Trang 4 / 13 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 123
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi thiẻntuon View Post
    bạn này vào dd ngày hôm nay, viết 12 bài ( từ 14:18'-16:17'), chỉ chú ý về đào tạo CNTT, viết lấy có 11 bài mỗi bài không hơn 1 câu. Riêng bài này thì viết rất dài và chú ý tới những ý kiến , những ai phê phán iSpace ! " you" là ai vậy ? Đang làm ở trung tâm đào tạo nào vậy? iSpace ? Đồng liêu với hoang1661987 ?
    --> Cảm ơn bạn đã quan tâm. Mình đang học bên trường ĐH KHXH & NV. Với lại mình nói các bạn cũng không tin đâu nhỉ? Hay là mình cứ phải đi phên phán iSPACE cho các bạn vui nhé, hay mình làm thế nhỉ?

Like
    0

Vui lắm ! Chắc là đang làm công tác giáo vụ ghi danh HV

Quote Được gửi bởi tuyentt View Post
    --> Cảm ơn bạn đã quan tâm. Mình đang học bên trường ĐH KHXH & NV. Với lại mình nói các bạn cũng không tin đâu nhỉ? Hay là mình cứ phải đi phên phán iSPACE cho các bạn vui nhé, hay mình làm thế nhỉ?
    Tôi tin, nếu đang học bên trường ĐH KHXH & NV thì làm thêm công việc giáo vụ ( vì dụ ghi danh học viên ) tại 1 TT dạy Tin học " nào đó" phải không bạn ? Ờ TT này có trả lương theo số lương HV mà "mình" thu học phí không bạn ?

Like
    0

Có vẻ rành quá ha!

Tôi tin, nếu đang học bên trường ĐH KHXH & NV thì làm thêm công việc giáo vụ ( vì dụ ghi danh học viên ) tại 1 TT dạy Tin học " nào đó" phải không bạn ? Ờ TT này có trả lương theo số lương HV mà "mình" thu học phí không bạn ?
    Thứ nhất, mình rất vui khi gặp một người sắc sảo như bạn.
    Thứ hai, mình đang còn đi học bạn ah.
    Thứ ba, sao bạn có vẻ cay cú vụ này thế, cho mình biết nguyên nhân được không? Nếu ngại có thể gửi mail cá nhân cho mình?

Like
    0

Rất hay !

Quote Được gửi bởi tuyentt View Post
    Thứ nhất, mình rất vui khi gặp một người sắc sảo như bạn.
    Thứ hai, mình đang còn đi học bạn ah.
    Thứ ba, sao bạn có vẻ cay cú vụ này thế, cho mình biết nguyên nhân được không? Nếu ngại có thể gửi mail cá nhân cho mình?
    Chẳng có gì phải ngại cả, mình đã viết trên dd này rồi, không nhớ là ở topics nào, nhưng chung qui là bàn luận có liên quan đến iSpace,xin nói lại:
    Tôi có đứa cháu từ tỉnh lên, rớt ĐH, nó hỏi tôi học KTV CNTT ở trường nào, tôi khuyên nò đến TT Th ĐH KHTN, nó chê tôi thuộc 'nhóm củ', vì nó nghe học iSpace được liên thông đại học, ở đây quảng cáo như vậy mà.Tới giờ nó mới biết đó quảng cáo láo, vì ở đây liên thông hiểu là học đại học từ xa ( của trường ĐH CNTT - ĐH QG ) nhưng iSpace quảng cáo mập mờ như là tại nơi này dạy tiếp liên thông. Mà ngặt nổi bằng ĐH "kỷ sư vào đời sớm này" của Mr. K , trường ĐH QG TpHCM cũng không công nhận, chưa duyệt bằng này. Mời bạn xem http://www.ddth.com/showthread.php?t=96541&page=19 sẽ nghe nói về nhóm này,hoặc xem ở http://www.ddth.com/showthread.php?t=181230 sẽ biết thêm về nhóm này nhé.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bạn không làm ở đó mà mở 1 topíc quảng cáo dài quá, có cả địa chỉ các chi nhánh của TT iSpace nữa? Bạn học ở ĐH KHXH thì có thể tin, tại chức hoặc bằng 2 gì đó, nhưng không làm ở iSpace thì dấu đầu lò đuôi. Vì bạn chỉ có 2 con mắt, ở topíc này có 3138 lượt con mắt ( trừ 6 lượt của bạn ), tôi xếp loại tuyentt với hoang1661987 cùng loài ,cùng lớp ( nói theo sinh học), hoặc biến đổi gien!

http://www.ddth.com/showthread.php?t=191507
    Chưa học đã có việc làm: 35 vị trí tuyển dụng đang chờ bạn!
    Được sửa bởi thiẻntuon lúc 08:44 ngày 01-06-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Chẳng có gì phải ngại cả, mình đã viết trên dd này rồi, không nhớ là ở topics nào, nhưng chung qui là bàn luận có liên quan đến iSpace,xin nói lại:
    Tôi có đứa cháu từ tỉnh lên, rớt ĐH, nó hỏi tôi học KTV CNTT ở trường nào, tôi khuyên nò đến TT Th ĐH KHTN, nó chê tôi thuộc 'nhóm củ', vì nó nghe học iSpace được liên thông đại học, ở đây quảng cáo như vậy mà.Tới giờ nó mới biết đó quảng cáo láo, vì ở đây liên thông hiểu là học đại học từ xa ( của trường ĐH CNTT - ĐH QG ) nhưng iSpace quảng cáo mập mờ như là tại nơi này dạy tiếp liên thông. Mà ngặt nổi bằng ĐH "kỷ sư vào đời sớm này" của Mr. K , trường ĐH QG TpHCM cũng không công nhận, chưa duyệt bằng này. Mời bạn xem http://www.ddth.com/showthread.php?t=96541&page=19 sẽ nghe nói về nhóm này,hoặc xem ở http://www.ddth.com/showthread.php?t=181230 sẽ biết thêm về nhóm này nhé.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bạn không làm ở đó mà mở 1 topíc quảng cáo dài quá, có cả địa chỉ các chi nhánh của TT iSpace nữa? Bạn học ở ĐH KHXH thì có thể tin, tại chức hoặc bằng 2 gì đó, nhưng không làm ở iSpace thì dấu đầu lò đuôi. Vì bạn chỉ có 2 con mắt, ở topíc này có 3138 lượt con mắt ( trừ 6 lượt của bạn ), tôi xếp loại tuyentt với hoang1661987 cùng loài ,cùng lớp ( nói theo sinh học), hoặc biến đổi gien!

http://www.ddth.com/showthread.php?t=191507
    Chưa học đã có việc làm: 35 vị trí tuyển dụng đang chờ bạn!
    Mấy hôm nay không thấy tuyett, người học ở KHXH&NV, không làm ở iSpace lên đây phản biện nhĩ, cám ơn bạn thiẻntuon đã vạch mặt tới nơi tới chốn cái đám lừa đảo này cho các bạn đang vào đời nhờ.

Like
    0

Rất hay ! mấy con gà con nó đi đâu mất rồi, sắp tới gặt rồi

Mấy hôm nay mấy con gà con tuyett, hoang1661987 đi đâu mất rồi. Đang luyện bùa chuẩn bị tìm các em lơ mơ thi ĐH không xong phải không ? Bà có con em hãy cảnh giác nhé.
    Được sửa bởi marketing lúc 17:23 ngày 06-06-2008 Reason: sửa chính tá

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi marketing View Post
    Mấy hôm nay mấy con gà con tuyett, hoang1661987 đi đâu mất rồi. Đang luyện bùa chuẩn bị tìm các em lơ mơ thi ĐH không xong phải không ? Bà có con em hãy cảnh giác nhé.
    Mấy em nào không đậu ĐH cứ vào Ispace đã có chương trình hướng nghiệp sớm .... cái gì đó , có thể làm việc sau 7 tháng , học chuyển tiếp lên ĐH CNTT lấy bằng cử nhân .
    Hơn 7500 học viên đang theo học
    70 doanh nghiệp đồng hành
    ------ ISPACE làm makerting giỏi thật ..... ----------------------

Like
    0
    Quote Được gửi bởi CNTTSG View Post
    Mấy em nào không đậu ĐH cứ vào Ispace đã có chương trình hướng nghiệp sớm .... cái gì đó , có thể làm việc sau 7 tháng , học chuyển tiếp lên ĐH CNTT lấy bằng cử nhân .
    Hơn 7500 học viên đang theo học
    70 doanh nghiệp đồng hành
    ------ ISPACE làm makerting giỏi thật ..... ----------------------
    Đúng là bọn nó nói láo giỏi thật. Cái mồi 7 tháng có việc làm và chuyển tiếp lên ĐH CNTT lấy bằng cử nhân rất hấp dẫn các em mới thi trượt ĐH. Nhưng là lừa. Nó sẽ tuyển 1 số em vào iCare " bọn ăn cắp " ( khi 1 số sợ tội hình sự đã bỏ đi không dám làm nữa ), số còn lại nộp đơn nơi nào thì nơi đó lắc, nó sẽ đem 1 số "lanh lợi" về Biên Hoà, Kiên Giang dạy thêm 1 sồ chiêu đổi hàng của khách, bịnh ít phóng đại lên nhiều lần; còn liên thông ĐH thì học ĐH từ xa mà nó chẳng liên quan gì đền nó ( í! có liên quan ,vì nhận tiền môi giới), không có nó thì người ta cũng ghi danh được.

Like
    0

Tệ thật ! ^_^

mấy bạn nói cũng có chổ đúng chổ sai ... mình cũng đã học ở ispace và đã tốt nghiệp, lúc đầu nghe nói là 7 tháng liên thông đại học cuối cùng fai ra đến 3 giai đoạn mà đã 7 tháng đâu gần 1 năm mới xong khóa học đã vậy gần 3 tháng sau vẫn chưa có bằng ...
    đội ngủ giáo viên : câu này nghe là mắc cười nhất ... không biết các bạn khác học ở ispace thì thế nào chứ mình học thấy toàn KTV lên dạy ... không biết các KTV đó đã từng có kinh nghiệm đứng lớp chưa nữa ...
    còn về mặt thực hành 70% ... nói không fai nói quá nhiều khi còn không có máy thực hành ...
    còn chuyện học xong mà không biết ráp máy hay không biết gì thì mình nghĩ các bạn lầm to ... cái bằng BÁC SĨ MÁY TÍNH thi qua rất nhiều giai đoạn và thi rất khắc khe ( từng người 1 ) đến khi báo cáo tốt nghiệp các doanh nghiệp đặt câu hỏi còn khắc khe hơn ... xai 1 cái cơ bản sẽ cho bạn rớt ngay ... thử hỏi làm sao có chuyện không biết ráp máy.
    còn 1 vấn đề nữa đi thực tế ( thực tập tại cái địa điểm của icaire ) mình không fai dạng làm biếng nhưng nói cho các bạn nghe , nếu chưa đi thì rất háo hức không biết thế nào còn đi rồi thì chán vô cùng ... mình vào toàn khiêng máy ... đứng mỏi cả chân ... nói thật chả mún đi
    Còn vấn đề việc làm , lúc báo cáo tốt nghiệp nếu bạn trả lời OK nhà tuyển dụng thích thì bạn đc nhà tuyển dụng đó chọn ... còn mún làm ở icaire thì quá dễ ... nộp đơn là zo ... nhưng zo rồi mới biết ... tháng đầu học việc ... tháng sau thử việc ... rồi mới đến lương chính thức hay sau ấy ... thằng học chung khóa cửa mình nó vào làm nó nói ... giờ không biết còn làm kô ...
    hồi đó học phí cho giai đoạn 1 BAC SI MÁY TÍNH là 3 chai 9 xị giờ lên đến 4 chai 9 xị giờ chắc đã 5 chai 9 xị rồi ...
    học cái này tại vì mình thấy cái tên nghe lạ, mấy đứa bạn rủ, vả lại mún lấy thêm cái bằng, 7000 học viên gì đó thì bình thường thôy, người ta thấy mình học người ta hỏi, không lẽ mình nói cúng cho mấy chai rồi chán vậy để người ta đi ngêu ngao cho xấu mặc à ...

Like
    0
    từ ngày mất con Ram ở đó, em đã không còn tin tưởng NH nữa

Trang 4 / 13 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết