Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 93
    Like
    44
    Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Chổ này tôi đã từng học, khá tốt. Giáo viên đúng 100% là người nước ngoài giảng dạy như: Chris W, Larry, Natalia, Chris Lee, Nilson...Bạn nào muốn học thì đến trực tiếp trung tâm tìm hiểu thêm, test đầu vào hoàn toàn miễn phí, địa chỉ trung tâm hơi khó tìm, cơ sở không to bự hoành tráng, nhưng thoáng mát, không có tiếng ồn của xe cộ.
    Tất cả thầy cô điều dễ thương nhỉ

Like
    82
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: https://ili.edu.vn/vi/home

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: ]
    Nhà 4 anh em đều học ở đây. Anh cả, tới 3 chị em mình. Bé út được học nhiều nhất vì nó học từ lớp thiếu nhi tới lớp người lớn. Cả 4 ai cũng đạt ielts 6.5 trở lên nha. Có chị 3 mình lúc thi Inter lên advance ko pass 6.0 nên nghe bạn bè rủ rê qua trung tâm khác học nhanh hơn dễ đậu hơn, nhanh đâu không thấy tốn gần 30tr của ông ba cũng chỉ thi được 5.5. Cuối cùng phải quay lại ili học lại lớp intermediate và advance đi thi được 6.5 ielts. Sau này còn 2 chị em ba cho theo học suốt ở ili luôn. Tìm được chổ học uy tín tiết kiệm nhiều thời gian và tiền lắm luôn.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: ]
    Nhà 4 anh em đều học ở đây. Anh cả, tới 3 chị em mình. Bé út được học nhiều nhất vì nó học từ lớp thiếu nhi tới lớp người lớn. Cả 4 ai cũng đạt ielts 6.5 trở lên nha. Có chị 3 mình lúc thi Inter lên advance ko pass 6.0 nên nghe bạn bè rủ rê qua trung tâm khác học nhanh hơn dễ đậu hơn, nhanh đâu không thấy tốn gần 30tr của ông ba cũng chỉ thi được 5.5. Cuối cùng phải quay lại ili học lại lớp intermediate và advance đi thi được 6.5 ielts. Sau này còn 2 chị em ba cho theo học suốt ở ili luôn. Tìm được chổ học uy tín tiết kiệm nhiều thời gian và tiền lắm luôn.

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    Thầy Larry, Cô Stef, THẦY Andrew bên ili dạy tốt lắm này

9. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    29
    Quote Được gửi bởi Thu Thủy111 View Post
    Thầy Larry, Cô Stef, THẦY Andrew bên ili dạy tốt lắm này
    Đúng rồi có Nilson, Richard nữa, trung tâm tuy nhỏ nhưng đúng là 100% giáo viên bản ngữ ( Anh, Mỹ, Úc, Canada) dạy tất cả các kỹ năng từ thấp đến cao rất TUYỆT VỜI

Like
    29
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: https://ili.edu.vn/vi/home
    Nhà mình cũng có 2 đứa em học ở ILI, và 3 anh chị con Bác cũng học, ai cũng khen

12. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34

Chất lượng tại anh ngữ ILI thì khỏi nói nhé cả nhà.

Không chỉ dạy để lấy được chứng chỉ đâu mà m thik ILI ở chỗ là học chắc và dạy rất có tâm nè

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Hiện nay ILI, ACET, BC, IDP là các trung tâm uy tín về chất lượng hiện nay
    Đã học trung tâm ILI rất tốt, trung tâm đúng 100% giáo viên Anh, Mỹ dạy.

16. Thành viên Like bài viết này:

Like
    82
    Quote Được gửi bởi mit_dethuong View Post
    Đã học trung tâm ILI rất tốt, trung tâm đúng 100% giáo viên Anh, Mỹ dạy.
    Ở HCM thì cũng gần cả ngàn trung tâm lớn nhỏ chưa kể thầy cô dạy online, có phép không phép từa lưa hạt dưa. Mình đã học xong tiếng anh lâu rồi, cũng mòn đủn quần vài nơi. Lời khuyên chân thành nếu cô chú anh chị các bạn hay em nào muốn học tiếng anh thì đến thẳng trung tâm ILI ở ngay sau công viên Lê Thị Riêng mà học, đỡ mất thời gian và tiền bạc. Nói chung mình học nhiều rồi, có nhiều chỗ học cũng được nhưng thấy ở đó là được nhất. Trung tâm không to bự gì nhưng giáo viên thân thiện, có kinh nghiệm giảng dạy, học viên trung tâm thấy đa phần người quen giới thiệu học không à. Nên mình cũng mong muốn chia sẻ của mình đến nhiều bạn biết hơn.

Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết