Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18
    Like
    0
    các bác pro cho em hỏi recovery sony viao VGN-CR590 bị hư win thì ấn phím nào vậy bác nào biết chỉ giùm em với em đang cần gấp em dung win vista home BQ đó

Like
    0
    Mình đang dùng con Vaio VGN-C140G hiện đang chạy XP II, nhưng một số chức năng của phím Fn không kích hoạt được, mình muốn sử dụng lại OS Media Center co bản quyền.
    Xin hướng dẫn cho mình các recoverry lai và trong truong hợp đã bị mất phân vùng thì sẽ phải làm thế nào. Ban nào có dĩa recovery cua model nay thi cho mình xin với.Thanks!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Và máy bị dính virus nhiều rồi (cả Fulldriver House ko diet được) muốn fomat và cài lại OS. Tiện đây cho mình hỏi cách phân vùng lai o đĩa thi làm thế nào, liệu có bị mất phân vùng recovery khi format hay ghost lại máy.
    Được sửa bởi lequy1970 lúc 14:20 ngày 30-06-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    8
    muốn recovery lại sony bạn chỉ việc khởi động rồi bấm F10 và làm trình tự theo hướng dẫn. Muốn format ổ đĩa thì bạn nên back up dữ liệu ra bên ngoài (cách này hơi tốn công), còn muốn chia ổ đĩa an toàn nhất thìn nên dùng PM acronis để chia nhá
    Chikono!

Like
    0
    Các bạn ơi cho mình hỏi.Mình mới mua con Sony Vaio VPPCW16FG . Nhưng khổ nỗi sau khi cài lại win thì những tiện ích ban đầu của Sony Vaio cài trong máy mất hết. Mình lại không kiếm được Driver của dòng này. Bây giờ phải làm thế nào để khôi phục lại như ban đầu, hay ai có driver thì cho mình xin được không

Like
    0
    đem qua cửa hàng mấy bác bán laptop nhờ các bác ý hướng dẫn

Like
    0
    Cách tốt nhất là trước khi cài lại nên tìm hiểu trước hoặc mang ra các của hàng uy tín cho an tâm. Cái PC thì cài suốt ngày ko sao, chứ Lap mà cứ F disk với Format thì xót lắm các bác ạ. Mà lại còn làm đi làm lại nữa...

Like
    0
    Bac nao co file gho o recovery may vaio vgn nw 120j up len cho em voj.em lo tay gho nham o recovery ,+thag em em n laj xoa lun ban gho cua em.huhu.den wa!pro nao rong luog cho em xjn ban gho voj.neu dc thj guj cho em wa mail thj tot wa!mail em la:tienlang_pro1990@yahoo.com.em nghj pro up len mediafire cho anh em co aj trot daj nhu em thj co the tjm thay"loj thoat".hjx!
    Được sửa bởi Phanlonghpvn lúc 11:00 ngày 08-04-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Mình đang sài con sony vpccw15fg, mình muốn chia lại ổ đĩa nhưng dùng hiren boot 10.2 vẫn không nhận,mình không biết phải làm sao nữa,anh em nào biết chỉ giùm mình với!thanks!

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết