Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 37
    Like
    146

Muốn cưới vợ quá đi...

Muốn có vợ quá đi, dạo này một mình hoài, nghĩ cũng chán thiệt. Cà phê một mình, lang thang một mình, đi nhậu một mình, coi phim một mình. Chán quá đi! Chắc phải lên kế hoạch cưới vợ gấp thôi, mong rằng tất cả sẽ như dự định, sẽ cưới được vợ.

Sau khi cưới vợ về rồi, mỗi khi được lang thang một mình chắc sẽ thú vị hơn, không khí sẽ trong lành hơn, gió sẽ mát hơn, thành phố sẽ thoáng đãng hơn, mỗi lần lang thang một mình sẽ là một khoảng khắc hạnh phúc nhỏ nhoi, hiếm hoi.

Sau khi cưới vợ về rồi, những lúc được ngồi uống cà phê một mình, xung quanh yên tĩnh thoáng đãng sẽ là một niềm hạnh phúc trào dâng, sẽ trân trọng những giọt cà phê chậm chạp, sẽ quí mến những chiếc lá me vô tình.

Sau khi cưới vợ về rồi, những lúc được ngồi nhậu một mình thì sẽ có cảm giác sung sướng hơn, được tĩnh lặng trong cái ồn ào của quán xá, được liếc dọc nhìn ngang thoải mái, bia bọt muốn uống bao nhiêu thì uống, sẽ tận hưởng những giây phút tự do thoải mái không dễ gì có được này.

Sau khi cưới vợ về rồi, những khi được xem phim một mình, ta sẽ thấy cuộc đời giá trị hơn, ta sẽ tận hưởng trọn vẹn một bộ phim hay, không nặng vai, không phải nghe thuyết minh, không bị mùi bắp rang quấy rối cảm xúc, ta sẽ yêu quí phút giây mà ta ở một mình hơn.

Nói chung là sau khi cưới vợ về thì việc ta lang thang một mình sẽ là một niềm hạnh phúc, chứ không mang tâm trạng chán nản như lúc này.
    Không đi làm sao tới.
    Quote Quote

Like
    283
    Sau khi cưới vợ rồi sẽ không bao giờ được lang thang một mình nữa.

Sau khi cưới vợ về rồi sẽ không bao giờ có thời gian đi uống cafe một mình nữa.

Sau khi cưới vợ về rồi sẽ không bao giờ có thời gian ngồi nhậu một mình nữa.

Sau khi cưới vợ rồi thì sẽ không bao giờ được xem phim một mình nữa.

Sau khi cưới vợ về rồi thì sẽ không bao giờ được lên đây ước ao giá như chưa cưới vợ nữa.

Like
    20
    Cưới vợ rồi thì mong có chút thì giở rảnh để ước ao củng không có nửa.

Like
    0
    Cái vòng tình ái cong cong,
    Người hòng ra khỏi, kẻ mong bước vào

Like
    5
    sau khi cưới vợ rồi thì hiếm hoi lắm mới có thời gian rãnh để lang thang, đi nhậu, cafe, xem film... 1 mình .

nói nhỏ mong bạn gái em đừng buồn, đàn ông thì đa số thích bay nhảy chán chường rồi mới tính tới chuyện gia đình . Nhưng 1 số thấy cuộc sống quá đầy đủ rồi, giờ chỉ còn thiếu 1 người hay cằn nhằn, 1 thằng ku, 1 con bé chạy lòng vòng trong nhà cho vui nhà vui cửa

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Sau khi cưới vợ về rồi, mỗi khi được lang thang một mình chắc sẽ thú vị hơn, không khí sẽ trong lành hơn, gió sẽ mát hơn, thành phố sẽ thoáng đãng hơn, mỗi lần lang thang một mình sẽ là một khoảng khắc hạnh phúc nhỏ nhoi, hiếm hoi.

Sau khi cưới vợ về rồi, những lúc được ngồi uống cà phê một mình, xung quanh yên tĩnh thoáng đãng sẽ là một niềm hạnh phúc trào dâng, sẽ trân trọng những giọt cà phê chậm chạp, sẽ quí mến những chiếc lá me vô tình.

Sau khi cưới vợ về rồi, những lúc được ngồi nhậu một mình thì sẽ có cảm giác sung sướng hơn, được tĩnh lặng trong cái ồn ào của quán xá, được liếc dọc nhìn ngang thoải mái, bia bọt muốn uống bao nhiêu thì uống, sẽ tận hưởng những giây phút tự do thoải mái không dễ gì có được này.

Sau khi cưới vợ về rồi, những khi được xem phim một mình, ta sẽ thấy cuộc đời giá trị hơn, ta sẽ tận hưởng trọn vẹn một bộ phim hay, không nặng vai, không phải nghe thuyết minh, không bị mùi bắp rang quấy rối cảm xúc, ta sẽ yêu quí phút giây mà ta ở một mình hơn.

Nói chung là sau khi cưới vợ về thì việc ta lang thang một mình sẽ là một niềm hạnh phúc, chứ không mang tâm trạng chán nản như lúc này.
    Đúng đúng!!! sau khi cưới vợ xong thì mỗi khi được lang thang một mình, những lúc được ngồi uống cà phê một mình,những lúc được ngồi nhậu một mình, những khi được xem phim một mình sẽ là một niềm hạnh phúc... nhưng ... sau khi cưới vợ sẽ không có được những giây phút đó
    Bác Gà chưa cưới vợ mà cũng kinh nghiệm quá hen
    Không tin hỏi Éo thử coi ... mới cứ vợ đó!

Like
    0
    Ước mơ duy nhất sau khi cưới vợ là : ước gì ta chưa có vợ

Like
    0
    sống cô đơn để lấy tiền uống rượu
    sống một mình để gái thèm chơi
    các bác nghĩ sao ?

Like
    146
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    Đúng đúng!!! sau khi cưới vợ xong thì mỗi khi được lang thang một mình, những lúc được ngồi uống cà phê một mình,những lúc được ngồi nhậu một mình, những khi được xem phim một mình sẽ là một niềm hạnh phúc... nhưng ... sau khi cưới vợ sẽ không có được những giây phút đó
    Bác Gà chưa cưới vợ mà cũng kinh nghiệm quá hen
    Không tin hỏi Éo thử coi ... mới cứ vợ đó!
    Tại nhờ mấy bác than thở nhiều quá nên em mới biết ạ... hihi...
    Không đi làm sao tới.

Like
    283
    cưới vợ rồi sẽ không còn được cưới vợ nữa.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết