Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 31
    anh_tư_hẩy Guest
    Thôi, anh em ko à, làm gì mà ầm lên dữ vậy. Hostvn lo cho em nó đi, để cho em nó bớt la.

Like
    0
    OK, vậy là sóng gió đã qua, Chúc Hostvn tiếp tục vững bước trên con đường này.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi oOColdZeroOo View Post
    hostvn.net đã trả lời như thế thì mình cũng an tâm dc 1 chút rồi
    Lần trước server bị lỗi DNS khiến mình hết sức hoang mang , đến hôm qua thì DNS mới thật sự dc update hoàn toàn trên các modem của các tiệm net nên vào rất bình thường
    Tuy nhiên hi vọng là tình trạng die vài tiếng đồng hồ sẽ ko tiếp diễn nữa
    Hi vọng hostvn sẽ ko làm mình thất vọng
    Chính thức hôm qua bên kỹ thuật của hostvn.net đã fix xong lỗi DNS resolve , hiện tại chỉ còn rất ít nơi trên VN chưa update được nhưng sẽ rất nhanh .

Nói chung người VN dù gì sống dựa vào tình cảm cũng nhiều. Là khách hàng chúng tôi hoàn toàn có thể thông cảm với hostvn nhưng đừng để những việc như vầy xảy ra lần nữa. Hoang mang và chán nản là không thể tránh khỏi. Về trang http://cilabum.com thì bạn vô nick light_tech_vn tôi có nhắn tin cho bạn, chúng ta sẽ ra đó bàn bạn nhiều thêm về trường hợp của http://cilabum.com

p/s: lần sau nếu có sự cố thì hostvn nên thông báo ngay cho khách hàng biết dù sự cố chỉ xảy ra khoảng 10h. Dù việc này có mất thời gian nhưng bù lại những khách hàng sẽ ko hoang mang và cảm thấy mình được tôn trọng.
    Nick light_tech_vn có nhiều supporter thay nhau hỗ trợ khách hàng , nếu có vần đề cần giải quyết mà không gặp support online bạn vui lòng gửi ticket hỗ trợ chúng tôi sẽ giải đáp sớm .

Thật sự thì nói thẳng ra ko vì support của hostvn quá nhiệt tình thì chắc em cũng bỏ hết cả đi cho rồi.Tiền bạc là 1 chuyện nhưng cái uy tín của 1 site là rất quan trọng.Thêm nữa bị ddos liên tục ...
    Dù sao thì cũng phải nói 1 câu là rất khâm phục hệ thống support của hostvn.Lịch sự nhiệt tình...
    Mong tình trạng khắc phục sớm !
    Cảm ơn bạn đã có lời khen ngợi và thông cảm cho chúng tôi , hiện tại server Hostvn liên tục bị ddos và chúng tôi đang tiến hành kiểm tra liên tục để giải quyết tình trạng này .
    "Tốt gỗ hơn tốt nước sơn"

Like
    0
    nói không phải khoe chứ đem tiền mua hostvn.net khác nào tăng khã năng bệnh tim của bạn ) xài ức chế lắm
    tôi cần 1 câu trả lời rằng sao ở chung server mà host của bạn tui như ketnoibanbe.org và thekok.net ko die còn itsit.info của tôi thì như s... người quản lý luôn trả lời là do lỗi server tôi phải chịu tình trạng này tới bao h

Like
    0
    Không biết hôm trước thế nào không để ý chứ tháng này thì bực mình thật rồi đấy, cái http://www.painting.com.vn tháng này không biết die lên die xuống bao nhiêu lần rồi, hôm nay lại bị biết kêu ai đây hả trời. Suport thì offline không biết hỏi ai

Like
    1
    Quote Được gửi bởi chipmom View Post
    nói không phải khoe chứ đem tiền mua hostvn.net khác nào tăng khã năng bệnh tim của bạn ) xài ức chế lắm
    tôi cần 1 câu trả lời rằng sao ở chung server mà host của bạn tui như ketnoibanbe.org và thekok.net ko die còn itsit.info của tôi thì như s... người quản lý luôn trả lời là do lỗi server tôi phải chịu tình trạng này tới bao h
    Rất khâm phục bạn về khả năng đào mộ, dịch vụ của bạn đã hết hạn cách đây 4 tháng nhưng vẫn rất cố gắng vào nhận xét cho Hostvn

Quote Được gửi bởi vantienart View Post
    Không biết hôm trước thế nào không để ý chứ tháng này thì bực mình thật rồi đấy, cái http://www.painting.com.vn tháng này không biết die lên die xuống bao nhiêu lần rồi, hôm nay lại bị biết kêu ai đây hả trời. Suport thì offline không biết hỏi ai
    Hosting die hay source của bạn bị lỗi, bạn nên tự kiểm tra lại, bên mình đã rất nhiều lần giúp bạn sửa lỗi mã nguồn nhưng bạn lại có lòng tham không giới hạn. Bạn nên tìm hiểu thêm về nghĩa của "die" và "mã nguồn lỗi".

Best regards,
    "Tốt gỗ hơn tốt nước sơn"

Like
    7
    Host VN định thuê trọn gói tủ Rack ở VDC rồi cơ mà,

Sớm xúc tiến đi bác nhé.

Like
    0
    Hệ thống hiện tại của hostvn đã rất tốt rồi các bác nhé, có thay đổi chính sác nhân sự này nọ nên giờ chắc ko có vấn đề phàn nàn xảy ra nữa đâu.

Hệ thống cloud đang triển khai đang dần chiếm lĩnh thị trường VPS trong nước.
    Được sửa bởi cacthanh123 lúc 09:13 ngày 04-08-2014

Like
    0
    Quote Được gửi bởi cacthanh123 View Post
    Hệ thống hiện tại của hostvn đã rất tốt rồi các bác nhé, có thay đổi chính sác nhân sự này nọ nên giờ chắc ko có vấn đề phàn nàn xảy ra nữa đâu.

Hệ thống cloud đang triển khai đang dần chiếm lĩnh thị trường VPS trong nước.
    Hỏi khí không phải chứ bác này có vấn đề gì không vậy? Topic từ 2007 của người ta mà cũng đào lên nữa, tính dìm hàng hả :-?

Like
    0
    hostvn net làm ăn chán lắm, cái host chỉ cho upload dữ liệu dung lượng <15mb, thỉnh thoảng site bị offline vài phút + trỏ dns thì đợi chắc 1 ngày, trong khi host khác thì gần như ngay lập tức

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết