Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 91
    Like
    0
    Kitchengosu.com - My Kitchen Blog.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thekok View Post
    vậy tớ cũng hỏi lại cậu, review của cậu là paid hay cảm nhận thực sự thế? thấy cậu tưng fibo lên mây dữ quá chẳng đúng sự thật chút nào . Fibo thì cũng chỉ có 1 server vn đang chạy và 1 server cho chạy vps tổng cộng chỉ vỏn vẹn 2 server, ngoài ra cũng chẳng còn cái nào (tested) mà suốt ngày đi quăng mìn láo toét lên,luôn có những cộng tác viên kẻ tung người hứng, tớ cũng đã test cái trụ sở của họ, nằm trong hẻm hóc gì đó, có 2 cty tên fibo, 1 là cty TNHH thương mại fibo (nằm ngay mặt tiền tráng lệ), 2 là cty TNHH fibo (chính là fibovietnam nhà ta đây),tới đó xém tí nhầm. Như trong cái topic cung cấp free host cho cộng đồng gì đó, fibo cũng down, sau đó bảo chuyển toàn bộ sang server khác, rốt cục đâu có chuyển vì đâu có con server thứ 2 nào đâu mà chuyển

điểm mặt một số hp vn thời gian qua:
    hostvn: nằm ở ngoài HN chưa test được,nhưng server thì down thườn g xuyên(search thì biết)
    viethosting: nằm ngay trong chung cư do 1 cá nhân (mr.Tâm),tớ thì kị nhất cá nhân đứng ra cho thuê host vì hơi ngại ko biết có chắc cú hay ko, nhỡ xui xẻo họ quẳng cái server ở đó rồi bỏ chạy thì data và money của tớ xem như mất toi rồi.(trước đây đã từng bị nhiều lần,tởn)
    htnet: nghe đồn của 4netvn xưa kia,chẳng biết tin đồn thế nào,nhưng tốt nhất là ko vạ lây vào.
    sieuhost, hurhost,beehost: tớ cũng chưa chắc vì chưa test lần nào,có lẽ tớ sẽ test những hp này trong 1 ngày gần đây.
    digipower,matbao,pa,nhan hòa: các hp này thì quá tốt rồi.nhưng giá cao,ko chơi.

tình hình là rất tình hình.
    Nếu ko nhầm thì ông này có nick là ...sư tử. Có 1 gói bên Hostvn thì phải. KO biết dạo này thế nào nhỉ, forum còn ko.

huongluachieu Guest
    Quote Được gửi bởi huynhvhai View Post
    bạn có thể share cho mình cái template joomla trang đang dùng được không.
    xin cảm ơn.
    YM MÌNH doibuon357
    mong được nhận hồi âm của bạn

Like
    0
    các cậu xem cho kỹ nhé,những gì tớ nói tớ đều test cảmko ngồi nói suông như mấy cậu chưa test nhé.để tớ tường thuật lại những gì mắt thấy tai nghe: trên 1 con đường Nhất Chi Mai gần etown-2, có đến 2 cty tên là fibo,1 là cty TNHH thương mại Fibo(mặt tiền NCM),2 là cty TNHH fibo nằm trong hẻm hóc(khác nhau từ "thương mại" nhé) chính là anh fibovietnam nhà ta.tớ đến đó mà xém nhầm.cty nào là hàng nhái thì các cậu sẽ biết ngay.tất tần tật và fibo tớ đều nắm rõ.

blogtinhoc: các cậu cứ xem các bài viết của tên này và fibovietnam thì biết ngay nhé,nhiều điểm tương đồng thấy sợ luôn,như 2giọt nước, nội bịhố mà cũng hố giống nhau,online cũng online cùng lúc,anh Huy cứ việc upcái topic kia lên nhé,để mọi người mởmang tầm mắt chứng kiến những gì blogtinhoc và fibo làm nhé,xem cái bản mặt hố và lừa đảo củaanh thế nào,hôm bữa tới giờ chài được bao nhiêu mồi rồi

giờ lại lòi ra thêm 1 tên,chắc cũng chung 1 người: nuhonthanchat

Like
    0
    các cậu xem cho kỹ nhé,những gì tớ nói tớ đều test cảmko ngồi nói suông như mấy cậu chưa test nhé.để tớ tường thuật lại những gì mắt thấy tai nghe: trên 1 con đường Nhất Chi Mai gần etown-2, có đến 2 cty tên là fibo,1 là cty TNHH thương mại Fibo(mặt tiền NCM),2 là cty TNHH fibo nằm trong hẻm hóc(khác nhau từ "thương mại" nhé) chính là anh fibovietnam nhà ta.tớ đến đó mà xém nhầm.cty nào là hàng nhái thì các cậu sẽ biết ngay.tất tần tật và fibo tớ đều nắm rõ.

blogtinhoc: các cậu cứ xem các bài viết của tên này và fibovietnam thì biết ngay nhé,nhiều điểm tương đồng thấy sợ luôn,như 2giọt nước, nội bịhố mà cũng hố giống nhau,online cũng online cùng lúc,anh Huy cứ việc upcái topic kia lên nhé,để mọi người mởmang tầm mắt chứng kiến những gì blogtinhoc và fibo làm nhé,xem cái bản mặt hố và lừa đảo củaanh thế nào,hôm bữa tới giờ chài được bao nhiêu mồi rồi

Anh em vào đây xem thằng thekok nó bốc phét nè: http://ddth.com/showthread.php?t=182113

Thằng này không biết ăn cái gì mà nói vớ vẩn, có ném đá dấu tay thì cũng phải hiểu rõ một chút rồi hãy nói.

Đây là Topic review hostvn.net nên tôi không nói nhiều. Fibo thế nào thì hãy để mọi người dùng host của họ lên tiếng nhé. Dù công ty của họ có nhỏ đi chăng nữa thì cũng đừng nên đánh giá qua vẻ bề ngoài, đúng như anh fibo nói:

"Để đánh giá tiềm lực của một người cũng như một công ty thì người trí khôn và người không có trí khôn sẽ đánh giá khác nhau.Người trí khôn thì nhận xét 2 phương diện cái bên ngoài và cái lực bên trong.Người không có trí khôn thì thì chỉ nhìn được cái bên ngoài,suốt đời chỉ là 1 con ếch quanh năm suốt tháng ngồi dưới giếng"
    PS: Ông kia là NuHonThanChet chứ không phải chat. Mắt có bị đờm không ?

Like
    0
    Thằng này không biết ăn cái gì mà nói vớ vẩn, có ném đá dấu tay thì cũng phải hiểu rõ một chút rồi hãy nói.
    để mọi người quan sát và ngẫm nghĩ là biết liền,ko cần phải quăng những câu này vô mặt người khác để che mắt

Like
    0

Trước khi viết bài này,Fibo xin lỗi chủ topic vì đã vào chen ngang mà không post đúng mục đích chủ đề này.

Google... bắt đầu từ 01 garage.
    Apple, Microsoft ... bắt đầu từ 01 việc mượn 01 văn phòng.
    Các công ty VN có phải bắt đầu từ 1 khởi điểm rất nhỏ và đi lên ?

Việc lớn chỉ có thể thành công, khi bạn thành công từ một việc nhỏ.

Thông tin của Fibo, hỗ trợ, địa chỉ, quản trị, giám đốc, ...đều công khai
    Thông tin hỗ trợ/ Dịch vụ của Fibo ... đều công khai.
    Khách hàng của Fibo ... đều công khai.
    Một số thông tin khách hàng của Fibo..... xin xem thêm tại www.fibovietnam.com , www.fibovietnam.com/thongtin

Theo các bạn thì Fibo cần làm thêm đều gì nữa !

Mọi thông tin góp ý vui lòng liên lạc trực tiếp qua điện thoại 08.2974528 hoặc gởi vào email của công ty.

Xin cám ơn !

Like
    1
    Quote Được gửi bởi fibovietnam View Post
    Trước khi viết bài này,Fibo xin lỗi chủ topic vì đã vào chen ngang mà không post đúng mục đích chủ đề này.

Google... bắt đầu từ 01 garage.
    Apple, Microsoft ... bắt đầu từ 01 việc mượn 01 văn phòng.
    Các công ty VN có phải bắt đầu từ 1 khởi điểm rất nhỏ và đi lên ?

Việc lớn chỉ có thể thành công, khi bạn thành công từ một việc nhỏ.

Thông tin của Fibo, hỗ trợ, địa chỉ, quản trị, giám đốc, ...đều công khai
    Thông tin hỗ trợ/ Dịch vụ của Fibo ... đều công khai.
    Khách hàng của Fibo ... đều công khai.
    Một số thông tin khách hàng của Fibo..... xin xem thêm tại www.fibovietnam.com , www.fibovietnam.com/thongtin

Theo các bạn thì Fibo cần làm thêm đều gì nữa !

Mọi thông tin góp ý vui lòng liên lạc trực tiếp qua điện thoại 08.2974528 hoặc gởi vào email của công ty.

Xin cám ơn !
    cứ mặc kệ người ta nói và mình thể hiện bằng hành động , chất lượng tốt + support tốt . vậy là ok .
    Đọc Truyen Tranh online : vechai.info

Like
    0
    có ai muốn gì ở fibo đâu?tớ muốn cho người khác biết fibo và blogtinhoc (và còn "n" nick của fibo) đang bốc phét,đichọc móc người khác(tớ ghét nhất cái này),tự tưng mình lên mây,cậu mà còn bốc phét tớtoẹt ra nhiều thứ kinh hồn nữa đấy.tớ ghét nhất sự giả dối đấy.nên nhớ là gieo gió gặt bão.Lương thekok

Like
    0
    htnet: nghe đồn của 4netvn xưa kia,chẳng biết tin đồn thế nào,nhưng tốt nhất là ko vạ lây vào.
    Không biết ai rảnh rồi đồn lung tung thế? 4netvn chẳng dính líu gì tới HTNet cả Đây là thông tin cty mình:

Hoang Thong Mobile Phone Co., Ltd.
    GPKD số: 4102033150
    MST: 0303981739
    Đ/c: 693 Đường 3/2, Phường 6, Quận 10, TP.HCM
    Đ/t: (08) 857 57 07 / (08) 957 21 52
    Fax: (08) 857 57 07

- HTMobile | Hoang Thong Mobile Phone Co., Ltd.
    Hoạt động trong lĩnh vực dtdd: Phân phối linh kiện sửa chữ dtdd, dạy nghề dtdd, ...

- HTNet | Hoang Thong Mobile Phone Co., Ltd.
    Hoạt động trong lĩnh vực IT, internet: Software, thiết kế web, hosting, domain, colocation, dedicated, ...

Hiện cty mình đang tặng host free cho thành viên DDTH, mời các bạn xem thử: http://ddth.vn/showthread.php?t=183685

Hiện chúng tôi đang cung cấp Colocation tại Việt Nam giá rẻ, datacenter: NGT Corp., giá chỉ 1tr7/tháng (2U, 800GB bw, Network 100Mbps)

Đặc biệt sẽ ưu đãi về mặt thanh toán cho thành viên ddth, chỉ cần thanh toán từng tháng. Miễn phí setup.

Kind regards,

Quan Nguyen
    HTNet Manager | Hoang Thong Mobile Phone Co., Ltd.

Add: 693 3/2 Street, Ward 6, District 10, Ho Chi Minh City
    Mobi: 093 553 6933 - Email: thanhquan@htnet.vn
    Tel: (848) 8 57 57 07 ext: 808 - Fax: (848) 8 57 57 07
    http://htnet.vn | http://saigonmobile.vn | http://2it.in

Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết