông hay Hà Tây gì ý.
    Đó mới là lý do chính của topic, là nguyên nhân sâu xa của lớp da mặt của bác này.
    Chuyện đã vãn, chán...
    Được sửa bởi khongminhonline lúc 20:11 ngày 22-07-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khongminhonline View Post
    Bác Đức phó rám đốc này đã rời khỏi HN-Aptech nửa năm, và mở Aptech mới ở Hà Đông hay Hà Tây gì ý.
    Đó mới là lý do chính của topic, là nguyên nhân sâu xa của lớp da mặt của bác này.
    Chuyện đã vãn, chán...
    Có gì mà không nắm được chứ...Mọi người ai cũng biết mục đích của cái topic này cũng như mục đích của người tạo ra nó...Cốt truyện mà khongminhonline nói đến thì không chỉ tôi mà rất nhiều người trên cái topic này đều biết...chắc chắn cái topic này sẽ làm cho không ít người đang có ý định theo học AP-HN phải suy nghĩ lại.Như vậy là không chỉ có uy tín của HN-AP bị ảnh hưởng sau khi cái topic này được đưa lên mà còn rất nhiều trung tâm AP khác nữa...việc làm của topicer TXN đúng là 1 mũi tên trúng nhiều đích.Chẳng cần biết ai sẽ được lợi sau chuyện này nhưng chắc chắn rằng không những AP mà hàng loạt các trung tâm về CNTT sẽ được nhìn dưới 1 con mắt khác...còn có ai dám mạo hiểm bỏ một số tiền không nhỏ để cho con em mình vào học ở những trung tâm không rõ chất lượng đào tạo hay không!Những chứng cớ mà TXN nói ra ở không biết là đúng hay sai nhưng nó thật sự đã làm cho những người có ý định học ở AP-HN như tôi và rất nhiều người khác nữa phải nghĩ lại...Xin thú thật tôi là một sĩ tử vừa thi ĐH xong.Tôi biết đến HN-AP từ rất lâu rồi...và tôi cũng có ý định học ở AP nữa.Sau khi thi Xong ĐH(tức là mùng 7/6).Tôi ở lại HN và làm hồ sơ thi vào AP...sau khi làm xong bài thi và được nhân viên ở AP thông báo về TG nhập học tôi ra về với 1 tâm trạng rất vui vì như vậy là mình sẽ được học những gì mình đam mê và theo đuổi ước mơ của mình đó là trở thành 1 LTV.Nhưng sau khi đọc được những lời bình về HN-AP của topiccer TXN tôi thật sự thất vọng...Hi vọng bài của tôi sẽ kết thúc cái topic này.

Like
    0

Rất hay !

kiid1214
    Registered User Tham gia: 10-07-2008

Quote:
    Được gửi bởi khongminhonline
    Chuyện đã vãn, chán...

Có gì mà không nắm được chứ...Mọi người ai cũng biết mục đích của cái topic này cũng như mục đích của người tạo ra nó...Cốt truyện mà khongminhonline nói đến thì không chỉ tôi mà rất nhiều người trên cái topic này đều biết...chắc chắn cái topic này sẽ làm cho không ít người đang có ý định theo học AP-HN phải suy nghĩ lại.Như vậy là không chỉ có uy tín của HN-AP bị ảnh hưởng sau khi cái topic này được đưa lên mà còn rất nhiều trung tâm AP khác nữa...việc làm của topicer TXN đúng là 1 mũi tên trúng nhiều đích.Chẳng cần biết ai sẽ được lợi sau chuyện này nhưng chắc chắn rằng không những AP mà hàng loạt các trung tâm về CNTT sẽ được nhìn dưới 1 con mắt khác...còn có ai dám mạo hiểm bỏ một số tiền không nhỏ để cho con em mình vào học ở những trung tâm không rõ chất lượng đào tạo hay không!Những chứng cớ mà TXN nói ra ở không biết là đúng hay sai nhưng nó thật sự đã làm cho những người có ý định học ở AP-HN như tôi và rất nhiều người khác nữa phải nghĩ lại...Xin thú thật tôi là một sĩ tử vừa thi ĐH xong.Tôi biết đến HN-AP từ rất lâu rồi...và tôi cũng có ý định học ở AP nữa.Sau khi thi Xong ĐH(tức là mùng 7/6).Tôi ở lại HN và làm hồ sơ thi vào AP...sau khi làm xong bài thi và được nhân viên ở AP thông báo về TG nhập học tôi ra về với 1 tâm trạng rất vui vì như vậy là mình sẽ được học những gì mình đam mê và theo đuổi ước mơ của mình đó là trở thành 1 LTV.Nhưng sau khi đọc được những lời bình về HN-AP của topiccer TXN tôi thật sự thất vọng...Hi vọng bài của tôi sẽ kết thúc cái topic này.

-------------------------------------------------
    Tớ chả hiểu ấy nói gì! Chả hiểu ấy có hiểu không?
    Ấy trình bày dài mà tớ vẫn cóc hiểu! Hờ!
    Ấy sao kết thúc topic được, chủ nhà Đức còn chưa xin lỗi bác Trương Xuân Nam thật và Hanoi-Aptech.
    Tớ thích cái topic này!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kiid1214 View Post
    chỉ 1 cơn gió nhẹ là đủ thổi bay 1 nóc nhà mơ ước bằng rơm.
    Chỉ kết thúc với chú mày thôi, còn thằng chủ topic anh mày còn chửi cho tới khi nó đưa ra lời xin lỗi rồi cút khỏi nơi đây

Like
    0
    Bác nào chán aptech rùi lên học CCNA và MCSA đi
    pm cho mình nha YM:Thanhlun_macquantut@yahoo.com

Trang 17 / 31 FirstFirst ... 121415161718192022 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết