Trang 4 / 94 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 940
    JavaScriptB@nk.com - Vô địch JavaScript Việt Nam 4 năm liền | 2.000+ JavaScripts
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Nổ View Post
    Không sao, nếu lúc nào nóng người quá thì tớ đi ra ngoài đặt vài trái bom cho nổ chơi rồi lại vô bàn luận tiếp.
    pác đánh bom để khủng bố hay để "giải tán đám đông"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi aptechite198x View Post
    Em cũng đã vote cho vịnh Hạ Long, Phong Nha Kẻ Bàng và Phanxipang. Khi thấy vịnh Hạ Long đứng đầu, em đã nghi nghi. Thật không ngờ.
    PS: Nghe đâu Bộ GDĐT còn gửi công văn đến các trường từ cấp 2 đến đại học, yêu cầu học sinh, sinh viên vote cho vịnh Hạ Long nữa chứ.
    NHỤC!!!
    giả sử cái site đó có thật thì cũng ko 1 đất nước nào kêu gọi nhân dân vote cho danh lam của nước họ cả, người ta chỉ vận động vote cho kì quan .

Còn vn thì ko , vn thì huy động những con người chỉ biết ở vn mà tự sướng, họ chưa bao giờ tận mắt thấy đc những kì quan khác ( đại đa số, khoảng 99% )

Like
    0
    Thử đọc kỹ cái này rồi hãy nói tiếp nha mấy bồ: Trong kỳ bầu chọn 7 kỳ quan nhân tạo năm ngoái, UNESCO đã phủ định vai trò của mình. Nhưng trên truyền hình bạn đã thấy, toàn thể người dân tại những địa danh trong top ăn mừng, báo chí truyền hình rầm rộ mặc dù họ đã biết ko có UNESCO trong này.
    Giờ đây, cả thế giới nghe đến Việt Nam, 100 người sẽ có 10 người tin rằng thực sự đẹp, trong đó sẽ có 1 người bay ngay đến VN để xem nó như thế nào, họ tiêu xài tại VN, chúng ta có ngoại tệ, có ngoại tệ để nhập thuốc và máy móc để phục vụ lại cho mấy bác đang chê bai trên này.

Like
    0
    Hix, bị lừa ngoạn mục T_T

Like
    0
    Tôi đề nghị nếu khẳng định cuộc thì này scam chúng ta sẽ phá bằng cách vote cho Hoàng Sa,vì thực tế Hoàng Sa cũng rất đẹp...để cho mọi người trên thế giới biết về vấn đề HS nhiều hơn nữa

Like
    0
    Lần trước đã tổ chức bầu cho 7 kì quan nhân tạo mới của thế giới.
    UNESCO đã kịch liệt phản đối chuyện này. Họ khẳng định một người không có đủ kiến thức về lịch sử , địa lý không xứng đáng vote cho một kì quan nhân tạo. UNESCO chính thức chống đối lại cuộc bầu cho 7 kì quan nhân tạo trước đây.
    Lần này là 7 kì quan thiên nhiên và đương nhiên UNESCO cũng phản đối.
    Kết quả của lần trước thế nào thì mọi người cũng biết rồi. Lạ ở chỗ lần trước TQ cố bầu cho Vạn lý trường thành nhưng lần này không hề thấy động thái gi?

Like
    0
    Care làm gì những cái trò vote vớ vẩn này. Ai có sự hiểu biết nhất định về vấn đề này thì sẽ chả tranh cãi nhau. Vớ vẩn ! Tôi chỉ thấy cặp núi đôi của vợ tôi là kỳ quan hùng vĩ, dữ dội và thơ mộng nhất mà thôi.

Uzumaki_Naruto Guest

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi lkn2 View Post
    Mấy bác UNESCO kém quá, chẳng chịu tổ chức cho ra hồn, đến khi người khác tổ chức thì lên tiếng này nọ, toàn ghen ăn tức ở =)) search cái: New7Wonders là thấy kết quả.

Tổ chức hay cá nhân đứng ra chẳng có gì hơn kém nhau. Có nhiều tổ chức chỉ biết ăn với ngủ, cũng như có những cá nhân làm ảnh hưởng đến cả thế giới.

Chẳng hiểu sao có những con bò lại có cái ý nghĩ phải cái gì lâu năm thì mới tham gia. Thử điểm lại lịch sử xem các giải thưởng trên thế giới này trước kia bắt nguồn từ những gì nhá.
    nếu thế thì dẹp luôn cái tổ chức UNESCO vô dụng này luôn nhá....
    cũng chẳng cần phải bày trò 7 kì quan gì gì cả....
    chúng ta tự phong, tự vote, tự sướng tự mình công nhận luôn....chả cần mấy tổ chức quốc tế công nhận gì hết.
    chúng ta tự cho chúng ta là nhất luôn ....chúng ta chỉ biết mỗi mình chúng ta là đủ rồi.....mấy cái khác là cái quái gì chúng ta không cần biết

Like
    0
    Gửi: các bạn
    Trước hết tôi đề nghị báo Tuổi trẻ, Đài VTV xem lại ý kiến các bạn đã nêu lên là đúng hay sai, và có phản hồi để tránh bị lừa.
    Riêng các bạn đang tự bêu xấu dân tộc Việt Nam mình thì hảy xem lại vì mưu đồ chính trị hay do các bạn ăn cơm Tây nhiều quá rồi đã quên nguồn gốc, quê hương của mình thậm chí còn nặng lời xúc phạm những người khác khi gọi là "bò" các bạn nên nhớ khi xúc phạm người khác là mình đã tự hạ thấp phẩm giá con người của mình, mong các bạn tự xem lại
    Chào các bạn
    người hâm

Uzumaki_Naruto Guest

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi phamho View Post
    Gửi: các bạn
    Trước hết tôi đề nghị báo Tuổi trẻ, Đài VTV xem lại ý kiến các bạn đã nêu lên là đúng hay sai, và có phản hồi để tránh bị lừa.
    Riêng các bạn đang tự bêu xấu dân tộc Việt Nam mình thì hảy xem lại vì mưu đồ chính trị hay do các bạn ăn cơm Tây nhiều quá rồi đã quên nguồn gốc, quê hương của mình thậm chí còn nặng lời xúc phạm những người khác khi gọi là "bò" các bạn nên nhớ khi xúc phạm người khác là mình đã tự hạ thấp phẩm giá con người của mình, mong các bạn tự xem lại
    Chào các bạn
    người hâm
    chuẩn bị lái sang chính trị nữa rồi đây
    chuẩn bị chửi nhau ì xèo đây

Trang 4 / 94 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết