Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789
Hiển thị kết quả từ 81 đến 84 / 84
    Like
    0
    Em chào các anh chị Pro
    em đang tìm hiểu về PHP Zendframeword. Anh(chị) có thể chỉ dùm em cách cài đặt, cấu hình thăng PHP Zendframeword không!
    em cảm ơn

Like
    0

Hạnh phúc

Quote Được gửi bởi nhatbv View Post
    Em chào các anh chị Pro
    em đang tìm hiểu về PHP Zendframeword. Anh(chị) có thể chỉ dùm em cách cài đặt, cấu hình thăng PHP Zendframeword không!
    em cảm ơn
    Hướng dẫn nè bạn: http://framework.zend.com/docs/quick...e-your-project

Gặp khó khăn trong việc đưa ứng dụng zend framework lên host. Bạn nào có kinh nghiệm trong vấn đền này có thể chia sẻ được không ?

Mình up file lên host xong rồi thì phải làm thế nào để cấu hình DocumentRoot và include_path tương tự như ở localhost vậy ?
    Được sửa bởi vanphuong02 lúc 09:43 ngày 25-10-2009

Like
    0

mình demo code gặp phải lỗi này,ai biết chỉ giúp mình với

Code:
    Warning: include(Zend/Loader.php) [function.include]: failed to open stream: No such file or directory in C:\wamp\www\zf_tutorial\index.php on line 8

Warning: include() [function.include]: Failed opening 'Zend/Loader.php' for inclusion (include_path='.;./library/;./application/models;.;C:\php5\pear') in C:\wamp\www\zf_tutorial\index.php on line 8

Fatal error: Class 'Zend_Loader' not found in C:\wamp\www\zf_tutorial\index.php on line 10
    Mình đang tìm hiểu về Zend ,nhưng mình chưa hiểu khi download Zend Framework về thì có cần copy thư viện library của nó vào trong ứng dụng của mình không nhỉ.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nobita255 View Post
    [code]

Mình đang tìm hiểu về Zend ,nhưng mình chưa hiểu khi download Zend Framework về thì có cần copy thư viện library của nó vào trong ứng dụng của mình không nhỉ.
    zend framework để đâu cũng được, chỉ cần đưa đường dẫn đến thư mục library/ vào include_path trong file php.ini là được.

Hướng dẫn chi tiết xem link ở trên
    Được sửa bởi vanphuong02 lúc 21:31 ngày 09-11-2009

Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết