Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 39
    Like
    0

Rất hay ! Tiếng Anh giao tiếp, học ở đâu nhỉ?

Mình muốn học tiếng Anh giao tiếp, không biết địa chỉ nào tốt nhỉ. Mình ở TPHCM

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Nếu bạn ở HN thì đến london đi mình cũng đang học giao tiếp B ở đây_bạn cần thẻ học thì liên lạc với mình_mình sẽ mua được thẻ học rẻ cho bạn

Like
    0
    đang có cùng nhu cầu với bác này đây !!!!!!!!!

Like
    0
    Học giao tiếp hầu như học ở TOMe đều feedback tốt đó bạn. Mình cũng học ở đó và hình như bị thôi miên luôn rồi ấy. Chương trình học mau giao tiếp dc lắm. học phí cũng vừa phải. học thấy thích lắm. lớp cũng ko có đông. Giáo viên lại dạy hay và rất nhiệt tình. Nay đang có chương trình ưu đãi học phí cho các lớp 3/5/7 đó bạn. Còn có chương trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa.

Like
    0
    Chất lượng và giá cả phù hợp thì bạn có thể đến IEG (503 Sư Vạn Hạnh P12 Q10) bạn nhé. Chương trình đa dạng và được học với giáo viên nước ngoài trong chương trình mà học phí lại rẻ.

Like
    0
    Mình thấy bên trung tâm IEG có dạy giao tiếp đó bạn, giáo viên khá nhiệt tình đó, dạy cũng rất dễ hiểu. Trung tâm bên quận 10 đó bạn.

Like
    0
    Em thì học ngữ pháp cũng tạm được nhưng mà về phần nghe viết em thì học hoài chả giỏi e thì đang mún đăng ký tìm trung tâm ngoại ngữ nào để học có động lực và có thầy cô sửa bài cho mình. Hiện tại thì chưa biết học ở đâu mà tính đăng ký IEG Sư Vạn Hạnh Q10 nè, thấy nhỏ bạn học ở đó một thời gian nghe, nói giỏi hẳn, vốn từ cũng nhiều. Chắc em đăng ký ở IEG xem như thế nào

Like
    0
    Mình đang học ở IEG 503 Sư Vạn Hạnh nè, mình thấy ở đây dạy cũng tốt mà, zô lớp được luyện nghe với nói nhiều lắm, còn về học phí thì mình thấy không mắc lắm...Một lớp khoảng dưới 15 người, phòng máy lạnh, có máy chiếu, vệ sinh sạch sẽ..

Like
    0
    bạn qua bên IEG ở 503 Sư Vạn Hạnh test thử coi sao nhé. Mình thấy học bên này đáng đồng tiền bát gạo lắm...học phí rẻ mà học cũng tốt..

Like
    0
    Mình nghe nói cách học tiếng Anh phổ biến là để tiếng Anh trở thành một thứ âm thanh quen thuộc hằng ngày bằng cách mở nhạc, phim, nghe đài. Còn trung tâm anh ngữ để theo lâu dài thì nên chọn IEG vì giá phải chăng và giờ học cũng linh động

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết