Trang 9 / 23 FirstFirst ... 4678910111214 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 222
    Like
    612
    Công cụ tìm kiếm Monava được giới CNTT trong nước so sánh với Google về khả năng tìm kiếm, tốc độ của các chức năng và là một bài toán gây tranh cãi về kỹ thuật ứng dụng cũng như năng lực cạnh tranh với Google tại Việt Nam.

Gửi bởi Hư Trúc
    Theo NHG Corp, VNMedia
    Đến bao giờ mấy chú bồi bút mới hiểu ra rằng lăng xê kiểu này chỉ dẫn đến kết cục duy nhất là bị ném đá hội đồng?

Like
    0
    Web này chậm như rùa. Với tui Google là số 1, không thể thay thế

Like
    0
    hehe .. 2 ngày trước thì cũng gọi là .. tạm cho là nhanh .
    Nhưng sau khi được lên cái máy bay giấy vtv ngồi chơi .. thì bị anh em vác ak ra tỉa từng phát một . Kết cục là hôm nay ứ vào được để "sục" luôn . Than ôi .... Tại sao con chậm ?

Like
    0
    Search thử về monava thấy cái này:

Tiêu đề: [Hỏi] Không thể vào được google sau khi cài monava toolbar
    http://www.hvaonline.net/hvaonline/p...342.hva#104111

Like
    0
    Tớ thấy làm search theo kiểu của baamboo là hay nhất.
    Họ tập trung vào search nhạc,video...,rất phù hợp với nhu cầu của mọi người.Chứ không lan man như các công cụ tìm kiếm khác mà VN phát triển.

Thế mới phát triển được.Chứ như cái công cụ này , không hiểu họ sẽ trả lời câu hỏi :"tại sao tôi phải dùng cc của các ông thay cho google?" thuyết phục đến mức nào !
    (Chắc là: các bạn phải sống vì màu cớ sắc áo chứ !!! )

Like
    0
    ôi trời ơi, cứ tình hình thế này hết zingchat nay lại tới bác này, thì khi nào VN mới phát triển đây ... cần "thịt" một vài bác cho bàn dân thiên hạ "ăn chơi" mới mong răng đe được kẻ có "ý tưởng" sáng tạo tầm cở "thiên hà" này.

Like
    2
    ko biết nó có trao đổi banner ko nhỉ
    còn nếu đặt adwords thì ko đâu

Like
    1
    Quote Được gửi bởi lkn2 View Post
    Em kiến thức nông cạn, hồi nghe vẫn nghe người ta đồn: Muốn chiến thắng người khổng lồ thì phải đứng trên vai người khổng lồ!

Không biết có phải hình thức lấy kết quả từ người khổng lồ là đang đứng trên vai họ không? Quả thật em vẫn chưa ngộ ra được ý nghĩa sâu xa của câu triết lý trên

Rất may là cái thằng đứng lên vai "người khổng lồ" đó quá nhẹ cân nên "NKL" đó không hề hay biết, chứ nó mà biết nó hất 1 phát thì càng đứng cao càng ngã bét đầu thôi, kể cả đội mũ bảo hiểm xịn

Like
    105
    Quote Được gửi bởi bkis View Post
    Rất may là cái thằng đứng lên vai "người khổng lồ" đó quá nhẹ cân nên "NKL" đó không hề hay biết, chứ nó mà biết nó hất 1 phát thì càng đứng cao càng ngã bét đầu thôi, kể cả đội mũ bảo hiểm xịn
    Mới đọc tưởng NKL là LKN , xuýt nhầm , giờ gọi LKN là Lồ Khổng Người nhá

Tình hình là các topic xì-căng-đan bao giờ cũng đắt khách hơn các topic bàn về học thuật , chắc là vì chê người khác thì dễ hơn là việc đem kiến thức của mình ra thảo luận hoặc làm việc.

Hay chê người khác cũng là 1 cách show kiến thức nhỉ ????

dù sao thì mô-va gì đó cũng chưa đến mức tự lăng xê "trắng-trợn-trên-trang-trủ", mình cũng muốn chê vài câu mà thấy ko cần thiết nên giữ trong lòng thôi . Nói thực ra trước đây mình ko hề biết trang mo-va này (tên hơi khó nhớ), nhờ topic này mới biết đến, xem ra đây cũng là 1 cách PR??? Thử sang các forum nước ngoài và chê bằng tiếng Anh nó mới máu, thôi tớ té đây, chào d d t h, chào SG, hẹn tái ngộ.
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Like
    34
    Demo phát nào. Kết quả thì chẳng hiểu quái quỉ gì cả, nghe rất tối nghĩa khi mà ở dòng màu cam thì có 79 kết quả, bên góc trái bảo là không tìm ra. Bó tay:

"bất khả tri"

Trang 9 / 23 FirstFirst ... 4678910111214 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết