Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Giận dữ ! các sư huynh pro giúp mình phần mềm ghi dĩa nero với

mình đang sử dụng nero 7, có cách nào gỡ bỏ trình phát nhạc và xem phim của nero không(nero show time đó) chỉ gở bỏ cái này thôi không phải gở bỏ cả phần mềm, cái này nó xung đột với các phần mềm xem phim khác quá !!!!!!!
    Quote Quote

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Chỉ định mặc định cho trình xem phim, nghe nhạc bằng cách trỏ chuột phaỉ vô file đó, rồi chọn open with, sau đó chỉ đường dẫn đến soft muốn dùng, rồi open. Nhớ tick vô chỗ "luôn luôn mở file bằng chương trình này", từ đó nó sẽ chạy bằng soft đó luôn.
    Cũng có thể không cho nero chạy là khi cài nero để ý chỉ cài phần ghi điã thôi, những phần khác không cài.

Like
    0
    mình cũng làm cách đó lâu rồi, nhưng làm vậy lâu quá, xóa nó không được à

Like
    4
    Quote Được gửi bởi peacock View Post
    mình đang sử dụng nero 7, có cách nào gỡ bỏ trình phát nhạc và xem phim của nero không(nero show time đó) chỉ gở bỏ cái này thôi không phải gở bỏ cả phần mềm, cái này nó xung đột với các phần mềm xem phim khác quá !!!!!!!
    khi cài Nero thì nó đã mặc định các trình xem film, nghe nhạc.....không thể gỡ bỏ từng phần được (mình cũng đang xài nero7). chỉ cần trỏ chuột vào files bạn muốn nghe hoặc xem, click phải,(nó sẽ hiện ra Open With..) sau đó chọn PM bạn muốn nghe.(KMP, Window Media....)là ok.

Like
    6
    Hình như không bỏ được đâu bác ultraiso, mình thử vài lần rồi, chỉnh lại cái phần mềm nghe nhạc bác đăng dùng đặt mặc định cho nó thôi

Like
    2
    Quote Được gửi bởi tamtieuthu View Post
    Hình như không bỏ được đâu bác ultraiso, mình thử vài lần rồi, chỉnh lại cái phần mềm nghe nhạc bác đăng dùng đặt mặc định cho nó thôi
    bạn sử dụng phần mềm nghe nhạc nào để mặc định vậy? cái phần mềm ultraiso đăng ko dùng được mà!
    Tìm Lại Bầu Trời!

Like
    16
    Chắc là lúc cài bạn cài mặc định nên nó cài luôn chương trình đó vào! Nếu bỏ chắc bạn remove hết rồi cài lại vậy. Lúc cài nên chọn Custom để bỏ bớt mấy cái mình k thích.

Like
    0

Ngạc nhiên hi

gở bò toàn bộ nero và cài lại,,, lúc cai thì chọn chức năng tùy chọn cài đặt (advance )...chào bạn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết