Trang 7 / 109 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 1083
    Like
    0
    lạy trời không phải tui...

Like
    0
    Bài viết được gửi bởi vikhoa
    Hic, ***y nhắc chi "nỗi buồn muôn thuở" của admin. Tất nhiên sẽ cố gắng để DDTH được duy trì, nhưng cũng phải hy sinh khá nhiều rồi, chẳng biết còn được bao nhiêu lâu nữa... hic hic.
    Nói chung thì dù có tốn tiền nhưng đâu phải ai cũng có 1 forum được chú ý thế này.

Tui mà có 1 forum như ở đây....có tiền bao nhiêu đắp vô cho nó. Khi đó, tạm quên tình yêu, vợ con và 1/2 còn lại...Venus đừng trách nhé.

Thật ra dẫu sao admin cũng có điều kiện hơn nhiều người khác ở đây. Bởi vị trong số này có nhiều bạn chỉ là sinh viên, học sinh...chưa có thu nhập. Mỗi tháng hết mấy trăm ngàn tiền net...cũng đau đó chứ.

Nhiêu khi tôi nghĩ giá mà forum này làm cái gì có tiền khi ấy sẽ thành lập 1 hội để mà mổi tháng phụ member vài trăm ngàn.... hay nhỉ!!!!

Like
    0
    Tớ biết DDTH qua Trung tâm Tin học ABC của tớ. Bọn tớ lưu trữ cả một đống địa chỉ FORum và Website tiếng Việt trên NET. Nhưng tớ khoái DDTH do ad có vẻ quan tâm đến thành viên nhiều hơn.

Like
    28
    Đúng rồi, admin của ddth quan tâm chu đáo đến member đó, chưa bao giờ Venus siêng post bài đến như vậy...

Like
    0
    Được sửa bởi alibaba lúc 21:22 ngày 05-10-2002

Like
    0
    MÌnh biết đến diễn đàn tin học khi trang ttvnonline.com bị phá mất . Mình lùng sục tất cả trang Web vietnam mới tìm thấy DĐTH

Like
    0
    trung biết đến diễn dàn nhờ ...........list trang web chỗ trung làm , riếc rồi đâm ghiền ngồi vào máy là vô DDTH để coi có ai cần tư vấn hôn nhân gia đình không

Like
    0
    Tui biết DDTH từ Chú Cuội.

hay la chinh minh Guest

Vui lắm !

tui biet den DDTH la do tui o 80 nguyen hong dao cac you biet chu . do la noi hop mat DDTH hom trung thu day !! no rat tinh co dung ko cac ban hehehehe

Like
    0
    Mình biết nó từ thời nó có cái header là IT4VN. Là do bạn của Liwh chỉ ghi có diendantinhoc, thì Liwh về nhà click Ctrl+enter thôi. Nên vô đây luôn. Ai có biết nó nói .net đâu. Nhưng mà hồi đó vào chưa có trình độ, post bài lên bị chửi quá trời. Ghét, không thèm lên đây nữa, còn thề sẽ hông lên nữa cơ. Vì cứ nghĩ Admin là người không tốt.
    Nhưng sau khi thi ĐH xong 1 thời gian. Muốn kiếm chỗ để gặp gỡ bạn bè, thì lại lên đây (chỉ muôn xem nó chết chưa). Nhưng khi lên thì thấy nó đẹp quá, và có nhiều bài post hay nên Liwh gắn bó luôn với DDTH.

Trang 7 / 109 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết