Trang 12 / 45 FirstFirst ... 7910111213141517 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 111 đến 120 / 441
    Like
    0
    Mua máy thì có kèm đĩa Driver
    nhét nó vào và update driver là xong

Dân ta phải bit sử ta
    Ai mà chưa bit thì tra GOOOOOOOOOGLE

Like
    0
    Các bác cho em xin driver của sound card main ECS 945. Hic, em mới lấy máy chwa đc tuần, nhận về ngon nghẻ.

Em cài lại win định tạo bản ghost luôn thì sound card nó ko nhận, cho đĩa main vào mãi mà chả đc. Tại em ở xa HN nên đem đi bảo hành cũng khó. Bảo cty nó send driver vào main cho thì nó bảo send ngay mà vẫn chwa thấy.

Bác nào có thì giúp em với. Em google mãi mà vẫn chưa cài được. Nó cứ báo lỗi cái "IDT High Definition Audio CODEC". Bật bài hát thì cứ chạy nhưng mà ko có tiếng, nó hiện dấu than đỏ.

Vui lòng gửi vào mail nguyenhuong2008@gmail.com cho em hoặc chỉ cho em link download mà cài đc với ạ.

Cảm ơn các bác. Sau em lên cty đó làm cho ra nhẽ mới đc. Làm ăn buôn bán gì mà chán quá.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nmd1207 View Post
    Các bác cho em xin driver của sound card main ECS 945. Hic, em mới lấy máy chwa đc tuần, nhận về ngon nghẻ.

Em cài lại win định tạo bản ghost luôn thì sound card nó ko nhận, cho đĩa main vào mãi mà chả đc. Tại em ở xa HN nên đem đi bảo hành cũng khó. Bảo cty nó send driver vào main cho thì nó bảo send ngay mà vẫn chwa thấy.

Bác nào có thì giúp em với. Em google mãi mà vẫn chưa cài được. Nó cứ báo lỗi cái "IDT High Definition Audio CODEC". Bật bài hát thì cứ chạy nhưng mà ko có tiếng, nó hiện dấu than đỏ.

Vui lòng gửi vào mail nguyenhuong2008@gmail.com cho em hoặc chỉ cho em link download mà cài đc với ạ.

Cảm ơn các bác. Sau em lên cty đó làm cho ra nhẽ mới đc. Làm ăn buôn bán gì mà chán quá.
    Lên Realtek.com.tw download cái driver cho sound card onboard đi bạn!

Like
    0
    hình nhu Everest có coi nhiệt độ máy tính nữa phải hem

Like
    0

Cần gấp Driver của main all round

Chào các bạn.MÌnh đang gập phải khó khăn với Driver của main all round bạn nào có post forum hoặc gửi vào mail:lengockhoa9@gmail.com cho mình với nhé.thanks

Like
    0
    cho em hỏi cái
    em cài lại win thì sound cam tịt
    muốn cài driver thì ko tìm dc cái nào đúng
    nóa toàn báo no math o/s

Like
    0
    Em hiện đang sử dụng máy tính xách tay hiệu Acer Travelmate 3261ANWXMi. Sau khi cài lại hệ điều hành, cài driver và đã nhận tất cả các phần cừng, tất cả đều hoạt động bình thường, chỉ trừ webcam thì không hoạt động. Máy báo lỗi sau:"Creation of video preview failed. Please check the device connection and make sure that the device is not being used by another application or user!" . Các anh em làm ơn chỉ dùm em lỗi của máy em là lỗi gì (mặc dù em đã cài đi cài lại driver và hệ điều hành nhừng kết quả vẫn thế). Có phải driver của webcam đã quá hạn rồi không. Nếu thế thì làm ơn cho em link download driver update. Xin chân thành cảm ơn.

Like
    1
    Mình có con Compaq C701TU, vừa cài lại XP. Con này bị cái driver Sound chuối. Theo mình biết phải cài Microsoft Universal Audio Architecture (UAA) Bus Driver for High Definition Audio trước khi cài Audio driver. Em đã thử lấy về một bản tại:
    http://www.dlp108.com/downloads.php?cat_id=4
    nhưng kết quả vẫn là con số 0. Không chạy đc tiếng.

Tìm thêm chút thì có site nói phải là win có license và phải Update windows xong mới đc. Chả biết thực hư thế nào. Mong các bác giúp đỡ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hikhik View Post
    Mình có con Compaq C701TU, vừa cài lại XP. Con này bị cái driver Sound chuối. Theo mình biết phải cài Microsoft Universal Audio Architecture (UAA) Bus Driver for High Definition Audio trước khi cài Audio driver. Em đã thử lấy về một bản tại:
    http://www.dlp108.com/downloads.php?cat_id=4
    nhưng kết quả vẫn là con số 0. Không chạy đc tiếng.

Tìm thêm chút thì có site nói phải là win có license và phải Update windows xong mới đc. Chả biết thực hư thế nào. Mong các bác giúp đỡ

Cái này xài sound ConexantHDAudio nên bạn phải cài đúng chip nó mới ngắt tiếng khi cắm jack phone.Còn tách sound với modem ra từ PCI device thi ban load bang va lỗi windows là ok à.

Like
    0
    Nhưng mấy cái đó ko cho update hoặc down driver. Buộc phải đăng ký. Ai có trang nào tìm và down miễn phí thì đăng nhé! Thanks.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mình cần sound driver cho con Vaio VGN NR385e phiên bản cho win XP. Down của hãng về mà cài không được. Ai biết chỉ giùm. Hoặc biết cách cài để nhận được sound card. Thanks!
    Được sửa bởi lamkivic lúc 16:07 ngày 29-08-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 12 / 45 FirstFirst ... 7910111213141517 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết