Trang 1 / 50 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 499
    Like
    0

Sự thật về việc học tại ĐH FPT là ntn????

Gần đây,mình nghe rất nhiều luồng thông tin trái ngược nhau về ngôi trường này.Tốt có,xấu có.......Các bác có ai có kinh nghiệm ,đang học ở FPT hay biết thông tin gì thì hãy nói thẳng,nói thật nhé.thanks .

Like
    0
    Mình chỉ biết đó là 1 trường do 1 công ty lập ra, công ty FPT thì bạn biết nó tạp hóa như thế nào rồi, cái gì cũng thấy FPT dính vô hết í mà. Truờng đó thì phải đóng một đống tiền, ai giàu thì học được, mới thành lập năm đầu nên sao biết chât lượng nó sao đc, mà học nghe nói là ra đảm bảo làm đc ở...FPT.

Tốt nhất là bạn nên theo học mấy truờng này: http://www1.thanhnien.com.vn/Giaoduc.../28/210454.tno keke!

Like
    0
    Tớ đang có ý định học FPT đây (sinh viên khóa 3) cũng nghe rất nhiều thông tin trái chiều về FPT. Không biết sự thật là thế nào đây ?

Like
    0
    Mà trong ddth thấy trường nào cũng bị các ông ý chê hết á :|

Like
    0
    Quote Được gửi bởi duynguyen000 View Post
    Mình chỉ biết đó là 1 trường do 1 công ty lập ra, công ty FPT thì bạn biết nó tạp hóa như thế nào rồi, cái gì cũng thấy FPT dính vô hết í mà. Truờng đó thì phải đóng một đống tiền, ai giàu thì học được, mới thành lập năm đầu nên sao biết chât lượng nó sao đc, mà học nghe nói là ra đảm bảo làm đc ở...FPT.

Tốt nhất là bạn nên theo học mấy truờng này: http://www1.thanhnien.com.vn/Giaoduc.../28/210454.tno keke!
    Ý kiến khá hay, các bạn nên tham khảo

Like
    0
    Phải công nhận là trường nào mấy ổng cũng chê.Nói thẳng 1 chút đi.Trường nào cũng có tốt có xấu mà.Mình nghĩ nên nhìn nhận nhiều mặt thì tốt hơn.Người học kém thì bảo trường xấu,người học giỏi lại nói trường tốt.Thế thì làm sao mà biết được.Thax

Like
    0
    Quote Được gửi bởi snooker90 View Post
    Phải công nhận là trường nào mấy ổng cũng chê.Nói thẳng 1 chút đi.Trường nào cũng có tốt có xấu mà.Mình nghĩ nên nhìn nhận nhiều mặt thì tốt hơn.Người học kém thì bảo trường xấu,người học giỏi lại nói trường tốt.Thế thì làm sao mà biết được.Thax
    Người học ko kém, đang học FPT-APTECH HCM, nhưng vẫn chê nó ko tốt

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi conank View Post
    Người học ko kém, đang học FPT-APTECH HCM, nhưng vẫn chê nó ko tốt
    Bác cứ so APTECH với ĐH FPT,tui ko hiểu, 2 trường khác nhau hoàn toàn mà.Mà người đó là ai thế,học ko kém cũng có nghĩa là wa kém hay bác đang chém gió.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi trum123 View Post
    Bác cứ so APTECH với ĐH FPT,tui ko hiểu, 2 trường khác nhau hoàn toàn mà"
    Cái bài viết trên em có so sánh APTECH với FPT chỗ nào??
    Em chỉ reply cho snooker90 là ko phải tất cả "Người học kém thì bảo trường xấu,người học giỏi lại nói trường tốt"

Nếu có thì ở mấy bài trước em có nói em học FPT-APTECH HCM nên em hiểu một phần nhỏ nhoi FPT dạy thế nào. FPT-APTECH chứ ko phải APTECH chung chung

Mà người đó là ai thế,học ko kém cũng có nghĩa là wa kém hay bác đang chém gió.
    Cũng may là có tham gia voz nên hiểu sơ sơ chém gió nó là cái gì, nhưng quên mất tiêu rồi.

Chẳng lẽ em lại nói huỵch toẹt ra là em học cũng ko tệ ở Aptech nhưng suốt ngày em chê bai Aptech Còn quá tệ hay sắp bị đuổi khỏi Aptech thì mời bác search lại bài của em để xem bao giờ em bị đuổi khỏi FPT-Aptech

Like
    0
    mình chỉ nói vậy thôi,ko có ý chê bác đâu. Mà cái diễn đàn này trường nào cũng chê hết,không đi học là tốt nhất nhỉ

Trang 1 / 50 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết