Trang 1 / 109 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 1083
    Like
    0

Bạn biết đến DDTH.com từ đâu ?

Các bạn có thể bỏ chút thời gian cho vikhoa biết vì sao các bạn biết đến DDTH.com không ?

Hãy cho vikhoa biết để vikhoa rút ra các cách phổ biến DDTH cho nhiều người biết đến.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Toi biet den DDTH la do cac thanh vien cua trang Web Le Hoan ban tan voi nhau trong cac bai posted len o do. Thien nghi cua toi la ban quang cao trong cac dien dan se co hieu qua rat cao vi cac ban di tim tin tuc se chu y toi cac trang lien he cung muc dich. Chuc ban thanh cong.

Like
    0
    Mình cũng mới biết đến DDTH thông qua địa chỉ còn lưu trong Temp ở máy ngoài hàng. Mình cũng muốn tìm một diến đàn tin học để học tập thêm nhưng không biết nhiều địa chỉ. Vì vậy DDTH cần phổ biến địa chỉ này trên những trang web nhiều người đọc và nhât là trong các chatroom.

Like
    0
    Tui biết tới DDTH qua báo Mực tím,he he

Like
    0
    Còn tui thì chẳng nhớ làm sao mà mình tới diễn đàn này nữa, chỉ biết rằng đã thăm viếng nó khoảng 2 năm nay rồi...

9Star

Like
    0
    Dữ vậy ? Diễn đàn tin học mới có từ 01-07-2001 thôi mà ! :-)

Like
    0
    tui cũng biết qua Mực Tím luôn...

Like
    0
    Diễn đàn mới mở từ tháng 7-2001 thôi sao? Vậy tui rút lại nha,...tui thăm viếng nó khoảng hơn 1 năm rồi.... (do không nhớ mà ra đó...lâu rồi quên mất hihi)

Like
    0

Vui lắm !

hahaha, vậy la` ko có lý do nào hay bằng tui rồi, mọi người chưa biết thì tui kể cho nghe. HồI trước tui thường vào trang diendantinhoc.net, thói wen của tui là copy địa chỉ & paste, hoặc là dung địa chỉ có sẵn trong address bar, Vậy mà lần đó ko biết paste làm sao nó lạI link vào it4vn.com, tui cũng ko them xem trang web đó là gì, thoát ra truy cập lạI, mấy lần như vậy mà vẫn ko thấy tăm hơi trang web wen thuộc của tui ở đâu hết. Tức wa’ tui đành phảI đăng kí thành viên để post lên 1 câu hỏI ngớ ngẩn: “TạI sao tui khong vào diendantinhoc được nữa vậy, cứ link vô it4vn hoài?” Hic, tui đâu co’ biet it4vn.com cung chính là diendantinhoc.com. Sau đó thì dính lạI trang web này luôn, có thể nói tui bị lạc đường đến trang web này.

Like
    0
    Còn mình thì biết đến Diễn Đàn Tin Học qua những address lưu lại trong bộ nhớ của máy nhà thằng bạn.Mình nghe cái tên cũng oách nên đang ký làm member để học hỏi nhiều điều từ các bạn mong các bạn chỉ giáo nhé.

Trang 1 / 109 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết