Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789
Hiển thị kết quả từ 81 đến 85 / 85
    Like
    31
    Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Chổ này tôi đã từng học, khá tốt. Giáo viên đúng 100% là người nước ngoài giảng dạy như: Chris W, Larry, Natalia, Chris Lee, Nilson...Bạn nào muốn học thì đến trực tiếp trung tâm tìm hiểu thêm, test đầu vào hoàn toàn miễn phí, địa chỉ trung tâm hơi khó tìm, cơ sở không to bự hoành tráng, nhưng thoáng mát, không có tiếng ồn của xe cộ.
    Tất cả thầy cô điều dễ thương nhỉ

Like
    51
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: https://ili.edu.vn/vi/home

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    9
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: ]
    Nhà 4 anh em đều học ở đây. Anh cả, tới 3 chị em mình. Bé út được học nhiều nhất vì nó học từ lớp thiếu nhi tới lớp người lớn. Cả 4 ai cũng đạt ielts 6.5 trở lên nha. Có chị 3 mình lúc thi Inter lên advance ko pass 6.0 nên nghe bạn bè rủ rê qua trung tâm khác học nhanh hơn dễ đậu hơn, nhanh đâu không thấy tốn gần 30tr của ông ba cũng chỉ thi được 5.5. Cuối cùng phải quay lại ili học lại lớp intermediate và advance đi thi được 6.5 ielts. Sau này còn 2 chị em ba cho theo học suốt ở ili luôn. Tìm được chổ học uy tín tiết kiệm nhiều thời gian và tiền lắm luôn.

Like
    9
    SG có nhiều trung tâm lắm, tôi và mấy đứa cháu đã từng học ở trung tâm ILI khá hiệu quả, học phí ở đó cũng không cao. ACE nào muốn học thì tìm hiểu thêm: ]
    Nhà 4 anh em đều học ở đây. Anh cả, tới 3 chị em mình. Bé út được học nhiều nhất vì nó học từ lớp thiếu nhi tới lớp người lớn. Cả 4 ai cũng đạt ielts 6.5 trở lên nha. Có chị 3 mình lúc thi Inter lên advance ko pass 6.0 nên nghe bạn bè rủ rê qua trung tâm khác học nhanh hơn dễ đậu hơn, nhanh đâu không thấy tốn gần 30tr của ông ba cũng chỉ thi được 5.5. Cuối cùng phải quay lại ili học lại lớp intermediate và advance đi thi được 6.5 ielts. Sau này còn 2 chị em ba cho theo học suốt ở ili luôn. Tìm được chổ học uy tín tiết kiệm nhiều thời gian và tiền lắm luôn.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Thầy Larry, Cô Stef, THẦY Andrew bên ili dạy tốt lắm này

8. Thành viên Like bài viết này:

Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết