Trang 4 / 109 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 1083
    Like
    0
    Bài viết được gửi bởi hanzo
    Còn tớ do thấy thằng bạn đang ngồi hack cái site này nên thử dzô coi có gì trỏng, số là tớ máu me đi các forum để Tám
    Thế nó có hack được không ?

Like
    0

Hạnh phúc tôi đến DDTH tu SVVN

Còn tôi biết đến DDTH qua trang sinhvienvietnam.net. Tôi học lập trình nhưng kinh ngiệm còn thiếu nên vào SVVN theo lời giới thiệu của một đứa bạn, thấy các bạn ở đó có nhắc đến trang này nên tôi vào thử, thấy hay và đăng kí luôn .
    Mong muốn khi gia nhập diễn đàn là để trao đổi và học hỏi (chủ yếu là học hỏi thôi vì tôi mới bắt đầu mà), rất mong làm quen với các bạn(tiếc rằng tôi không tham gia đợt họp mặt lần tới được vì tôi cách thành phố HCM 4 múi giờ cơ).

Like
    0
    Sao các bác chỉ toàn đi lộn chỗ thế , hoặc là do vô tình tìm thấy được trên sách báo hoặc site khác . Còn mình thì không biết được lọt vô trường hợp nào : vào google để search từ : tin học và thế là thấy nơi đây . Ngoài ra còn thấy một vài forum khác cũng bàn về tin học nữa nhưng thấy nơi này mới mở , lại có giao diện đơn giản và đẹp nữa nên tạm trú nơi đây luôn .

Like
    0
    tui biết từ một thằng bạn nhưng đâu ngờ nó cực kỳ như vậy

Like
    0
    To miaka : Bạn chỉ định tạm trú thôi à Đăng ký thường trú luôn đi, thủ tục cấp hộ khẩu ở DDTH nhanh gọn lẹ lắm. Không như phải ra phường chờ dài cổ đâu. hì hì.

Like
    0
    Co`n to*' a', nam ngoa'i khoang thang 9, dzi` muon ti`m 1 cai forum trao doi ve IT, to da type "www.diendantinhoc.com" >> va no' vao... trang na`y, type "www.diendantinhoc.net" va` type luon "www.diendantinhoc.org" >> boi dzi` thuong thuong web site Viet nam dat te^n kha' de ..mo` ra duoc

Like
    0
    Tớ cũng biết qua bạn bè thôi.

Like
    0
    Đa tạ admin Vi Khoa , nhưng mà cấp hộ khẩu thường trú rồi thì nhớ ưu tiên cho mấy khoản viện trợ ( không hoàn lại ) để làm ăn sinh sống và điịnh cư ở nơi đây luôn nha
    Được sửa bởi miaka lúc 15:14 ngày 21-09-2002

Like
    0
    Níu bac Vikhoa mở thêm chuyên mục tán phét thì tui sẽ bắt đàu lun nhe. Tui biết DDDTH.com do chính bác vikhoa gọi điẹn giới thịu đó he he . wá bốc lun hé . hị hị

Like
    0
    Hừm, còn tôi thì được bác vikhoa giới thiệu qua mail, bắt đầu từ lúc bác đăng kí cái domain. Vào đăng kí thành viên rất sớm, nhưng không post, hầu như chỉ đọc thôi.

Trang 4 / 109 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết