Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 46
    Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi meotrang7x View Post
    Ặc ặc, phải nói là anh em thất nghiệp chia sẻ kinh nghiệm thất nghiệp cho mình chứ.
    thất nghiệp cũng cấn kinh nghiệm ư ..? ^_^
    Ký làm sao nhỉ ...

Like
    0
    đúng rồi! thất nghiệp gặp nhau chia sẻ tình cảm, kinh nghiệm để mà đi làm lại. Chả lẽ, thất nghiệp dài dài hay sao?

Like
    0
    Em chưa có kinh nghiệm có việc mà cũng chưa có kinh nghiệm thất nghiệp thì học cái nào trước nhỉ.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi meotrang7x View Post
    Chưa thất nghiệp có được tham gia không bác?
    Tham gia đi meotrang. Tham gia để đảm bảo...tương lai hehe j/k

Like
    146
    Thôi... tui hổng muốn tham gia cái hội này... huhu...
    Không đi làm sao tới.

Like
    0
    đặt nick kethatnghiep thì bt quá phải có 1 cái gì lạ lạ mới đc( do lúc đăng ký lở tay viết sai chính tả chứ bộ )mọi người share nhau kinh nghiệm kiếm việc làm, và giới thiệu cho nhau những việc mình ko phù hợp biết đau phù hợp với người khác

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 090 View Post
    thất nghiệp cũng cấn kinh nghiệm ư ..? ^_^
    Cần chứ bác, ví dụ để biết cách chuẩn bị tâm lý khi bị thất nghiệp nè, cách tiêu xài tiền khi bị thất nghiệp nè, cách quản lý thời gian khi bị thất nghiệp nè, cách mua quà cho người yêu khi bị thất nghiệp nè... nhiều kinh nghiệm đó chứ

Like
    0
    Chúc mọi người thất nghiệp!

Like
    0
    Cần chứ bác, ví dụ để biết cách chuẩn bị tâm lý khi bị thất nghiệp nè, cách tiêu xài tiền khi bị thất nghiệp nè, cách quản lý thời gian khi bị thất nghiệp nè, cách mua quà cho người yêu khi bị thất nghiệp nè... nhiều kinh nghiệm đó chứ
    bái phục bái phục bác meotrang, đâu đâu cũng thả cần được , acx cần học hỏi thêm

Like
    0
    www.thatnghiep.com => Em chưa thất nghiệp và chắc không bao giờ thất nghiệp vì nghề của em khộng thích làm ở viện thì về nhà làm tư.Tâm lý luôn thoái mái nên cũng chưa thấu hiểu tâm trạng và bộ dạng của mấy người thất nghiệp thế nào ^^ chắc cười ra nước mắt mất..

Các bác giúp em vô thatnghiep.com xem em tạo mấy cái mục đó được chưa, thiếu thì bổ xung cho em với...Em chưa từng thất nghiệp nên chỉ tạo theo cảm tính thôi...Em mà làm diễn đàn này sau này kinh nghiệm đầy mình không sợ thất nghiệp nữa.

thanks

P/s: Diễn đàn hiện tại chỉ là thử nghiệm thôi. Thấy mấy anh chị cùng chỗ ở chưa có việc làm suốt ngày thấy ủ rũ,cáu bẳn với gia đình nên em mới nảy ra ý định làm cái này để kêu gọi mọi người chia sẻ kinh nghiệm xin việc...vì thời nay xin việc khó quá đi mất....

Ôi thời sinh viên em cũng mơ mộng lắm,không nghĩ ra trường lương lại thấp như này đâu...chán...biết thế chả thèm học ngành này nữa, chuyển sang kinh tế, ngoại thương có phải giờ hốt bạc không ^_^
    Ký làm sao nhỉ ...

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết