Trang 14 / 49 FirstFirst ... 91112131415161719 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 131 đến 140 / 486
    Like
    0
    Mình cũng bị như vậy khi down XP SP2 Video (Lúc đầu down rất nhanh những đến 99% thì đứng yên). Đã down lại nhiều lần nhưng đều như vậy. Rất mong sự giúp đỡ của bạn DVE_nc1402!
    Cám ơn bạn hvnnhv rất nhiều.
    Được sửa bởi xuanlich lúc 12:05 ngày 27-04-2008

Like
    0
    Không biết dạo này mediafile kiểu nào nhưng hiện tại nếu bây giời các bạn tải nên chọn số lượng kết nối của IDM hay Flashget là 1 (IDM >downloads\option\connection) Ok mình đã tải thử ok 100%

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

àh tiện thể tìm được cái này mong là có thể giúp ích
    BluffTitler DX9 một công cụ dùng tạo các đầu đề giới thiệu video tuyệt vời . Các phiên bản trước của nó đã không phụ lòng người dử dụng . Và tiếp theo bản 7.23 ra mắt ( update từ bản 7.20 lênh 7.23 ) chắn chắn bạn sẽ càng thú vị hơn với các tính năng bổ sung . Bạn có thể download tại địa chỉ sau http://www.mediafire.com/?wgg3bsbmgmg ---> Pass Unrar : namkiss( sưu tầm từ vn-Zoom.com)
    Được sửa bởi hvnnhv lúc 11:00 ngày 27-04-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hvnnhv View Post
    Không biết dạo này mediafile kiểu nào nhưng hiện tại nếu bây giời các bạn tải nên chọn số lượng kết nối của IDM hay Flashget là 1 (IDM >downloads\option\connection) Ok mình đã tải thử ok 100%

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

àh tiện thể tìm được cái này mong là có thể giúp ích
    BluffTitler DX9 một công cụ dùng tạo các đầu đề giới thiệu video tuyệt vời . Các phiên bản trước của nó đã không phụ lòng người dử dụng . Và tiếp theo bản 7.23 ra mắt ( update từ bản 7.20 lênh 7.23 ) chắn chắn bạn sẽ càng thú vị hơn với các tính năng bổ sung . Bạn có thể download tại địa chỉ sau http://www.mediafire.com/?wgg3bsbmgmg ---> Pass Unrar : namkiss( sưu tầm từ vn-Zoom.com)
    vẫy không được bro ạ mình đã thử mấy lần rồi mà chỉ được 99% rồi dừng lại cái BluffTitler của cậu cũng khôngtải được luôn

Like
    0
    Bạn DVE_nc1402 Đúng là người tốt bụng . Rất Cảm ơn bạn đã chia sẽ những phần mền bổ ích cho anh em .

Like
    0
    Nhờ bạn DVE_nc1402 tìm dùm mình cái activation code của velvetmatter Radiance nhé ( bản plugin dành cho Sony Vegas 8.0 ) Mình đã có cái cr*ck của FPE mà không dùng được . Đang thik cái plugin này vì nó có nhiều hiệu ứng đẹp .

Boris.FX.v9.2 => không biết mình có nhầm không nhưng sao cái này có 3 link 3 part mà part nào down về cũng như nhau hok vậy
    Được sửa bởi truballa lúc 10:47 ngày 28-04-2008

Like
    9
    Anh em nhà mình nay tìm cái này mai tìm cái khác, load về đày cả máy mà làm vẫn không ra ... xiền. Cu hàng xóm nhà mình học hết lớp 8, biết mỗi trình PROSHOW GOLD mà cứ "đẹt" đều-đều mấy cái đĩa đểu, tiêu không hết "xiền". Hic-Hic, có lẽ ngoài cái kiến thức ra phải xem lại cái phong thủy rồi cung nọ cung kia cho nó đủ lệ bộ chứ không cứ lọ mọ mãi bao giờ ngày mới ra nổi một "chai" đây? Bác DVE_nc1402 có biết thêm về thiên văn xem giúp cho anh em với chứ nguyên phần mềm chắc chưa đủ...!!!

Like
    0
    Mình là dân tỉnh lẻ nên khi vào trang web này có cảm giác như lạc vào một kho tàng , có rất nhiều thứ đặc biệt hữu ích cho liquid và đặc biệt là Premiere , chắc là phải mất hàng tháng trời để tìm hiểu tương đối về chúng. Biết nói gì hơn ... ngoài chân thành cảm ơn DVE và trang web dth

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Dazzle View Post
    Anh em nhà mình nay tìm cái này mai tìm cái khác, load về đày cả máy mà làm vẫn không ra ... xiền. Cu hàng xóm nhà mình học hết lớp 8, biết mỗi trình PROSHOW GOLD mà cứ "đẹt" đều-đều mấy cái đĩa đểu, tiêu không hết "xiền". Hic-Hic, có lẽ ngoài cái kiến thức ra phải xem lại cái phong thủy rồi cung nọ cung kia cho nó đủ lệ bộ chứ không cứ lọ mọ mãi bao giờ ngày mới ra nổi một "chai" đây? Bác DVE_nc1402 có biết thêm về thiên văn xem giúp cho anh em với chứ nguyên phần mềm chắc chưa đủ...!!!
    mình xin góp ý: để làm ra xiền thì bạn phải có tư tưởng kinh doanh, xác định công việc này để kiếm cơm, biết cách thể hiện khả năng để thượng để ngó tới mình...chứ hàng ngày chỉ biết ôm lấy PC thì đâu ai biết khả năng của bác và cơ bản đâu ai biết bác làm dịnh vụ video mà quan hệ. hehe cũng khó lăm đấy

Like
    9
    ai biết bác làm dịnh vụ video mà quan hệ
    Bạn chưa đọc kỹ điều mình viết rồi, ý mình muốn nói là làm sao để mỗi ngày đều đặn ra một ... "chai" có!

Like
    0
    Bác Dazzle tham lam quá nha nhưng em thích kiếm ra 1 "két" chứ 1 chai thì uống không phê đc à.

Trang 14 / 49 FirstFirst ... 91112131415161719 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết