Hiện tại SEO đang khó khăn như thế nào. Thuật toán của google thường xuyên cập nhật theo tháng vào đầu quí. Website của bạn sẽ không lên Top google. Bạn không thể nào kiểm soát nhiều chiến dịch SEO của bạn một cách dễ dàng. Vì thế bạn cần phải biết sử dụng công cụ SEO sẽ không chỉ cho phép bạn có được thông tin mà còn giảm thiểu thời gian giúp việc hoạt động SEO trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.
Hiện đang có quá nhiều công cụ SEO hữu ích bạn cũng nên phải biết khi mua. Nhưng có nhiều người thì cũng thích Giá ahrefs khoảng 99 - 999$/tháng. với mức tiền mỗi tháng bạn đang nhận nó sẽ khá là rẻ
Hiểu được nhu cầu đó. Nhóm mua chung ahrefs của anh đã thành lập. Bên chúng tôi hiện đang cung cấp hơn 150 công cụ seo gồm công cụ bán hàng, công cụ quảng cáo, công cụ marketing cùng công cụ trợ giúp quản lý thương hiệu. và cũng có thêm những công cụ sử dụng miễn phí.
Bên đã có hơn 6 năm kinh nghiệm qua việc cung cấp SEO tools. Vì thế bạn sẽ hài lòng khi sử dụng dịch vụ bên ngoài.
Bên mình hiện đang cung cấp 3 gói combo
+ Gói combo cơ bản giá lá 150 k/tháng (Bạn sẽ sử dụng 13 seo tools gồm semrush)
+ Gói combo siêu cao là 350 k/tháng (Gồm ahrefs, semrush và 61 seo tools khác)
+ Gói cơ bản giá là 550 k/tháng (Gồm ahrefs, semrush và 100 seo tools khác)

Tất cả công cụ bên mình toàn là gói trả sau chuyên nghiệp.

Bên mình có những tools quản lí cực kì hiện đại. với một cú click chuột bạn sẽ có thể truy cập tools.
ĐỀ biết thêm thông tin chi tiết. Bạn có thể tham khảo trên website của bên đó
Website:muachungahrefs( . )com( . )vn

Quocdungctt13( a còng ) gmail ( . ) com