Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 33

Chủ đề: Nhóm học MCSE

Like
    0

Nhóm học MCSE

Các bạn học nhóm MCSE mới thang lập vào đây để trao đổi các vấn đề thường gặp trong lúc học nhé
    hiện tai VL mới chỉ đọc được khoảng 3 chapter thôi nhưng ma chưa thực hành gì hết chắc phải đến Cn này mới thực hành được...
    À phải rồi nhóm mình học thì chừng nào mới có thể đi thi được thế?
    Quote Quote

Like
    0
    phải rồi bạn nào có các phần mềm test thì mang cho mọi người mượn với nha

Like
    0
    Khi nào thấy OK thì thi. Híc. Ai có software test thì share với nhé.

Like
    0
    thế ok là như thế nào và khi nào thì ok

Like
    0
    Khi nào tụi mình gặp nhau test một bữa chán chê thì biết chứ gì...trước mắt cứ kiếm cái Testking cái đã, sau đó thì vừa luyện vừa test, khi nào thấy chắc cú rồi thì đi thi, chưa chắc chắn cũng đi thi luôn, dân chơi đâu sợ mưa rơi...Biết đâu thi rớt một lần lại có thêm kinh nghiệm.
    Ê, các bạn trong nhóm sao chiều Chủ Nhật vừa rồi không lại TGA vậy. Mình gọi điện VK hỏi khi 2h mà không thấy ai cả??? Híc, vậy là dân chơi vẫn sợ mưa rơi rồi nhá (vì bữa đó trời mưa).
    Mình có ý định như thế này:
    Cho dù ai đến trể chúng ta vẫn không chờ đợi mất cảm hứng, cứ tiến hành bình thường. Chủ Nhật hàng tuần chúng ta offline đầy đủ (ko được vắng mặt). Ngoài ra chúng ta sẽ offline thêm một hoặc hai, ba, buổi tối nữa. Ai ở Sài Gòn đi được? giơ tay lên! Phải thúc đẩy nhanh lên thôi, oánh phát nào ra phát đó. Trao đổi càng nhiều thì càng mau lên "Cơ" được.
    Thời gian rảnh của tui như sau:
    Tối 2,4,6: Sau 7h
    Tối 3,5,7: Sau 8h30
    Ai đi được giờ nào thì post lên đây. Hiện tại là có tui rồi, chỉ cần thêm 01 mạng nữa là OK, chúng ta sẽ gặp nhau và cùng học tập trao đổi. Ai không đi được thì "lỗ" đó và đừng oán trách nhau (hihi). Vì các bạn không có thời gian mà, trách ai được. Còn CN thì các bạn nhớ đông đủ nhé, chúng ta không đợi đâu nha, gặp cái là bụp liền, vào vấn đề ngay.

Like
    0
    Vanlang mập, ý cậu thế nào ? Chúng ta bắt tay làm việc thêm vài buổi tối nữa đi, hai thằng mình sẽ đi trước lấy phong trào, OK chứ? Call or email cho tớ và cho biết số phone của cậu, tớ sẽ gọi và chúng mình có thể tự sắp xếp gặp nhau bất cứ lúc nào.
    Ai muốn tăng thời gian offline nữa thì post lên nhé.

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Condition to join in MCSE Group?

chào các bạn!

Nhóm của các bạn thành lập đã lâu chưa?
    Các bạn có thể cho mình biết thêm chi tiết về nhóm.
    Mình muốn tham gia cùng nhóm không biết còn cơ hội không? Mong các thành viên của MCSE group hồi âm.
    email của tớ.

ddthmember@yahoo.com

cheers!

Like
    0
    Mình cũng vậy, mình cũng muốn tham gia vào nhóm học này. Mình ở SG, nếu có đến TGA thì cũng tiện. Mình thấy nhóm học này hay đó, học chung với nhau, cùng đi thi một lúc thì sẽ đậu hết cho mà coi. Ai là nhóm trưởng vậy ?? Bạn có thể thông báo lại lịch họat động của cả nhóm một lần nữa một cách cụ thể không ??? Mình rất mong là sẽ được tham gia cùng với các bạn.

Like
    0
    Net21 đợi các bạn hồi âm đó. Mong rằng lần này hội chúng ta sẽ thật ngon lành.

Like
    0
    vanlang à, nhóm các bạn đã bắt đầu kế hoạch học tập chưa vậy? Cho tui tham gia với, chúng ta sẽ dùng tổng đàn TGA làm địa điểm họp mặt nhé, sau này sẽ thuê máy ở TGA để thực hành luôn. Tui đang học MCSE đây, nhưng không có nhóm để cùng thảo luận. Chúng mình nên có danh sách thành viên của nhóm đi.
    Tui là: eko
    Y!M: benh_bong

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết