Trang 6 / 109 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 1083
    Like
    0
    Mình biết Diễn Đàn Tin Học là do đánh thử xem có trang web nào tên như vậy không.

Like
    0
    Tui biết ddth từ đâu àh???
    Hộp mail của tui bị bomb. Ức quá nên đi tìm bomb để bomb lại. Lúc đầu tui đang dùng games.does.it, không hiêu sao tự nhiên lại không dùng được nữa. Thế là đi tìm forum khác. Vào vtv4.dk3.com thì thấy họ đang chưng cầu dân ý forum nào hay nhất trong 10 cái của Vn. Tui thấy cái ddth.com tên là lạ( lúc đầu còn chưa nghĩ ra tên thật là gì) nên vào thử. Thấy hay quá nên định cư hẳn o đây...he he he

Like
    0
    Bài viết được gửi bởi MHung
    Con tui thi khac day nha! Tui biet ddth.com chi la tinh co thui.Trong luc ban ru di uong cafe sang va kem theo mot o banh mi nua.Khi an het banh mi thi tinh co thay dong chu nay xuat hien tren giay goi banh mi day! the la biet luon tu day.
    heheheheh
    Bạn còn giữ mẩu giấy đó không ? Mà đó là giấy gì sao lại có địa chỉ của DDTH vậy ?

kiephongtran Guest
    chào các "ma cụ", mình là người hơi bị mơi,rất hân hanh nếu dược trở thành "ma" như các ban .
    đây là "thành tích" của mình :" đăng ký bốn lần mới vào được tới đây ....hic hic"

kiephongtran Guest
    minh thay may ben canh vao trang web la qua voi lai minh thay cai ten cung hay hay, the la vao thu .
    minh dao mot vong ,pho ca nguoi moi de y la ""hic sao co cho nhu the nay ??""
    hehe the la xong vao dang ky ,nhung ba lan dau deu bi mot cau chao "de suong ":
    "thông báo lỗi"
    nhung cuoi cung minh cung vao duoc toi day .oi dien dan tin hoc !!!

Like
    28
    Có 1 dạo, ngày nào 9star cũng vào cơ quan của Venus để vào ddth. Rồi tự dưng rủ Venus đi họp mặt hôm tết trung thu. Vào Venus còn tham gia chơi trò chơi "tìm hiểu về ddth". Venus có biết gì đâu mà cũng thi và có quà. Sau đó, Venus mới đang ký vào làm member của ddth vì muốn tìm 1/2 của Venus. Hì...

Like
    0
    1/2....thấy thế mà khó thât phải không venus.
    Mấy muới năm tìm nhưng 1/2 vẩn là 1/2.

ddth thì tui quá biết, biết từ version đầu tiên kia.
    Chết đi sống lại mấy lần. Hôm nay thế này, anh em đông vui....hy vọng admin có tiền để nó đừng die.

Like
    0
    Hic, ***y nhắc chi "nỗi buồn muôn thuở" của admin. Tất nhiên sẽ cố gắng để DDTH được duy trì, nhưng cũng phải hy sinh khá nhiều rồi, chẳng biết còn được bao nhiêu lâu nữa... hic hic.

Like
    1
    vô tình biết ! khi đi check mail ngoài dịch vụ !

Like
    28
    Hình như Venus đã tìm thấy 1/2 ở ddth của Vikhoa rồi đó Vikhoa ơi. Venus sẽ khao vikhoa khi mọi chuyện thành công. Hì...

Trang 6 / 109 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết