Trang 50 / 50 FirstFirst ... 4547484950
Hiển thị kết quả từ 491 đến 499 / 499
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi TenNhoc View Post
    Oh yeah, he he, chú bé tuổi thì nhỏ nhưng độ mất dạy thì không hề nhỏ. Cuối cùng thì cũng bộc lộ ra rồi nhé. Mới năm nhất mà đã thấm nhuần nền văn hoá vĩ đại của FPT rồi. Mà cũng chẳng biết là cái nét văn hoá này chú bé học từ môi trường FPT hay là từ gia đình (bao gồm ông bà, cha mẹ, anh chị, cô chú,...) của chú bé nữa. He he, nhưng dù có học từ đâu, thì cũng rất là xin chúc mừng.

Hix, anh nói thêm cho mà nghe nè, cố gắng đưa cái link đó ra để làm gì trời? chứng minh được gì trời? Nếu rãnh anh có thể làm fake được cả chục cái link như vậy, với số tiền còn to hơn nhiều nữa kìa. Ha ha ha, trẻ con mới dậy thì có khác.

He he, nói tùm lại là anh thích cái sự mất dạy của chú đấy. Bộc lộ thêm nữa đi chú bé, cố gắng phát huy nhé. Chào thân ái và quyết thắng.

công nhận là những thằng ngu và cãi cùn thì dù có giỏi cỡ nào cũng đành bó tay thôi, giờ chắc ông cãi 1+1 không bằng 2, thì ông cũng cãi được đấy nhỉ!
    khả năng của tôi không thể chống lại những thằng vừa ngu vừa không có nhận thức. Vâng, tôi thua

Like
    0
    Các bạn ạ , chúng ta là VIệt Nam đừng học bọn Tàu khựa. Tàu khựa là lũ thích gây sự Hãy dùng cách của người Việt.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi sonC0609k View Post
    Các bạn ạ , chúng ta là VIệt Nam đừng học bọn Tàu khựa. Tàu khựa là lũ thích gây sự Hãy dùng cách của người Việt.
    ddth không có những thằng như "tennhoc" chắc cũng chả phát triển được cậu ah, thôi thì kệ cha chúng nó vậy, người vẫn có thể sống chung với chó, mặc dù nhiều lúc nó cắn hơi tiếc tai nhưng rồi cũng sẽ quen

Like
    0
    Nhiều siêu nhân đã rời bỏ diễn đàn này rồi, các mod chả có chính sách gì để giữ chân họ cả, luẩn quẩn toàn bạn bè các mod và các bác SEO, share link, quảng cáo, pr thôi, bọ bỏ chạy vì đệ tử Yết Kiêu ở ddth này nhiều quá, toàn con cháu phá xuồng dìm hàng không à. Bác thấy em im luôn không thấy à, cắn càng thì em chích ngừa thôi, chẳng sao, giờ thuốc trị dại rẻ rề à

Mà bác sonC0609k gì đó nói đúng đấy nhỉ, người Việt đâu phải dân Trung Quốc, sao lại gây sự lẫn nhau, kèn cựa, cà khịa nhau hoài sao mà phát triển nổi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hahuy.no1vn View Post
    ddth không có những thằng như "tennhoc" chắc cũng chả phát triển được cậu ah, thôi thì kệ cha chúng nó vậy, người vẫn có thể sống chung với chó, mặc dù nhiều lúc nó cắn hơi tiếc tai nhưng rồi cũng sẽ quen
    Cool, he he, cuối cùng thì chú cũng nhận ra chú là con gì rồi nhá. Anh mày đã quen với việc thấy mấy con đó chạy long nhong trên diễn đàn này và cũng đã quen với việc mấy con đó nó cắn càn rồi. Đừng lo lắng cho anh. Cám ơn em iu.

Ah, còn cái chuyện 1+1=2 gì đấy, nếu chú phán một cách tuyệt đối rằng đơn giản "1+1=2" thì anh vẫn xin xác nhận rằng chú còn dốt lắm. Ha ha ha.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi BaiLong View Post
    Nhiều siêu nhân đã rời bỏ diễn đàn này rồi, các mod chả có chính sách gì để giữ chân họ cả, luẩn quẩn toàn bạn bè các mod và các bác SEO, share link, quảng cáo, pr thôi, bọ bỏ chạy vì đệ tử Yết Kiêu ở ddth này nhiều quá, toàn con cháu phá xuồng dìm hàng không à. Bác thấy em im luôn không thấy à, cắn càng thì em chích ngừa thôi, chẳng sao, giờ thuốc trị dại rẻ rề à

Mà bác sonC0609k gì đó nói đúng đấy nhỉ, người Việt đâu phải dân Trung Quốc, sao lại gây sự lẫn nhau, kèn cựa, cà khịa nhau hoài sao mà phát triển nổi
    Hey, em trai, sự sỉ nhụt của sư môn, dựa vào đâu nói người Trung Quốc chỉ biết gây sự lẫn nhau, kèn cựa, cà khịa nhau? Dựa vào đâu nói người Việt không có như vậy? Ha ha, dạy hoài, nói cái gì thì cũng phải suy nghĩ xíu đi. Đừng đơn giản hành động theo kiểu nghe đồn, nghe đâu đó, anh tao nói, báo chí đăng,...
    Được sửa bởi TenNhoc lúc 09:12 ngày 24-03-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    nếu khi bạn có thể thì hãy ráng học từ những ngày học phồ thông đy. vì các trường DH quốc gia VN có tiếng như BK, KHTN thì chất lượng đào tạo mình nghĩ còn hơn ở các trường Quốc Tế nhiều.
    Bản thân mình đang là sinh viên của NIIT nên mình cũng khá hiểu dc phần nào cái gọi là quốc tế và quốc gia.
    Mình xin nói thẳng: Quốc tế thường là những đứa lười học, thích ăn, thích chơi k chịu học. Thi rớt DH Quốc Gia nên vào học tại đây thôi.
    Anh họ mình đang học FPT ... mình nghe nó nói thì cũng khá. Thời gian học nhiều nhưng cần xem lại về chi phí học. Chả khác nào so với RMIT là mấy
    Còn về NIIT của mình thì chán thôi rồi. 1 lớp có từ 20 đứa đổ xuống. vào lớp thì gặp toàn dân lười học, toàn lướt web, chơi games, ngủ mặc kệ thầy cô giảng bài hay nhắc nhở. Nhìn cái thảm cảnh hiện h mà phát nản. Đến kì Project thì chả bjk làm cũng ai vì đứa nào cũng chả chịu làm, chỉ chực chờ trên mạng có là Copy đem về nộp thầy xem như công sức của mình o_0.
    bản thân mình, nói thẳng *** fai~ ngu dốt j` nhưng vì thói ham chơi nên từ thời cấp 2 đã chả học hành j`. chỉ học trên trường về là chơi games nên rớt DH là chuyện châc chắn xảy ra . hiện đang ở chung vs ông anh học DH BK, nhìn mà phát thèm.
    còn về bằng cấp thì mình nghĩ ng ta nhìn giữa bằng quốc tế vs DH KHTN hay BH thì cũng chả khác là mấy. cái phần quan trọng là thực lực và kinh nghiệm của mình sao thôi bẳng cấp chỉ là cái quan trọng đầu vô thôi. nếu vào dc rồi mà làm k dc thì bạn vẫn cứ phải xách giỏ ra về sao 2 tháng thử việc mà thôi
    vì thế mình khuyên nếu bạn thi dc DH thì cứ thi !!!
    đừng hào hứng vì cái chữ quốc tế.

Like
    0
    Mới chích thêm 1 mũi ngừa dại bị cắn chích hoài quen hết đau rồi, em không rãnh rỗi cãi với bác vì mới chích ngừa, vâng em là sự sỉ "nhụt" của sư môn

Like
    18
    Hà Huy chỉ nói là hiện kiếm được $150/tháng, mức đó thì có gì mà không kiếm được, bác Tennhoc cãi lý không được thì đem cái tuổi và cái lý sự cùn ra để chống chế, khi đã bị mất đi sự tôn trọng của những người đối thoại thì bị chửi bác cũng ráng chịu đi.
    PS: Bây giờ bác bảo mỗi tháng bác kiếm được 1K, dù bác có đưa ra bằng chứng nào em cũng bảo là fake, thì bác có bực mình không?

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi OnlyWish View Post
    nếu khi bạn có thể thì hãy ráng học từ những ngày học phồ thông đy. vì các trường DH quốc gia VN có tiếng như BK, KHTN thì chất lượng đào tạo mình nghĩ còn hơn ở các trường Quốc Tế nhiều.
    Bản thân mình đang là sinh viên của NIIT nên mình cũng khá hiểu dc phần nào cái gọi là quốc tế và quốc gia.
    Mình xin nói thẳng: Quốc tế thường là những đứa lười học, thích ăn, thích chơi k chịu học. Thi rớt DH Quốc Gia nên vào học tại đây thôi.
    Anh họ mình đang học FPT ... mình nghe nó nói thì cũng khá. Thời gian học nhiều nhưng cần xem lại về chi phí học. Chả khác nào so với RMIT là mấy
    Còn về NIIT của mình thì chán thôi rồi. 1 lớp có từ 20 đứa đổ xuống. vào lớp thì gặp toàn dân lười học, toàn lướt web, chơi games, ngủ mặc kệ thầy cô giảng bài hay nhắc nhở. Nhìn cái thảm cảnh hiện h mà phát nản. Đến kì Project thì chả bjk làm cũng ai vì đứa nào cũng chả chịu làm, chỉ chực chờ trên mạng có là Copy đem về nộp thầy xem như công sức của mình o_0.
    bản thân mình, nói thẳng *** fai~ ngu dốt j` nhưng vì thói ham chơi nên từ thời cấp 2 đã chả học hành j`. chỉ học trên trường về là chơi games nên rớt DH là chuyện châc chắn xảy ra . hiện đang ở chung vs ông anh học DH BK, nhìn mà phát thèm.
    còn về bằng cấp thì mình nghĩ ng ta nhìn giữa bằng quốc tế vs DH KHTN hay BH thì cũng chả khác là mấy. cái phần quan trọng là thực lực và kinh nghiệm của mình sao thôi bẳng cấp chỉ là cái quan trọng đầu vô thôi. nếu vào dc rồi mà làm k dc thì bạn vẫn cứ phải xách giỏ ra về sao 2 tháng thử việc mà thôi
    vì thế mình khuyên nếu bạn thi dc DH thì cứ thi !!!
    đừng hào hứng vì cái chữ quốc tế.
    Bác học lớp nào, trung tâm nào để mình tới dự giờ xem
    Mọi người bình tĩnh lại nào, đi xa chủ để rồi đó

Trang 50 / 50 FirstFirst ... 4547484950

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết