Trang 2 / 45 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 441
    Like
    0
    anh em ơi tìm hộ mình main này với
    award bios v6.00 pg
    dúp mình nhe

Like
    0

Thông tin

Tất nhiên việc cài lại hệ điều hành thì sẽ kèm theo việc phải cài lại driver cho máy tuy nhiên các phần mềm test như Aida,Everes,Cpu_Z chỉ hỗ trợ đến môt mức độ nào đó mà thôi.Đối với những người chuyên nghiệp về phần cứng thì việc cài driver đối với tất cả các loại mainboard có thể nói là không quá khó khăn.Tôi có 1 lời khuyên nhỏ khi cài các driver cho bất kỳ 1 loại mainboard nào :thứ nhất ta cần quan tâm đến nhãn hiệu của main xem lã hãng nào,thứ 2 quan tâm xem main sủ dụng loại chíp set nào(lưu ý tôi nói là chípet nằm trên main boar chứ không phải Cpu đâu nhé) thứ 3 cần quan tâm đến đời ví dụ 845,865,945... việc xác định đúng được các bước như trên sẽ giúp cho việc cài đúng driver.Lưu ý đến ký hiệu trên các con chipset điều khiển card : Via ,Intel,Sis (đối với card hình);Reteak,Cmi,Ad( đối với card tiếng).Còn rất nhiều kinh nghiệm khác ban nào thích pm vói minh qua yahoo mình sẽ chỉ cho.Thân!

Like
    0
    Công ty mình có cái máy E615 mua của công ty FPT, main intel CPU Pentium Dualcore 2.8G , cài lại win xong thì ko nhận được card sound, làm mấy bữa nay ko nghe nhạc được. Mà máy còn trong thời hạn bảo, tem lại dán ở ngoài thùng nên mình chẳng dám mở nó ra, muốn đem bảo hành cũng ko được vì mình ko phải là người mua (giờ người đó đã chuyển đi đâu rồi ko biết + giấy bảo hành cũng chắp cánh bay theo). Các bạn có cách nào giúp mình lấy lại tiếng nói cho nó không, mình cài reteak rồi thì nó báo lỗi code 10 nên ko thể chạy, chẳng hiểu sao nữa.

Like
    0
    bạn lên trang này Scan nhé (Free) http://driveragent.com/scan.php?fn=scan6 đỡ phải cài đặt làm ji cho mất công

Like
    0
    vào trang này rồi thì sao bạn, nó chẳng có chỗ nào để down file về cả, nhấn chữ Install the Driver Agent plugin cũng không thấy nó down cái gì về, mà trang này là gì dzậy, update driver online sao bạn? Có thể hướng dẫn cho mình cụ thể 1 chút được ko? (có bấm nút scan mà nó cứ hiện ra cái trang của bạn rồi đứng im chẳng chịu làm gì cả)

Like
    0
    Cho hỏi chỗ down driver cho Toshiba A135-S4666. Driver cho Win Vista có sài cho XP được ko vậy pro? Máy mình khi ở Vista thì nhận ra thẻ SD, qua Xp thì nó ko nhận ra. Cái đó có sao ko hay vì thiếu driver vậy pro?

Like
    529
    Driver của Vista win Xp không hiểu. Bạn nên vào trang chủ của Toshiba để tìm

Like
    529
    To tranphuochai: Chi phí 100.000đ cho cài đặt HĐH và các ứng dụng không phải là cao. Đừng tiếc tiền cho việc này.
    Lần sau khi viết bài trong diễn đàn phải viết tiêng Việt có dấu nhé

Like
    0
    2 all
    Có ai tim giúp mình driver của máy Laptop Sony Vaio, Model PCG-6J9P;
    Tôi đã format HDD và k có driver của phần "finger scan"
    Tôi tìm vào trang của Sony nhưng k thấy!
    Thank for your attention!
    Pm cho tui:kieu_fami@yahoo.com
    (P/s: Nếu Vi Khoa tìm thấy thì giúp anh nhé, anh Ngọc Anh)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi seisphia View Post
    vào trang này rồi thì sao bạn, nó chẳng có chỗ nào để down file về cả, nhấn chữ Install the Driver Agent plugin cũng không thấy nó down cái gì về, mà trang này là gì dzậy, update driver online sao bạn? Có thể hướng dẫn cho mình cụ thể 1 chút được ko? (có bấm nút scan mà nó cứ hiện ra cái trang của bạn rồi đứng im chẳng chịu làm gì cả)
    bạn thân mến : trang này bạn nên dùng Firefox nó dễ hơn vì nó sẽ là Plugin (Add on) cài cho Firefox sau khi Download Plugin về rồi nó sẽ Scan máy của bạn và sẽ đưa ra kết quả

bạn có thể Download luôn Driver của bạn tại biểu tượng cái Đĩa ngay bên cạnh Hardware của mình.
    Trang này luôn Update những "Version" mới nhất của các hãng Driver nổi tiếng để đảm bảo cho máy bạn bao h cũng "Up to date"
    nhưng cái ji cũng có giá của nó với "29,95$" bạn sẽ Download Driver thoải mái trong vòng 1 năm ) ai có CC thì mua đi !!!!

Chúc may mắn !!
    Được sửa bởi dangviethai lúc 08:52 ngày 23-09-2007 Reason: bố khỉ cái này ko nhận HTML pó thịt

Trang 2 / 45 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết