Trang 4 / 45 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 441
    Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi dohoangthien View Post
    Cho hỏi chỗ down driver cho Toshiba A135-S4666. Driver cho Win Vista có sài cho XP được ko vậy pro? Máy mình khi ở Vista thì nhận ra thẻ SD, qua Xp thì nó ko nhận ra. Cái đó có sao ko hay vì thiếu driver vậy pro?
    Hi ban,

mình cũng xài máy TOSIBA này. bạn có driver cho Modem khong. Minh dung win xp sp2.

còn các drivers khác thì ok

Like
    0
    cám ơn nhé máy của mình đang mất driver cạc màn hình ma không biết nó là loại nào.

Like
    0

Like
    0
    máy mình mất cạc mạng bây giờ tìm ở đâu vậy

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hnphuc View Post
    Hi ban,

mình cũng xài máy TOSIBA này. bạn có driver cho Modem khong. Minh dung win xp sp2.

còn các drivers khác thì ok
    Ủa, bạn tìm thấy driver cho Xp2 rồi hả. Share cho mình với, hiện giờ mình chưa có driver nào cả. Sorry bạn nhe.

Like
    0

Hạnh phúc hi bro

Quote Được gửi bởi letoan86 View Post
    Tất nhiên việc cài lại hệ điều hành thì sẽ kèm theo việc phải cài lại driver cho máy tuy nhiên các phần mềm test như Aida,Everes,Cpu_Z chỉ hỗ trợ đến môt mức độ nào đó mà thôi.Đối với những người chuyên nghiệp về phần cứng thì việc cài driver đối với tất cả các loại mainboard có thể nói là không quá khó khăn.Tôi có 1 lời khuyên nhỏ khi cài các driver cho bất kỳ 1 loại mainboard nào :thứ nhất ta cần quan tâm đến nhãn hiệu của main xem lã hãng nào,thứ 2 quan tâm xem main sủ dụng loại chíp set nào(lưu ý tôi nói là chípet nằm trên main boar chứ không phải Cpu đâu nhé) thứ 3 cần quan tâm đến đời ví dụ 845,865,945... việc xác định đúng được các bước như trên sẽ giúp cho việc cài đúng driver.Lưu ý đến ký hiệu trên các con chipset điều khiển card : Via ,Intel,Sis (đối với card hình);Reteak,Cmi,Ad( đối với card tiếng).Còn rất nhiều kinh nghiệm khác ban nào thích pm vói minh qua yahoo mình sẽ chỉ cho.Thân!
    Hi nếu bồ có tài liệu hay kinh nghiệm nào về việc cài driver cho máy làm on send cho minh nhé. thanks rất nhiều. E-mail: cuonghung123@yahoo.com ......mình có lần cài 1 con máy cũ cho bạn, cài xong hỏi lại không có driver phải mang ra tiệm nó lấy mất 30k mà máy chạy không ổn định lắm, làm thằng bạn chửi quê thấy mồ.

Like
    0
    Các bạn không có driver co thể tìm được ở trang h**p://www.driverguide.com . Reg 1 nick (yêu cầu email thực) và bạn có thể chọn lựa thoải mái các driver của phần cứng bằng cách tìm theo nhà sản xuất, model,... Chú ý đọc các comment của người download trước. Còn phần mềm check hardware thì sao không dùng Sisoft Sandra nhỉ, search qua google là thấy hàng tá. Chúc các bạn thành công.

Like
    0

Vui lắm !

Ah cái link trên vẫn xài bình thường mà, bạn chỉ dow về được file download-drh2007e.exe rồi chạy file trên sẽ tự động dowlaod Dr.Hardware 2007 về và chạy setup luôn. Còn nếu bạn muốn dowload file setup như bình thường thì vào link này http://www.chip.de/downloads/c1_down...271540&v=3600&
    Chúc các bạn vui vẻ.

Like
    0
    mình có ý này.Trên đĩa Hirent boot cũng có chức năng xem dược các driver của máy tính mà

Like
    0
    E đang ốm với con Dell đồng bộ này :

Motherboard: dell comp corp
    Model: OWF887
    Chipset: intel i865P/PE/G/i848P
    Southbridge: intel 82801EB (ICH5)
    LPCIO SMSC LPC47M182
    REV: A2

BIOS: dell
    Version: A00

Các bác giúp cho con Multimedia Audio Controller với,cái sound device ,ko thể nghe đc âm thanh j` hết cả..E đã bê nguyên cái đĩa driver của chip Intel 865 vào cài rồi tới nửa chừng nó báo lỗi "Realtek AC'97 Audio has not passed Windows logo testing to verify... " >>> continue anyway thì chạy đc 1 lúc nữa nó automatic restart luôn
    Các bro kiếm giùm con sound driver theo các thông số trên
    Đa tạ các bác ...

Trang 4 / 45 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết