Hiển thị kết quả từ 1 đến 1 / 1
    Like
    171

Phim Gặp Em Mùa Ấm Áp 2022 sắp đi đến hồi kết!

Bộ phim Gặp Em Mùa Ấm Áp thuộc thể loại phim Tình Cảm của Trung Quốc. Bộ phim Gặp Em Mùa Ấm Áp (Warm Meet You) kể về một thiếu nữ manga ngọt ngào đáng yêu Triệu Noãn Noãn, tài năng vẽ siêu việt, luôn muốn trở thành hoạ sĩ đứng đầu trong nước, nhưng lại nhiều lần gặp khó khăn. Xin việc không có hy vọng, cô bị ép xem mắt, nhưng lại ngộ nhận Cố Nhất Thần đang đi ngang quá đó là đối tượng xem mắt, hai người không đánh không quen.

Tóm Tắt phim Gặp Em Mùa Ấm Áp
    Trong nội dung Gặp Em Mùa Ấm Áp, Khuyết điểm duy nhất của Triệu Noãn Noãn là xui xẻo dữ dội, từ nhỏ đến lớn ngay cả trúng thưởng "thêm một chai nữa" cũng chưa từng được.

Nhưng một lần tình cờ đã khiến Triệu Noãn Noãn phát hiện, chỉ cần mình đến gần Cố Nhất Thần thể chất xui xẻo sẽ xảy ra thay đổi, thậm chí còn trúng thưởng "thêm một chai nữa" đầu tiên trong đời. Vì vậy, để thay đổi hai mươi năm vận xui của mình, Noãn Noãn giả trai xin vào làm "nhân viên dọn dẹp chuyên nghiệp" cho tổng giám đốc, đến bên cạnh Cẩm Lý đại nhân.

Đạo diễn phim Gặp Em Mùa Ấm Áp chưa có tên đúng (có thể bác này đang làm thủ tục thay đổi giấy khai sinh).
    Diễn viên chính: Lý Ca Dương, Tất Dục Thần, Từ Khả, Úc Thông, Cao Tuấn Kiệt, Vương Thiên Quả
    Được sửa bởi nhokdragon94 lúc 08:28 ngày 17-12-2022
    Quote Quote

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết