Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    0

Vui lắm ! Game screen shot preview

Đây là screen shot từ game mình đang viết, trong tuần đến thi xong mình sẽ upload bản pre alpha. Hic, do diễn đàn giới hạn kích thước ảnh nên mình phải co nó lại, trông lởm lém.
    Attached Images
    Quote Quote

Like
    0
    Ủa sao các Sprite thấy "quen" quá vậy?

Like
    0
    Looks great! I'm waiting for your game, crazybabe!!!

Like
    0
    hì,hình ảnh thì lấy của War II chắc gùi!Seo CrazyBabe ko vẽ hình nào đó để mang phong cách riêng???Nếu thay thế thì chắc sẽ hay lém!!

Like
    0
    He he, tự vẽ được thì còn nói làm giề, tui làm xong nhờ các bác vẽ hộ nha. He he, thằng này chỉ bít làm coding thui chớ design thì còn non lém. Thanks for reading...

Like
    0
    có 1 ai đó đã del bài của mình!

Like
    0
    Hình ảnh mà lấy trong game khác đã quá mệt rồi còn muốn tự design thì phải có người chuyên nghiệp .
    CrazyBabe làm game đó bằng ngôn ngữ gì vậy , up lên nhanh nhanh chút nhá , sốt rụt lắm

Like
    0
    viết bằng C
    mà hình như you có tham khảo code của FreeCraft phải kô.
    hì hì, dù có hay kô thì cũng không sao, cuối cùng cũng trở thành của mình thui, phải kô

Like
    0
    Hí hí, Kem Wall đoán sai hết rùi, mình viết bằng Delphi zà kô có tham khảo được giề từ FC cả, hic, thằng đó kiến trúc game khác mình mà nó viết mã kô có comment gì hết, ngồi mà luận ra chắc là đầu trọc răng rơi wé he he. Mình đang đóng gói để up lên, đóng gói thì tạm ổn rùi, có điều bi giờ đang thi, he he, ba mẹ kô cho lên net, hic, mà dùng ở mí cái dịch zụ này chậm wé, các bạn chịu khó chờ sang tuần mình thi xong zậy nhé. Nói trước nè: Làm game một mình mệt wé, có bạn nào hứng thú thì giúp Crazy zới được huh, thiết kế kịch bản, thiết kế hình ảnh, âm thanh, video movie, viết mã nữa.. cái này chi tiết sẽ bàn sau nhưng mờ các bạn cứ chuẩn bị trước đi. Nói thêm là game engine+tool mình đều viết bằng Delphi hết (tương thích Delphi6+7) nên bạn nào có hứng thú ziết mã cùng thì...phải bít Delphi, he he....

Like
    0
    CB, cái screenshot sunlight hồi xưa của bạn là lấy từ engine 3D của bạn phải ko? Sao từ hồi đó đến giờ ko thấy cái sc 3D nào nữa vậy? Avenus3D khi nào lên net đây?

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết