Trang 7 / 49 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 486
    Like
    247

Buồn quá đi ! Thiết kế menu đĩa DVD thật dễ với DVDStyler Portable

Với DVD Styler, bạn dễ dàng tạo ra những đĩa DVD do chính bạn biên tập nội dung và hình ảnh. Bạn có thể tự làm đẹp cho DVD của mình chỉ với vài thao tác click chuột đơn giản.

Sau khi tải về sử dụng DVDStyler. Bạn giải nén chương trình để kích hoạt sử dụng.

Với DVD Styler, bạn có thể được khá nhiều tiện ích cụ thể:

• Kéo thả trực tiếp tập tin MPEG.

• Tùy chọn hình ảnh nền cho DVD.

• Tùy chọn các định dạng xuất thông dụng để xem trên các đầu DVD thông dụng.

• Thiết lập hình ảnh kèm text trên DVD menu.

• Tùy chọn cắt từng phần Video theo yêu cầu thông qua việc tạo từng nút play tương ứng.

Tại khung chính chương trình, bạn click phải chọn Add để thêm vào hệ thống menu, hình ảnh cùng Text.

Để thiết lập cho định dạng xuất để tương thích trên các đầu DVD thông dụng, bạn chọn Configuration > Settings. Sau khi thiết lập hoàn tất, bạn kéo thả trực tiếp tập tin MPEG cần làm DVD vào ngay khung chính. Sau khi hoàn tất, bạn chọn File > Burn DVD để ghi DVD này ra đĩa. Chúc bạn thành công.

DVD Styler dung lượng 5.9MB. Tương thích mọi Windows. Bạn tải miễn phí tại http://www.dvdstyler.de/downloads.html. Ngoài ra, bạn có thể tải bảng Portable chạy không cần cài đặt tại địa chỉ http://www.4shared.com/dir/1848437/d...rPortable.html.

(Nguồn tin: Thanh niên)

>>>PS: Các bác tham khảo test thử thế nà ..
    Được sửa bởi bihoctinhoc lúc 01:22 ngày 08-04-2008

Like
    0
    Lời đầu tiên minh xin cảm ơn DVE_nc1402 nhiều lắm vì đã tổng hợp và up lên nhiều phần mềm và plugin mới.
    Mình chỉ có 2 mong muốn nhỏ nầy nếu DVE_nc1402 cảm thấy không phiền thì có thể giúp luôn cho trót: Đó là mỗi lần up thêm cái gì thì có thể ở dòng giới thiệu tên nó DVE_nc1402 thêm giúp chữ new hay cho màu khác tý càng tốt.Vì lâu lâu vô coi thấy có thêm mới mà không biết là cái gì phải dò từ từ mới biết được.Và cho mình xin số DT hỏi thăm chuyện nầy tý, nếu được thì gửi vào mail yh mình giống nik diễn đàn.
    Nếu bro DVE_nc1402 giúp được hay không thì mình rất cảm ơn.Thanks.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi minhducgamer View Post
    mỗi lần up thêm cái gì thì có thể ở dòng giới thiệu tên nó DVE_nc1402 thêm giúp chữ new hay cho màu khác tý càng tốt.Vì lâu lâu vô coi thấy có thêm mới mà không biết là cái gì phải dò từ từ mới biết được.
    Luôn luôn có mà bạn. khi post cai nào mới thì luôn post 1 bài ở cuối đây nè. Vào cứ xem post cuối cùng coi có gì mới không rồi trở lên trên kiếm link của nó . Nếu nhiều quá nhìn mõi mắt thì dùng chức năng search của trình duyệt (không phài của forum)
    + IE : Edit > Find on this page
    + Firefox : Edit > Find in this page
    Dễ lắm mà

Quote Được gửi bởi DVE_nc1402 View Post
    EnhanceMovie 2.2
    http://www.mediafire.com/?x9llntlmtsw

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bitrate Calculator
    Có khi nào bạn phân vân không biết chọn Bitrate bao nhiêu cho cái DVD 1h28p của mình chưa? CHon bitrate lam sao cho nó không quá nhỏ mà cũng không quá lớn để vừa 4.0Gb

http://www.mediafire.com/?yxwhwahrmhg

Đơn giản nhỏ gọn và không cần cài đặt

Like
    0
    nc1402 ui, Kbuilder sau khhi setup, đụng với thằng nào đó, chạy không được. Máy mình soft bao gồm: AE3,AF3,PS3,Procoder3,interDVD5,Vitascene,DVDwroks hop2,Nero.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi zlzlakzlz View Post
    nc1402 ui, Kbuilder sau khhi setup, đụng với thằng nào đó, chạy không được. Máy mình soft bao gồm: AE3,AF3,PS3,Procoder3,interDVD5,Vitascene,DVDwrokshop2,Nero.
    nó phai cr**ck mới chạy được. đã Cr**ck đúng cách chưa? Mấy cái tren chỉ có DVDwrokshop2 là mình chưa cài nên nếu đụng là đụng với thằng đó

Like
    0

Vui lắm ! Password của bộ Edius 4.6?

Bác heomoi đã UP bản Edius 4.6 lên mà ko cho anh em xin cái pass để gỡ file nén thì pó chíu rồi, bác làm ơn thì làm ơn cho chót đi, cho a e xin cái Pass.

Cảm ơn bác nhìu nhìu! Chúc bác khỏe khỏe và có nhiều soft hay cho a e "mượn" nhé!

Like
    9

Hấp dẫn đây ! Adorage Wedding S2(ETK)

Adorage Wedding S2(ETK)

BẢn quyền thuộc về _www.savdink.com_ (đó cũng là mật khẩu giải nén) và là quà tặng cho các members bên đó. Nếu Bác DVE_nc1402 chuyển được sang Mediafire.com cho anh em ngó tý thì hay quá!
    Được sửa bởi Dazzle lúc 00:30 ngày 09-04-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi xnk View Post
    Bác heomoi đã UP bản Edius 4.6 lên mà ko cho anh em xin cái pass để gỡ file nén thì pó chíu rồi, bác làm ơn thì làm ơn cho chót đi, cho a e xin cái Pass.

Cảm ơn bác nhìu nhìu! Chúc bác khỏe khỏe và có nhiều soft hay cho a e "mượn" nhé!
    chết,sory nhé,cái này mình lang thang tìm được trên mạng,check link tốt nên gửi ae dùng,ko ngờ nó có pass giải nén,thành thật xin lỗi,mình đã cố gắng tìm lại trang web đó nhưng vẫn ko tìm thấy pas đâu,bác xnk dùng thử các pass này xem sao,nếu ko được thì nhờ mod gỡ xuống dùm để ko làm phiền công sức ae,nếu được thì báo ae biết nhé,

pass:
    gfx
    http://drbobah.com/
    www.gfxworld.org

************ : 696969-FYPJP01NEFJ0FEP7
    Password to extract the archive : http://drbobah.com/

Like
    0

Vui lắm !

Cảm ơn bác heomoi nhé, Pass gfx ok đấy ạ, chúc cả nhà ngon miệng với em Canopus!

Like
    2
    Quote Được gửi bởi Dazzle View Post
    Adorage Wedding S2(ETK)

BẢn quyền thuộc về _www.savdink.com_ (đó cũng là mật khẩu giải nén) và là quà tặng cho các members bên đó. Nếu Bác DVE_nc1402 chuyển được sang Mediafire.com cho anh em ngó tý thì hay quá!
    Reg nick không được nên không thể download được. Bạn có nick1 bên đó thì copy dùm cái link luôn đi

Trang 7 / 49 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết