Mình có một niềm đam mê với đọc sách và nghe nhạc. Đọc sách như một cách để mình bớt áp lực hơn, còn nghe nhạc làm mình thấy yêu đời và vui vẻ hơn mỗi ngày. Chỉ cần tỉnh dậy là mình đã mở một bản nhạc nhẹ để bắt đầu một ngày mới tràn đầy năng lượng rồi.

Vì thế nên mình không thể thiếu một máy nghe nhạc cho riêng mình. Mình cũng mất rất nhiều thời gian để lựa chọn trình phát nhạc đấy, vì trên thị trường có rất nhiều ứng dụng và cả thiết bị hấp dẫn, hiện đại. Nhưng Music Player - Offline Player thì đáp ứng cho mình tốt hơn cả. Vì nó là trình phát nhạc offline, mình không cần kết nối Internet nên tiện lợi hơn cho mình rất nhiều. Ngoài ra thì các tính năng của nó cũng khá đa dạng, chỉ cần là bản miễn phí thôi cũng đã đủ để mình sử dụng rồi.

Nghe bất cứ bài hát nào trong điện thoại Android mà không cần chuyển định dạng âm thanh.
Music player không chỉ cho nghe định dạng mp3 đã phổ biến mà còn hỗ trợ nghe nhạc offline với file AAC, FLAC, WAV,...
Chọn phát music playlist theo nhiều phong cách nghe nhạc khác nhau với công cụ chỉnh tần số âm nhạc như tăng độ vang, trầm
Trình nghe nhạc mp3 hỗ trợ lời bài hát tự động
Duyệt và phân loại nhạc theo: Bài hát, Danh sách phát, Nghệ sĩ giúp tìm kiếm bài hát dễ dàng hơn
Thanh thông báo thông minh giúp bạn chuyển bài hát nhanh chóng
Các chủ đề trình phát nhạc đa dạng và màu sắc
Chế độ hẹn giờ tắt nhạc tiện lợi giúp giấc ngủ trở nên sâu hơn
Chia sẻ bài hát dễ dàng với bạn bè và các diễn đàn khác

Nếu ai có ứng dụng nào hay ho và tốt hơn thì gợi ý cho mình với nhé! Mình rất muốn đa dạng hóa lựa chọn máy nghe nhạc cho riêng mình.