Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18
    Like
    0
    Gửi chú em 1650km.com : Anh không biết chú bao nhiêu tuổi nhưng bỏ cái cách xưng hô dạ đi, có thể đó là cách chú thường dùng, như đối với một số người, như anh đây chẵn hạn, nó nghe khách sáo lắm. Chú cũng kiểm tra lại cái cách ghi nội dung thông báo đi, anh đây cũng bị nhận cái thông báo như chú namtom, nghe phản cảm lắm. Nếu cần, anh đây sẵn sàng giúp chú em về vấn đề biên soạn nội dung, không tính phí đâu, để cộng đồng có cái nhìn tốt hơn nữa về sản phẩm của chú em, hông thôi lại bị đánh cho bầm dập như Monava hay Zing Chat thì tội chú em. Mong chú em phát triển tốt hơn nữa. À mà này, chừng nào có thêm chức năng cho phép anh chấm điểm lên cái MapAPI của chú (như bọn Gú gồ nó làm đấy) thì post lên đây cho các anh xài nhé.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi buinguyenvan82 View Post
    Gửi chú em 1650km.com : Anh không biết chú bao nhiêu tuổi nhưng bỏ cái cách xưng hô dạ đi, có thể đó là cách chú thường dùng, như đối với một số người, như anh đây chẵn hạn, nó nghe khách sáo lắm. Chú cũng kiểm tra lại cái cách ghi nội dung thông báo đi, anh đây cũng bị nhận cái thông báo như chú namtom, nghe phản cảm lắm. Nếu cần, anh đây sẵn sàng giúp chú em về vấn đề biên soạn nội dung, không tính phí đâu, để cộng đồng có cái nhìn tốt hơn nữa về sản phẩm của chú em, hông thôi lại bị đánh cho bầm dập như Monava hay Zing Chat thì tội chú em. Mong chú em phát triển tốt hơn nữa. À mà này, chừng nào có thêm chức năng cho phép anh chấm điểm lên cái MapAPI của chú (như bọn Gú gồ nó làm đấy) thì post lên đây cho các anh xài nhé.
    bro cũng bỏ cái kiểu xưng anh với chú đi. thấy ng khác nhún 1 tý là nghĩ mình làm bố thiên hạ rồi ah =)).

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Hoang.Thang View Post
    bro cũng bỏ cái kiểu xưng anh với chú đi. thấy ng khác nhún 1 tý là nghĩ mình làm bố thiên hạ rồi ah =)).
    Thế chú mày nghĩ anh sẽ xưng như thế nào mới phải phép ???

Like
    5
    Hì cho tích hợp cả cái 1650km thì hay hơn em cũng hay xài 1650km nhưng mà bên site em chả cần xài gì tới cái map cho 1 địa điểm cả
    Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Like
    0
    Chúc các bạn ngày một phát triển!

P/S : đang chán chán, gặp mấy vụ "anh anh chú chú" tự nhiên thấy đời còn lắm niềm vui

Like
    0
    dạ, em có phải là bố của bro đâu mà dám lên tiếng dạy bảo. chỉ là nói thay bác 1650 km thui. ^^

Like
    0
    Kính mong mấy anh, chú, bác, cô cậu bình tĩnh dùm em, nếu không bị anh Vikhoa lock cái topic này, em là người buồn đầu tiên đó.

Like
    0
    xưng ông tôi, bạn ...xưng vậy chắc nhục lắm hay sao ý

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết