Trang 5 / 30 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 293
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! giúp em với bà conị ơi!!

USB của em ko bít bị làm sao nữa?Mọi lần em vẫn dùng bình thường nhưng lần này thì nó mắc bệnh khó hiểu wa.Em cắm vào máy thí ko thể mở nó ra được,fomat cũng ko đc,xem dung lượng thì cứ 0 bye 0 bye.có phải USB của em là loại kém chất lượng ko?USB của em có dung lượng 1GB của Hãng ADATA.Em rất mong mọi người có thể cho em lời khuyên và cách xử lý tình huống này.Em cảm ơn mọi người rứt nhiều.À trường hợp của em giống trường hợp bị lỗi thứ 3 của bạn Sipiritedaway .Mà căm vào máy nào nó cũng bí thế chứ ko riêng gì một máy.

Like
    0
    MẤy Anh Ơi Em NÓi ThiỆt Em Đam Me VỀ MẤy CÁi VỤ Do Ve ĐiỆn ThẾ CỦa NguÔng VÀ DiỆn ThẾ CỦa TẤt CẢ NhỮng Linh KiỆn Vi TÍnh MÀ ThẬt Ko BiẾt Trang NÀo ChỈ VỀ MẤy CÁi Đo NÀy NƯa Anh Nao BiẾt Xin ChỈ Em Trang ĐÓ Hay Post 1 BÀi LÊn Cho Em Tham KhẢo VỚi!!!!!11

Like
    0
    sao ko ai tra loi cho em vay troi!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Like
    0
    các anh làm ơn xem cái USB của em nó làm sao ý bây giờ em không copy được gì cả tàn báo lỗi cannot copy...:data error(cyclic redendancy check)em phải làm sao bây giờ???

Like
    283
    em có cái HDD box mua chừng hơn 100k, khoảng 2 năm, trong đó bỏ cái ổ cứng 160GB, nếu xài với winXP thì phải vô Manage, disk management, reactive disk. Trong win vista nó hông cho reactivate, em phải làm thế nào?

Like
    0
    Case sao mà chả dc, vẽ chuyện quá. Nhìu tiền dĩ nhiên là đầu tư cho những cái bên trong roài, có thằng điên nào đi mua cái case trong suốt nạm kim cương rồi về gắn Celeron vô gõ Word, Excel ko, có mà mấy thằng bờm. Thằng bờm ngày nay cũng ko ngu tới vậy .
    Vấn đề chính của pro lập ra topic này là làm sao cho CPU nhận dc USB của bồ đó, vậy thì cứ gắn USB cổng chính sau với driver hợp lý thế là xong, còn lắm chuyện PSU xịn với cả Case xịn làm giầy ???

Like
    0

Ý tưởng mới !

Các bác giải quyết dùm em vụ này. Em dùng máy tính ở cơ quan máy để bàn main 946 có 2 cổng USB đằng trước và 4 cổng đằng sau. Em mua cái dây nối dài USB để dùng cho tiện thì khi cắm USB qua dây nối dài thì Win thông báo :
    USB Device Not Recognized
    One of the USB devices attrached to this computer has malfunctioned,and windows does not recognize it.
    Em nối cả cổng đằng trước hoặc đằng sau đều báo vậy nhưng nếu em không dùng dây nối dài mà cắm trực tiếp USB vào thì cả 2 cổng đều tốt cả ( chẳng hiểu sao nữa ). Em không dùng Hub dây nối dài vẫn tốt em mang về nhà dùng ok. Cứ lúi húi cắm USB mệt quá các bác tư vấn cho em.

Like
    0
    Cho mình hỏi lun...mới đây,máy của mình cũng có hiện tượng "USB Device not recognized.." khi mình cắm USB vào cổng trước.Sau đó mình thử cắm vào cổng sau thì,máy tínhko có 1 dấu hiệu nào hết.Lúc đầu nghĩ là do hư USB sau 1 thời gian xài,nhưng khi mình đi mua 1 cái USB mới khác cắm vào cũng vẫn bị lỗi như vậy,cắm cáp USB nối điện thoại cũng ko được nữa...Xin các anh em giúp mình !!!

Like
    0
    Chao AE, em la lính mới cho em hỏi chut ạ!!!
    Em có một con Zune, lúc trước em dùng Cáp nối từ Zune vào PC cài đặt vẫn bình thường, nhưng mà dạo này sao em cắm vào thì có thông báo " USB Device Not Recognized". Em thử cắm rất nhiều lỗ cắm khác nhau và trên tất cả các máy điều bị như vậy. Nhưng cũng lỗ cắm đó thì em cắm ÚB thì máy nhận được. Vậy nhờ anh em chỉ giáo dùm ạ. Rất cảm ơn nhiều

Like
    0
    Chao AE, em la lính mới cho em hỏi chut ạ!!!
    Em có một con Zune, lúc trước em dùng Cáp nối từ Zune vào PC cài đặt vẫn bình thường, nhưng mà dạo này sao em cắm vào thì có thông báo " USB Device Not Recognized". Em thử cắm rất nhiều lỗ cắm khác nhau và trên tất cả các máy điều bị như vậy. Nhưng cũng lỗ cắm đó thì em cắm USB thì máy nhận được. Vậy lỗi này là lỗi gì? nhờ anh em chỉ giáo dùm ạ. Rất cảm ơn nhiều

Trang 5 / 30 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết