Trang 7 / 45 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 441
    Like
    0
    Bác dly ơi mất tiền thì làm sao download được đây.Giúp em với em đang cần gấp.Nick yahoo của em là wwwdoxuanha bác nào download đc cái sọc we đó rồi thì send em phát nhé.

Like
    0
    Các bác ơi giúp em với?
    máy tính của em không có card network on, em xin được cái cardnetwork, em cắm vào nhưng không nhận, bây giờ em có phải cài phần mềm không, kiểm tra tên cardnetwork đó ở đâu, và lấy phần mềm ở đâu, cảm ơn các vị tiền bối quan tâm

Like
    0
    Có phải phần mềm " Registry Mechanic " ko vậy các bác, mà em có thấy chỗ nào nó bảo là để tìm tên mainboard,model, card sound đâu ?

Like
    0
    BÁC NÀO CÓ ĐỈA driver Handycam 3.5 mini DVD 300 NTSC
    THANKS

Like
    0
    Bác nào có link down toàn bộ Driver cho XP của máy HP DV6500 6623CL không :|

http://h20180.www2.hp.com/apps/Nav?h...&lang=en&cc=us
    Em đang tìm bộ Driver chuẩn cho nó. Em có acc của DriverAgent. Tải hết Driver về rồi nhưng mà bị trục trặc cái chỗ không shutdown đc. Híc, cài lại máy 5 lần rồi (mới mua 2 tuần). Giơ em chán cài lại lắm rồi. Tính không đc phải cài lại phát nữa rồi cài từng Driver xem lỗi do thằng nào. Nhưng mà thế mất công quá. Em đang cần dùng máy. Hu hu

Like
    0
    Quote Được gửi bởi seisphia View Post
    Công ty mình có cái máy E615 mua của công ty FPT, main intel CPU Pentium Dualcore 2.8G , cài lại win xong thì ko nhận được card sound, làm mấy bữa nay ko nghe nhạc được. Mà máy còn trong thời hạn bảo, tem lại dán ở ngoài thùng nên mình chẳng dám mở nó ra, muốn đem bảo hành cũng ko được vì mình ko phải là người mua (giờ người đó đã chuyển đi đâu rồi ko biết + giấy bảo hành cũng chắp cánh bay theo). Các bạn có cách nào giúp mình lấy lại tiếng nói cho nó không, mình cài reteak rồi thì nó báo lỗi code 10 nên ko thể chạy, chẳng hiểu sao nữa.
    Anh cài cái UAA ra trước đi rồi cài tiếp driver reteak High definition ra lad được

Like
    0
    Em có cái Laptop Dell 600m bị hỏng ổ cứng, phải mua ổ mới rồi cài lại từ đầu.
    Vào trang chủ của Dell lấy chỉ được driver của Audio và video. Trong Device Manager báo: Ethernet controller, Network Controller và Modem chưa đựoc Install nên em không xài internet được. Em search suốt ngày(bằng máy khác) mà vẫn không tìm được tên tuổi, model của mấy món trên để tìm driver cho nó. Các bác giúp em với. Cám ơn các bác trước.

Like
    0
    Mình đang xai XPS M1530 ( Máy nguyên bản về có win vista ) Nhưng do công việc đồ họa nên đành phải xóa đi cài lại 2 HĐH mà vì thế gặp khó khăn trong vấn đề driver xin trình bày quy trình làm như sau để được nhận được sự giúp đỡ và góp ý:

Cài win ok Driver của vista thì không bàn rồi vì trên web dell có sẵn vấn đề mình cần giúp đỡ là kiếm card wifi và card lan cho XP ( Hiện tại trên web dell không có hỗ trợ cho xp mà chỉ có vista thôi ) nên mình đã load của XPS M1330 xài được hết chỉ còn thiếu card wifi + card Lan + Finger ( cho xp nha ) Bác nào có cho em xin link em load về xài với / xin cảm ơn.

Like
    0

Cần driver wifi của latop TCL-K10 ai biết giúp mình với

em mới mua 1 Notebook second hand của hãng TCl model là K10
    em vừa cài lại win nhưng bây h ko có driver wifi
    em đã vào trang "TCL.com" để tìm nhưng ko tìm được vì toàn tiếng Trung Quốc, khi click vào chữ English để chuyển giao diện web sang tiếng anh thì ko thấy động tĩnh gì, trang web vẫn đứng yên tiếng trung quốc, bác nào giúp em chuyển nó sang tiếng anh được ko ạ

driver VGA và audio thì em vào trang intel.com dow cái driver VGA của main chipset 915 thì được rồi, audio thì em cài AC 97 vào cũng được rồi nhưng ko thể nào tím thấy driver wifi cho máy
    rất cần sự giúp đỡ của các bác vì công việc của em rất cần đến wifi
    Thanks các bác nhìu. ai biết xin gửi mail cho em nhé trongson_1984@yahoo.com

Like
    0
    ui may quá, drivers đây rồi! cảm ơn các bác nha.,,

Trang 7 / 45 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết