Trang 7 / 10 FirstFirst ... 245678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 93
    Like
    29
    Thương lắm học từ học tiếng anh từ nhỏ đến đại học mà gặp người nói tiếng anh đơ như cây cơ. Học đi mấy pác. em cũng đang học đây. Trung tâm nhiều lắm. Tùy cảm nhận từng người.

Like
    37
    Quote Được gửi bởi hoakhoi02 View Post
    Đã học ở trung tâm ILI rất tốt, địa chỉ hơi khó tìm chút xíu, nhưng khá ok
    Trung tâm có 1 địa chỉ duy nhất ở 20-22-24C Trường Sơn, Quận 10 ( bạn đến ngân hàng Sacombank ở đường Trường Sơn hỏi khu C đâu người ta chỉ cho.

Like
    5
    Quote Được gửi bởi tuantran_91 View Post
    Trung tâm có 1 địa chỉ duy nhất ở 20-22-24C Trường Sơn, Quận 10 ( bạn đến ngân hàng Sacombank ở đường Trường Sơn hỏi khu C đâu người ta chỉ cho.
    Hồi mình đi đến đó đầu tiên cũng vậy chạy vòng vòng tìm mệt luôn. Kinh nghiệm ai muốn đến tìm hiểu thì vào website xem bản đồ hướng dẫn đường đến trung tâm hoặc gọi trung tâm họ hướng dẫn cho 0909042588

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    ai ở quận 10 ,đằng sau công viên thỏ trắng có cái trung tâm dạy tiếng anh tên ili ak,trung tâm này dạy chất lượng ak,mình học ở đó 4 khóa rồi,mẹ mình cũng học ở đó,mẹ mình là chúa chon lựa mà bà ấy khen là hiểu rồi ak,mà nó hơi khó tìm xí,mấy bạn cứ lên mạng gõ tìm hiểu thông tin lấy sdt gọi ngta chỉ đường mình đi dễ hơn,chứ hồi mình với mẹ mình mò quài mới ra ak

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi tuyetnhung12189 View Post
    Hiện nay ở tp hcm có hơn 500 trung tâm tiếng anh lớn nhỏ, để chon học 1 trung tâm không dễ chút nào đâu. Không trung tâm nào hoàn hảo hết mọi thứ, ai cũng sẽ nói tốt về họ chứ không ai mà muốn mình không tốt, vì vậy khi chọn học các bạn phải thận trọng để không tốn tiền tốn thời gian của bạn. Một số trung tâm uy tín hiện nay các bạn có thể tham khảo: ILI, ACET, ILA, IDP, BC, VUS, AMA tùy vào học phí, địa điểm nhu cầu tiếng anh bạn cần mà chọn trung tâm học phù hợp.
    mọi ng cần thì tham khảo qua các trung tâm này chỗ nào phù hợp mọi thứ thì mọi ng học thôi, b nói có lí ấy

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi ủn ỉn View Post
    ai ở quận 10 ,đằng sau công viên thỏ trắng có cái trung tâm dạy tiếng anh tên ili ak,trung tâm này dạy chất lượng ak,mình học ở đó 4 khóa rồi,mẹ mình cũng học ở đó,mẹ mình là chúa chon lựa mà bà ấy khen là hiểu rồi ak,mà nó hơi khó tìm xí,mấy bạn cứ lên mạng gõ tìm hiểu thông tin lấy sdt gọi ngta chỉ đường mình đi dễ hơn,chứ hồi mình với mẹ mình mò quài mới ra ak
    chỗ này học rất tốt, mình rất thích

Like
    10
    thấy ili là được ak,tư vấn 100% giáo viên bản ngữ là học 100% bản ngữ,không như cái trung tâm hùi trước dk cho học,lúc dô tư vấn thì 100% gv bản ngữ,nói rồi bắt nộp 1 lần cả năm học,lúc dô học thì học với giáo viên bản ngữ dv có 1 buổi còn toàn là gv viết,học quá trời vẫn không giao tiếp dc với người nước ngoài chỉ làm bài là ok,học tiếng anh thì chủ yếu là giao tiếp mà học vậy thì thôi học làm gì cho uổng thời gian với uông tiền,rồi nghe người ta giới thiệu thì đến ili,trước mắt thì thấy học với giáo viên nước ngoài hết đó,mà học phí lại ok,mới học được 1 khóa mà thấy cũng dạng giao tieps chứu không còn nhút nhát như trc nữa

Like
    21
    Làm hay học gì cũng vậy hãy xây cho vững cái gốc trước thì dù lên cao như thế nào bạn cũng không bị chới với. Học phải đi đôi với hành, và cái TÂM đạt lên hàng đâu chắc chắn sẽ thành công!

Like
    10
    Quote Được gửi bởi ủn ỉn View Post
    Bạn nào tin tưởng thì có thể tham khảo bên đó thử , mình thấy học bên đây theo tiến độ như vậy là cũng ok rồi, thầy dạy nhiệt tình nên cũng dễ trao đổi bài hơn

Like
    0
    m học rùi cảm nhận rất ok về trung tâm ili, bác nào cần học cứ qua đó hỏi thông tin rùi test xong hãy dk mà học nhé, phải test trình độ coi m còn yếu điểm nào còn biết mà cải thiện chứ ngta nhiều nơi vào toàn tư vấn đóng hp chỉ nói chi trình độ hv cả

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 7 / 10 FirstFirst ... 245678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết