Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 66 / 66
    Like
    0
    Kinh nghiệm bay nhảy tìm kiếm trung tâm học tiếng anh, em thấy ILI dạy ok nhất

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    37
    Quote Được gửi bởi roimaithucgiac View Post
    Kinh nghiệm bay nhảy tìm kiếm trung tâm học tiếng anh, em thấy ILI dạy ok nhất
    Cơ sở ILI không bằng nơi khác nhưng học khá tốt, giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm. Các bạn muốn học thì cứ tới thẳng ILI tìm hiểu thêm http://ili.edu.vn/vi/contact-us

Like
    0
    học nghe nói vậy bạn đến chỗ Anh ngữ TOMe học đi, bên này mạnh về mảng này lắm. Trước mình cũng yếu tiếng Anh nhưng qua đây "tu" dc 2 tháng là giao tiếp đã ổn hơn rất nhiếu rồi đó. Học phí cũng vừa tầm. chương trình học rất okie. giáo viên nhiệt tình, dạy hay. học buổi nào xong là nhớ luôn. đi làm về mệt lắm, nhưng học vẫn thấy hào hứng. học vô vèo vèo. Bên Tome họ có chương trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa đó bạn. Bạn đến đó đăng ký học thử đi cho biết.

Like
    0
    Mình cũng từng phải lò mò lên diễn đàn tìm trung tâm để học tiếng anh. Sau khi tìm hiểu xong mình quyết định đến trung tâm anh ngữ tome để được tư vấn tham khảo, thấy có chương trình học thử cũng yên tâm, sau khi học thử xong mình thấy rất tin tưởng ở tome. Giáo viên rất nhiệt tình, trẻ tuổi năng động, lớp học thì phấn khởi, mình rất thích đi học, không vắng buổi nào. Hoạc phí giá rất hạt dẻ, đang có ưu đãi giảm 50% và được tặng khóa học phát âm nữa đó. Bạn thử đến đăng ký xem sao.

Like
    0
    Học bên trung tâm anh ngữ IEG( sư vạn hạnh) là ok lắm đó. Bạn vừa có thể thì lấy Toeic điểm cao vừa có thể giao tiếp tốt với người bản xứ. Đội ngủ giáo viên là người nước ngoài rất nhiệt tình trong việc giảng dạy và có kinh nghiệm giảng dạy lắm đó. Bài thì đầu vào và thì cuối khoá cho mỗi khoá học là rất giống với chương trình.

Like
    0
    Tiếng anh là môn mà mình học hoài vẫn không vào, nhưng do công việc hiện tại cần giao tiếp bằng tiếng anh, nên bắt buộc phải đi học. Cũng lên tìm hiểu nghiên cứu nhiều trung tâm nhưng may sao có đứa bạn đã từng học rồi, nên chỉ mình đến trung tâm IEG - sư vạn hạnh. Qua đó tìm hiểu thấy chương trình học ok, thời gian phù hợp cho mình đi làm ban ngày, thế là mình quyết định đăng ký. Học được 2 khóa thấy tiếng anh cũng khá hơn, giao tiếp cũng tự tin hơn.

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết