Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 59
    Like
    247

Lửa ROCK triệu tập mọi thứ về đây !!! Comeon !!!

Theard riêng này anh em của bộ tộc ROCKER vào đây post nhạc,ảnh, video, tin hot dẽo về ROCK !!
    Được sửa bởi bihoctinhoc lúc 16:35 ngày 02-04-2008
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.
    Quote Quote

Like
    0
    Cái nì rất hợp với dáng em đóa, thanks 4 sharing

Like
    0
    Bác nào có video cua My Chemical Romance bữa trc diễn ở Quân Khu 7 ko zậy, em đi coi bữa đó thấy mấy thằng bodyguard bự như con gấu tịch thu cái camera của thằng kia, sợ wa ko dám lấy ra quay lun,hix.
    Được sửa bởi bihoctinhoc lúc 23:28 ngày 10-03-2008

Like
    247
    Tớ đứng hàng thứ 2 mà quay được hết tút show MCR & kế bên là Security nặng tấn bác nói sao, e thấy nguyên hàng của em đêu chơi camera có chi mô.Có time tôi sẽ up một fát

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bihoctinhoc View Post
    Tớ đứng hàng thứ 2 mà quay được hết tút show MCR & kế bên là Security nặng tấn bác nói sao, e thấy nguyên hàng của em đêu chơi camera có chi mô.Có time tôi sẽ up một fát
    Seo chỗ bác đứng tụi nó hiền zi ko bit, chỗ em đứng mấy thằng sercurity nó cứ vờn tới vờn lui, hăm he mấy thằng cầm camera ko hà. Mà bữa đó sound card có vấn đề hay seo ah, âm thanh j đâu thấy chán, dở hơn bữa coi Rock Storm nữa. Khi nào pác rảnh pót lên cho anh em thưởng thức zới nghen, thanks pác trước hen. Nhớ pm cho em zới nghe.

Like
    247
    Quote Được gửi bởi microwave-mx View Post
    Seo chỗ bác đứng tụi nó hiền zi ko bit, chỗ em đứng mấy thằng sercurity nó cứ vờn tới vờn lui, hăm he mấy thằng cầm camera ko hà. Mà bữa đó sound card có vấn đề hay seo ah, âm thanh j đâu thấy chán, dở hơn bữa coi Rock Storm nữa. Khi nào pác rảnh pót lên cho anh em thưởng thức zới nghen, thanks pác trước hen. Nhớ pm cho em zới nghe.
    Tiện hỏi các a.e đam mê rock vậy có chơi nhạc cụ hông? Tớ định với chủ đề này làm một cái thread thật hót xem có lữa hông còn người tớ thì

Được sửa bởi bihoctinhoc lúc 03:23 ngày 12-03-2008

Like
    0
    Tiện hỏi các a.e đam mê rock vậy có chơi nhạc cụ hông? Tớ định với chủ đề này làm một cái thread thật hót xem có lữa hông còn người tớ thì
    Em chỉ bít có mỗi loại đàn ... bà ah .
    Dạo trước cũng tập tành guitar nhưng đi làm rùi nên ko có thời gian nơi.
    Mà seo thread này chỉ có em với bác Bi chat ko zi ta. Chẳng lẽ ddth chẳng còn ai mê rock nữa hay seo ???

Like
    247
    Em chỉ bít có mỗi loại đàn ... bà ah .
    Dạo trước cũng tập tành guitar nhưng đi làm rùi nên ko có thời gian nơi.
    Mà seo thread này chỉ có em với bác Bi chat ko zi ta. Chẳng lẽ ddth chẳng còn ai mê rock nữa hay seo ???
    Sẽ còn kia bác không thấy sắt thép nhôm đồng chì kẽm hả . Tính rùm beng ác cái tiếng It chút cho nhẹ bớt cái đầu mệt mỏi qué "đà đà đá đá đa đà" . Ông ơi!! cái thread chủ đề nài hok có ai hứng thú

Like
    0
    Sẽ còn kia bác không thấy sắt thép nhôm đồng chì kẽm hả . Tính rùm beng ác cái tiếng It chút cho nhẹ bớt cái đầu mệt mỏi qué "đà đà đá đá đa đà" . Ông ơi!! cái thread chủ đề nài hok có ai hứng thú
    Rõ chán, trên cty em cũng zi suốt ngày cứ Bảo Thy Bảo thia, ko mún nghe mà cũng fai nghe, nhảm nhí vô cùng. Bác Kimloai hô hào cho cố zô rùi biến đi đâu ko bit, chắc bị đem bán sắt vụn mất tiu rùi.
    Ah, mà bác định khi nào up live của MCR lên zị?

Like
    247
    Rõ chán, trên cty em cũng zi suốt ngày cứ Bảo Thy Bảo thia, ko mún nghe mà cũng fai nghe, nhảm nhí vô cùng. Bác Kimloai hô hào cho cố zô rùi biến đi đâu ko bit, chắc bị đem bán sắt vụn mất tiu rùi.
    Ah, mà bác định khi nào up live của MCR lên zị?
    Rõ nản một đống băng DV chưa capture edit cho khach để cả chồng trong thố. Fen này bác coi đở YOUtube hỉ tôi kiếm lại cuốn băng, cái tật chỉ way chơi rồi về để lạc nản cv chỉ muốn nhậu Chắc thread này dành cho 2 chúng ta

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết